Ứng dụng hay cho E71 + E63 (Update liên tục tại trang #1)

baninhmobile
25/10/2008 4:53Phản hồi: 1.169
1.169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

alihieu
TÍCH CỰC
15 năm
mấy phần mềm các bạn đưa mình cài nên Ê63 thì dùng được 2 cái là Fing và từ điển 300k từ, còn các cái khác ko cài đựoc 😔
mình cũng dùng E63,nhg pm như là power movie,từ điển lexisgoo,lịch vạn niên,đều cài đc bt
kerropi1787
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này bác phải vào Wed nó đăng ký rồi SMS về máy nhưng mình thấy hình như chỉ dùng được ở Mỹ, canada và Anh thôi.
skyfire có bản ko cần đăng kí từ đời nào rồi bạn ah,cứ cài vào và duyệt web vô tư
Skyfire_Symbian_8084-S60-1.zip
jamesvuong
ĐẠI BÀNG
15 năm
anh ơi Skyfire E63 xài được ko vậy anh 😃
Anh ơi cho em hỏi. Sao em down về giải nén ra thỳ nó báo là (thiếu thành phần Symbian OS Pipe) là cái j thế mong bác giải đáp giúp em vs.
Cho mình hỏi có chương trình extend log dành cho e71 không vậy ? Log mặc định của e71 chỉ có 30 ngày và 20 cuộc lưu cho nhận, gọi và gọi nhỡ là hơi ít. Bạn nào có share cho mình với. Thanks.
cho mình hoi tại sao Nokia E71 ko đọc được đuôi.sis nhỉ mình copy vào thẻ nhớ cài ra toàn báo chứng chỉ hết hạn là sao mong các bác giúp em
chứng chỉ hết hạn thì bạn chỉnh ngày thời gian lùi lại 1 khoảng,thg là 1 năm thì sẽ cài đc
Nếu là E71 FW cũ thì bạn nên hack phone
các bác cho em hỏi có phần mềm nào chuyển từ đuôi sis sang sisx ko
Cái này chắc là k có rồi.Đây là 2 system khác nhau.E71 đã có phần mềm Hack và chạy rất Ok.Phần mềm trên forum rất nhiều đâu cần fai đổi đuôi.😃
Một là bạn hack như bạn kia nói (với các firmware cũ) , hai là bạn phải xin được file cer, key và cài mobilesign (đã có trên diễn đàn) sẽ sign đc các file có đuôi sis thành sisx để cài
leo007
ĐẠI BÀNG
14 năm
sis hay sisx là 1 thôi bạn à. chỉ khác là sisx dùng để chỉ các phần mềm đã sign, một số phần mềm đã sign nhưng cũng giữ đuôi là sis vẫn không sao cả, tuy nhiên nếu chưa sign mà chỉ đổi đuôi thì không có tác dụng gì đâu.
Mình đưa thêm 1 số file đọc giải trí về nhiều lĩnh vực trên Mobireader(PRC).Bạn nào thích đọc thì down về xem 😁 :angry6wn:
32_nguyen_tac_can_ban.zip
500 dieu cam ky.zip
BienSoXeVN.zip
Nhung dieu ban muon biet ve hoat dong gioi tinh.zip
Quan an Ha No.zip
bác ơi sao được mấy quển vậy bác còn quyển nào post nốt lên đi
Bạn cần PRC thì vào thuvienebook.com tìm thêm vậy 😃
minh dung thu ma cai mai ko duoc la sao nhi?chi cho minh cach dung voi nha ban!cam on ban nhieu lam

hoang_eryk
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình biết phần mềm (NIMBUZZ) này chát o yahoo, icq, skype....rất hay các bạn thử dùng xem có hay hơn fring.
rất đơn giản bạn chỉ cần vào web này http://www.nimbuzz.com/en/mobile/download gõ sdt cua bạn vào rồi tải miễn phí vè máy dt.
tiện thể các bạn có phần mềm scan virus cho E71 ko?cho mình với
ban nao co ban do dinh vi dan duong cho toi voi vi toi moi mua con e71 rup toi voi nhe
Bạn nên tham khảo Vietmap hoặc PGuider,cái đó cũng có dẫn đường đấy chứ.:angry6wn:
cam on ban nhieu nha!!
Minh dang dung E71 minh can nhieu PM ung dung de Voc cho vui.Ban lam on jup minh cang nhieu cang tot.

