Ứng dụng hay cho E71 + E63 (Update liên tục tại trang #1)

baninhmobile
25/10/2008 4:53Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bun83
ĐẠI BÀNG
15 năm
Theme trong zedge nhiều theme không cài dược. Bác đã cài được cái nào thì bác share luôn cho anh em ... đỡ phải đi mò.
Cài 2 file này bạn sẽ có 1 bộ game trên mobile, thoai mái chọn, thoải mái chơi.

Download : Phần 1
Phần 2
Chúc vui vẻ.
hungtvht
TÍCH CỰC
15 năm
Có phần mềm nào quản lý tin nhắn tốt không các bạn?
Bạn đã dùng thử SMS manager chưa?Có thể down về từ trang nokia của E71 đó.
😕 cai e71 minh dang sai dau co doc duoc duoi " rar " dau ban.sao cai duoc cai fun man hinh chu
Đã gửi cho bạn rồi nhé.Bạn thử down lại với 1 số theme khác đi.Chắc chắn là được mà.
Các bạn đã thử làm theme cho E71 của mình chưa? mình cũng đag tập làm vài cái nhưng có vẻ hơi lâu 1 chút. Chia sẻ cho anh em tham khảo ha!Thấy hay thì Thanks nhe 😁

Links của Theme Creator:
http://www.forum.nokia.com/info/sw.nokia.com/id/ca7923b2-2652-44eb-a26a-caf92298781a/Carbide_ui_Theme_Edition_Setup_v3_3_en.exe.html

Dung lượng 157 Mb
bác nào có soft hiễn thi hình ảnh người gọi full màn hinh cho E71 ko e tim hoài ko gặp........
ktphong
ĐẠI BÀNG
15 năm
Best full screen caller

to xcingular8125 "bác nào có soft hiễn thi hình ảnh người gọi full màn hinh cho E71 ko e tim hoài ko gặp........"

của bạn đây.
Best.Full.Screen.Caller.v3.0.rar
@ktphong mình dow về rồi nhưng ko biết chép vào đâu..mong bạn giúp
@mom3b Bạn quote lại bài nào vậy bạn?
@LIENHUONG trang 3 #42 đó bạn
@mom3b Đó là phần mềm, bạn down về, giải nén, cho vào máy hay thẻ rồi dùng File Manager của máy chọn cài - yêu cầu máy đã hackphone để cài được các phần mềm trên 4rum bạn nhé 😃
lính mới

cho e xin sofe office và sofe nghe nhạc xem phim và chat yahoo mesenger nha may anh.em cám ơn nhiều lắm lắm:!!!!
Bạn xem lại bài viết ở trang 2-3 nhé,đã có đầy đủ rồi đó.:wink0st:
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
bác cho xin soft diệt virut KMS hoac Bitderfender.cho em ca ***** ma up date được nhé.
konica
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn có phần mềm diệt virus cho e71 cho mình xin với, bản có thể update được... thanks bạn nhiều
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
E71 có đọc được file rgo không các bác.nếu đọc được thì cho em xin soft nhé.
E 71 vẫn chưa hỗi trợ file này,nếu có mình se update nhé.Thanks
Chào tất cả các bạn,

Cho mình hỏi làm cách nào (cấu hình ra sao) để cho thể dùng E71 kết nối với những thư mục đang share trên máy tính trong mạng nội bộ (LAN) thông qua Wireless và ngược lại.

Ngoài ra cho mình hỏi có phần mềm Mobiola Web Camera for S60 có thể kết nối với điện thoại thông qua Router Wireless được không, tức là bất kỳ 1 máy tính nào trong mạng LAN kết nối tới router wireless cũng có thể kết nối đt để dùng camera. Hiện tại mình dùng cable thì kết nối tốt, xài ổn.

