Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Ứng dụng iphone - Game iphone từ iphone.zoha.vn [Update]

alex0511
18/5/2010 8:35Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hiepdhts
ĐẠI BÀNG
14 năm
1/ website đâu phải là cái nhà hoang đâu bạn !
2/ Xin lỗi nhưng mình ko phải Zoha! là người tạo ra cái app install0us này !

---------- Post added at 10:52 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

Zoha! có mục Search mà bạn !

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:52 AM ----------

Bạn thử đăng nhập trên trang này coi có được không ? Trên PC trước nhé ! nếu không đc thì kiểm tra lại password
Nếu vẫn đăng nhập bình thường trên PC thì vào setting -> safari -> ON Cookies
http://id.zoha.vn
h.t.duong
ĐẠI BÀNG
14 năm
cydia, intallous, appcake....hay các source free trong nước (handheld, heaveniphone...) có ai mà bày ra cái trò đăng ký, đăng kiết đâu
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hihi, vậy bạn vào forum tinte.com bạn có cần phải đăng nhập để được post bài, thảo luận cùng mọi người không ? Từng website nó có những hạn chế và khả năng riêng. Nếu bạn đứng ở phương diện là 1 webmaster, bạn sẽ hiểu hơn về các hạn chế đó. Zoha!Team cũng đã đặt bản thân mình vào ví trí người dùng và cũng cảm thấy việc đăng ký nick, đăng nhập là rất bất tiện. Nhưng bạn thử nghỉ xem vì sao phần lớn các website họ đều buộc người dùng đăng nhập, đăng ký, "đăng kiết" như vậy. Hy vọng bạn hiểu thông cảm cho Zoha!.

Mỗi cá nhân trong diễn đàn này đều lựa chọn cho bản thân mình những công cụ, những website cung cấp cho họ thứ họ cần, nếu bạn cảm thấy điều đó là phiền phức và bất tiện cho bạn, việc bạn không sử dụng nó thì mình cũng không biết phải làm, hay nói gì hơn. Tuy nhiên mình vấn ghi nhận ý kiến của bạn để có những điều chính phù hợp trong nay mai. Cám ơn bạn.

Mỗi phần mềm nó cũng có những requiment riêng ví dụ phải là FW3.1.2 trở lên, phải là 3Gs hay 3G....và các thứ khác, nên đôi khi cũng gặp trường hợp này.
Việc test thì phía Zoha!Team cũng cố gắng test sau khi "thuốc" xong ở dưới iphone, rồi mới upload lên website chia sẽ cho mọi người.

Nếu bạn nào mà đăng nhập trên iphone bằng Zoha!ID mà chưa được, mặc dù tài khoản đã được kích hoạt (Active) thì vui lòng làm theo hướng dẫn: Setting -> Safari -> ON Cookies
Nguyên nhân vấn đề này là do bạn không cho phép ghi cookie lên trình duyệt safari, chỉ cần On nó mọi thứ bình thường.
Have fun 😁
Đã test với iphone 3.1.2 và ipod 3.1.3 đối với 2 bộ từ điển LAAD và Longman Active dictionary. Đều không được. hic 😔
Add source vào lại phải register - đã gọi là chia sẻ mà lại phải register - rất mất thời gian ........ GSM có thế đâu....! Hơn nữa, tốc độ không bằng GSM
Một vài góp ý cho Zoha, mong các bạn sớm cải thiện!
Zoha! của bác ấy còn nhiều dịch vụ khác nữa chứ ko phải chỉ chia sẻ app của iPhone ko nên có yêu cầu đăng kí là phải rồi
Chai sẻ app iPhone là để PR và kéo người dùng vào đó , gọi là đôi bên cùng có lợi
Rất biết ơn sự chia sẻ của các bạn Zoha! Team dù mình ko dùng 😃
dht7479
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cảm ơn Zoha Team rất nhiều, nhờ các bạn mà IP của mình có thêm 1 số ctr cần và hay
Có 1 điều mình góp ý là: Thông tin về app cần được chi tiết hơn nữa (dành cho những người ko có time đọc và tìm trên forum như mình :"> )
anyway thanks....!
zencafe
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn thêm cho mình 1 vài mb băng thông nữa thì tốc độ sẽ bằng thôi :-"

---------- Post added at 12:25 PM ---------- Previous post was at 12:24 PM ----------

