Ứng dụng email Google Inbox đã cho mọi người sử dụng mà không cần lời mời, cho phép hủy gửi thư

Duy Luân
28/5/2015 19:25Phản hồi: 73
73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko hỗ trợ mai công ty thì thôi
schalke04
TÍCH CỰC
9 năm
Nhiều sự lựa chọn cũng tốt ai thích trải nghiệm nào thì dùng cái đếy.
Nhưng mà phân mảnh ngay cả trong ứng dụng.
bocua
CAO CẤP
9 năm
Ko hiểu nghĩ gì mà ra lắm thể loại app thế . Gộp làm 1 phát triển nó thật tốt thì tốt hơn . Mình sẽ thích & dùng Android nếu nó như cái iMessage của Apple !
@NhaLauXeHoi thì tắt wifi , Message GG nó ko tự gửi thành tin nhắn thường thế mới đau. Làm lúc đầu mình nhắn mà ko biết là nó ko đi
@NhaLauXeHoi Vì không thể một lúc chiều lòng tất cả mọi người được. Bây giờ mà khai tử gmail là có vô số người nổi điên với google cho coi 😁
bocua
CAO CẤP
9 năm
@hiddentrust Nó là người định hướng thì sợ gì bác 😆
cái này lúc đầu chuyển gmail sang k quen lắm , nhưng giờ quen rồi,
pt_trieu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có keeps trên ios rồi à :">

Sent from my iPhone 6 using Tinhte.vn
@pt_trieu Ko chịu đọc vào cmt chơi à?
Tuyệt vời ông mặt trời nóng quá
hungle1905
TÍCH CỰC
9 năm
Hết lo Vợ kiểm tra ,khỏe nghen.
Bảo sao sáng nay thấy trên appstore down về quất thử, ngon luôn =))
Địa chỉ web là http://inbox.google.com mà, cái địa chỉ kia chỉ là trang giới thiệu thôi 😁
@nhoc_maruko9x Cài trên Điện Thoại ms dùng dc trên nền Web, nó có viết rõ ràng trong đó mà :D
@editzrapper Mình dùng trên đt từ lâu lắm rồi :D Chỉ nói cái là link trên topic là link giới thiệu Inbox, còn link mình đưa là link trực tiếp vào Inbox nền web.
Chỉ dùng mỗi app Gmail thôi. chưa dùng inbox và cũng ko có ý định dùng.

ps: sao google ko tích hợp các tính năng này vào gmail luôn.
btdungkts97
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác nên có bài: SO SÁNH GIỮ GMAIL VÀ INBOX. Đánh giá cái nào nên đáng dùng nhất.
nền web phải là: https://inbox.google.com/ chứ Duy Luân ?
ongnooii
TÍCH CỰC
9 năm
@cardmanhinh.com http://www.google.com/inbox/ là chuẩn mà bác. Link của bác sau khi login cũng trỏ về kia cả.
kutamitsu
TÍCH CỰC
9 năm
có mail nào giống outlook mà nó cho tải file đính kèm như gmail ko nhỉ, vì mình có sử dụng mail nội bộ, dùng outlook để đọc được nhưng có file văn bản hay zip đính kèm thì chịu ko tải được, nhiều văn bản lại phải mở lên xong save thủ công rất bất tiện.
Tóm lại là vẫn phải dùng Gmail trên máy nhỉ.tưởng bỏ dc đi thì ngon.
Khó xài , UI pattern quái dị.... đã cố gắng trong 1 tuần và xoá...
Ai đã quen cách làm việc với gmail rồi thì sẽ thấy cái Inbox này rất lạ đời và thiếu nhiều tính năng quen thuộc, thậm chí là rất cần thiết với mình. Thế nên, đừng mất công thử nó làm gì, sẽ mau chóng xóa ngay thôi.

Cái này chỉ hợp với những người không thường xuyên dùng mail cho công việc. Đã dùng nó là sẽ phải xác định 1 tư tưởng mới, hoàn toàn khác truyền thống.
ahxdtngh
TÍCH CỰC
9 năm
Phần mềm này khác gì Gmail hả các bạn?
Hôm trước rãnh mò inbox xem sao, ai ngờ lại free và không cần mời nữa, down về dùng, thấy tiện ích và gọn quá trời
leo7
ĐẠI BÀNG
9 năm
đệt nhau. lại còn bắt sd đt ăn roi hay táo để kích hoạt trc khi sd trên web, thế dùng WP thì kích hoạt kiểu gì 😁
@leo7 Google kỳ thị và coi thường WP nhé bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019