Chân thành cám ơn
Xời cái này dễ ợt, bác có thể xài 1 cái phần mềm nào giả lập tạo 1 cái http server trên máy bác, add file lên đấy, trỏ cái địa chỉ máy bác vào trình duyệt là ok. Dùng cái phần mềm hfs này bác(link down phía dưới).
Bác kick đúp file -> nó hỏi "Do you want HFS ...context menu..?" -> no,
sau đó bác nhìn thấy ô "Open in browser" có cái địa chỉ của cái server nó tạo ra.
(VD máy em là http://1.1.1.1)
bác click chuột phải vào vùng trống của Virtual File System
-> add file -> Chọn file
-> add Folder -> chọn folder (của em là testFolder)(-> real folder cho nhanh)
Bác vào trình duyệt gõ thêm cái folder sau đuôi http://1.1.1.1/testFolder (thay = tên folder của bác up nhá)
để duyệt folder
Còn nếu bác add file thì chỉ cần gõ http://1.1.1.1/ là show file luôn.

Cái này hay ở chỗ là ko cần cable -> đỡ làm mất dữ liệu memory stick mà cái này thằng E71 dễ bị

Đấy là chiều từ phone -> PC

Còn từ PC-> phone thì bác làm = cách up các file từ phone lên các site chia sẻ (ovi.com của nokia cho nhanh) sau đó dùng máy tính load về, đỡ phải dùng cable lằng nhằng.

Em chả mấy khi dùng cable - trừ backup,restore hoặc up firmware. Các phần mềm em nén hết dạng zip xong tải lên máy cài - đây là 1 thủ thuật tuy đơn giản nhưng hay, nhất là đối với wifi nhanh.
hfs.zip
trgson
ĐẠI BÀNG
14 năm
----------------------
Để share file giữa PC và phone qua Wi-Fi bạn có thể dùng PM SymSMB.
Mobiola Web Camera v3 có thể làm cho phone thành webcam cho PC thông qua Wi-FI/Bluetooth/USB, qua WiFi thì không vướng cáp mà khoảng cách lớn.
Câu 1 thì mình ko rõ lắm, nhưng câu 2 thì câu trả lời là đc ! Bạn cứ chọn connect qua wifi bt thôi, sau đó search computer, nếu ko search ra thì bạn cứ nhập IP của máy đó vào là đc.
Cám ơn bạn trungdan, nhưng với laptop có wireless thì có thể làm vậy, nhưng với destop thì sao bạn, nó kết nối với router wireless bằng cable mà.
thanks bác supperstarvn nhiều nhé, bác thật là nhiệt tình và tốt bụng
Nên Thanks bằng 1 làn nhấn chuột Cảm Ơn thì đỡ mất công viết mà lại đỡ phí cái nút đó của Web designer.:wink0st:
Themes đẹp mình sưu tầm dành cho Ê63+E71 nè

mình có ít themes lấy từ trang http://www.muabandtdd.com/bonus/themes_e71_e63.html thấy rất đẹp bạn nào thích thì tải về chơi nhé
cảm ơn bác nhìu, cái này dùng tốt cho E 61i mà
Các bạn có thể sử dụng 1 số theme của dòng S60v3 để cài vẫn chạy tốt.Mình đã thử 1 số theme của N81-8g cài vào E71 thấy vẫn ok có sao đâu. Cứ vào trang Zedge.net down về thoải mái chọn.
hem có phần mềm gì mới hả các bác?
thegioia
TÍCH CỰC
15 năm
sài được cho Nokia E63 khg bác ơi?
Mình chưa thử trên Ê63 nhưng HDH nó cung giống nhau nên Ok thôi.😁
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
Ko biết có phần mềm lịch vạn niên full màn hình cho e71 ko nhỉ ,. tìm mãi mà ko thấy , lấy bản 240x320 vào thì gần như là ko xài đc 😁
bản này xài full màn hình 320x240 nhưng chưa có cr@ck 😔
lichvannien_landscape.zip
nkn1506
TÍCH CỰC
15 năm
Không biết giờ pác đã có ..... chưa dậy? Cho em xin 1 bản với.
nkn1506@yahoo.com.vn
Thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019