Cám ơn ý kiến của bạn ! thật sự Zoha! cũng đã có nghỉ đến việc này và hiện nay rất thiếu nguồn nhân lực nên việc này sẽ khó thực hiện được ! Zoha! sẽ cố gắng hoàn thiện hơn trong thời gian mới !
dht7479
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mình nghĩ chỉ cần copy thêm mục "Application description" từ iTunes store qua chắc cũng nhanh :running:
Sao sáng nay vô Zoha > App toàn bị đẩy qua http://iphone.zoha.vn/home.html nhỉ? :banghead:
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tôi đã giải thích cho bạn việc đăng ký và đăng nhập, bạn có thể không sử dụng trang của Zoha!, và tùy thích sử dụng trang khác. Nhưng xin đừng so sánh như thế, khập khiểng lắm.
Có rất nhiều bạn hỏi tại sao cài 2 apps từ điển longman active dictionary và longman american advance xong, lại bị báo lỗi "Invalid version...please contact..." mà vẫn không thấy có ai trả lời . hic hic 😔 . Riêng tớ cũng bị như vậy.
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
2 apps này bị anti-thuốc, nên anh em iphone.zoha.vn đành bó tay. Mong bạn thông cảm :">

Việc lấy nội dung từ AppStore thì phía đơn giản, nhưng toàn tiếng anh nên Zoha!Team chỉ chú yếu lấy các thông tin cơ bản như Tên, dung lượng, giá và screen shot của app mà thôi. Còn việc bị chuyển qua trang home.html là vì mình đang xây dựng giao diện trên PC, tạm thời bạn vào bằng iphone nhé 😁.
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mới thêm nhiều ứng dụng mới, mời mọi người vào download :|
zencafe
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai rảnh check dùm tốc độ download có tốt ko nhé 😃
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cũng bình thường mà, hình như mạng Viettel mà down thì ko đc nhanh lắm, FPT thì phà phà.
Anh em cho em hoi : em dung may iphone 2G FW 3.1.2 nhung lai ko dowload được trong "inuttallllouus" nó toàn báo Error, can't create the file
hiepdhts
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn vào private/var/mobile/download bạn set lại cho cái folder này 775 sẽ được
ban oi, cho hoi "Bạn vào private/var/mobile/download bạn set lại cho cái folder này 775" la lam sao zay ban?
Ủng hộ cho zohan ko đc rồi add hoài mà ko đc :|
inviet
TÍCH CỰC
14 năm
mình đăng ký mà nó ko gửi email để kích hoạt
Bạn active dùm mình được hông?
acc inviet
inviet
TÍCH CỰC
14 năm
thôi bác nào có acc cho em xin cái
đăng ký chờ hoài mệt quá

---------- Post added at 10:41 AM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

thôi cảm ơn,
nó đã kích hoạt rồi
hiepdhts
ĐẠI BÀNG
14 năm
h.t.duong
ĐẠI BÀNG
14 năm
tội nghiệp bác chủ thớt
suốt ngày phải lo online để xem ai đăng ký ko được - phản hồi - giúp / đăng ký ko được - phản hồi - giúp / đăng ký ko được - phản hồi - giúp ...
làm chi cho cực vậy ta?
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có gì đâu, làm vậy nó mang lại niềm vui cho mình, được chia sẽ, giúp đở người khác.
Trưa trưa tại cty cũng dc nghỉ ngơi, vào tinhte.com reply cũng thấy thoải mái.
iphone.zoha rất hay.download khá nhanh ( theo nhìn nhận của cá nhân ) . Có hình ảnh đại diện,nhiều app,chuyện đăng kí thì đơn giản nhưng mỗi lần load lại phải gõ mã xác nhận 😔 Có thể bỏ phần này ko Zoha team
alex0511
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khi bạn tải ứng dung thì đâu cần gõ mã xác nhận, Khi nào bạn Comment cho cái apps đó thì mới cần thôi. Do việc thể hiện trên màn hình iPhone nên một số bạn hay lầm tưởng :|
Một trang web rất hay, tổng hợp nhiều thứ mà một người mới dùng iphone cần. Cám ơn nỗ lực của các bạn nhiều.
thank Zoha.nhưng mình tìm mục search không thấy đâu chỉ dùm mình như vậy mới càng tuyệt
hiepdhts
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có cái tool search đó bạn nằm gần đầu trang, kéo từ từ xuống là thấy mà.
1234
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác ơi thêm game super street fighter di

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019