Chào bác!
Em cũng mới tậu E71 được có mấy ngày, nhưng phần mềm ứng dụng thì "hẻo" quá. Bác cho em hỏi, trong phần chức năng của E71 em đọc thấy có cả ghi âm cuộc gọi. Nhưng em chưa biết cách sử dụng ntn, bác dùng rùi thí có thể hướng dẫn em được k
Thank!
Hiện nay cũng khá nhiều soft ghi âm cuộc gọi. Nhưng dùng thì cung rất đơn giản.Bạn chỉ cần kích hoạt PM, sau đó để ẩn(hide), vì hầu như các PM đều ghi âm tự động.Khi cần nghe lại thì chỉ cần vào lại nó sẽ hiện ra các file đã lưu. Hoặc có thể vào Option của nó để xem/cài đặt vi trí lưu file.😃
minh dang can fan mem dieu khien tivi cho E71 ban juo minh duoc ko?cam on bac nhieu
cho e xin phần mềm giả âm thanh best call cheater đã sign rồi di bác. chân thành cảm ơn
Khi bạn cần nhập tên thì chọn Option để đặt tên và thời gian...Phần này mình đã dùng và không có vấn đề j cả...Bạn kiểm tra lại xem.
Attach lại 1 lần nữa dưới đây....:rolleyes:
fakecallerv11asymbian.zip
Em đã cài được cái Fakecaller này nhưng nó ko tự chạy, nghĩa là ví dụ đặt 10 giây rồi sau đó ấn Start, sau đó đợi 10 giây nhưng chẳng thấy nó kêu gì cả
Các bác có bị thế không ah
Vấn đề này tui chưa gặp lần nào, k bít liệu có bị tranh chấp với PM nao khác k! Chứ chưa thấy ai nêu vấn đề này...:rolleyes:
dạ đây là email của em blue_diamond0403@yahoo.com e là lính mới mog các bác chỉ bảo thêm^^
bitis06
TÍCH CỰC
15 năm
Tôi send rui đấy.bạn check xem nhé.
e đã nhận dc rồi ạ, chưa test nên ko bít là có signed hay chưa nhug rất cám ơn bác
tình hình là xài ok bác ạ nhưng nó bảo trial còn 15 days left, e register lun thi nó đòi code, bác bít code ko ạ?
Các bác cho em hỏi cái lịch vạn niên với em không dùng được em muốn có cái lịch âm để xem trên E71 cho tiện mà cái kia thì chưa *****
Bạn dùng thử lại nhé,chứ có thấy AE nào comment nữa đâu.Đây là 2 PM xem âm lịch dùng cho E71.
ViMobi_AmLich.zip
lichvannien_landscape.zip
Cám ơn bác nhưng mà nố cứ báo expire mặc dù em đã set năm của máy lùi vài install all software rồi. Nhờ bác chỉ dẫn thêm chút xíu nhé. Cám ơn bác nhiều
Máy đã hack chưa?vì khi hack rồi thì k cần lùi đâu. Nếu k thì khi lùi cung không cần lùi quá xa,nó chỉ nằm trong khoảng tháng 6.2008 là okie,nếu nó vẫn báo expire thì lùi thêm khoang 4thang. Các bước sau khi cài thì bác bít rùi chứ!Riêng con E71 này thì mình thấy chỉ được 14 ngày lại fai setup lại 1 lần.

Note: AE cảm ơn bằng cách ấn CẢM ƠN nhé 😁

Tuyệt vời. Em tìm lịch vạn niên landcape đã lâu chưa có, hoan hô bác

Cái này chép file e1510.sys dùng được 4 ngày thôi ah? Máy em hết hạn dùng (do lúc trước đã cài) Bây giờ em chép đè vào thi dùng được nhưng nó báo trial 4 ngày. Mong bác giúp em

Vô mục đổi ngày dùng sao vậy mấy bác, Em không đổi ngày được???

Máy pác đã cài X-plore chưa? Bạn chọn X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập số imei của máy dang dùng hay có thẻ viết vào đó bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại lúc này mở chương trình lên và có thể dùng ít nhất 14 ngày(E71), với cách này thì N95-8Gb dùng mãi mãi. Chúc các bạn thành công. Khi hết hạn co thể xóa file này đi rồi lại copy như lần đầu(hơi mất công tý) 😁

Chắc thế là đủ thông tin chứ. Giúp AE nhân dịp năm mới :biggrin9gp:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019