Uni-ball Kuru Toga - Bút chì không cần chuốt, không cần mài

TDNC
20/6/2011 13:18Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

promano
TÍCH CỰC
13 năm
Sáng tạo này hay đấy... Chắc nó sẽ mở ra 1 thời kì mới cho bút chì... 😃
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
13 năm
thấy hay hay ^^ nếu có chắc làm 1 cây mới được
nautical
TÍCH CỰC
13 năm
He, mình thì chỉ thích bút chì gỗ, loại không có vết ghép, rất đẹp, tinh tế, trông nó cứ văn hóa sao á:p đấy là í kiến cá nhân thôi nhóe hehe
Đôi khi, gọt bút chì là một thú vui, thật đấy
Hình như thằng AMAZON nó không cho ship về VietNam 😔. Chỉ ship mấy nước khác thôi. Mình cũng đã thử các mặt hàng khác, kết quả thì cũng vậy. Nên bác nào muốn mua thì nên sử dụng các dịch vụ Ship hàng từ Mỹ uy tín hoặc nhờ người thân cầm về thôi. Hi vọng 1 ngày nào đó, Amazon sẽ cho ship về VietNam 😃.
hamseeboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có ship đó bác.
Vote cho ý tưởng hay. Bút này dùng để vẽ kỹ thuật thì tuyệt vời. Còn vẽ hình họa thì bút chì cây, lõi than truyền thống vẫn hơn. Vì có nét to nhỏ, đậm nhạt khác nhau, tạo nên sự sinh động, hấp dẫn của bài vẽ. Và chuốt bút chì cũng là thú vui tao nhã của tụi em thời sv, có thằng còn cố chuốt nhọn, dài để chích mông bọn con gái...Đang vẽ bài mà nghe oi ói, bảng đổ ầm ầm là biết ngay có bé là nạn nhân của...bút chì.
Vài hôm hàng Tàu nhái có 0,7$/chiếc là cao.😔
kienvunb
TÍCH CỰC
13 năm
Cây bút chì này hay mà có 160k tiền Việt là hợp lý rồi. Ở VN mà có là mình mua liền.
orionviva
TÍCH CỰC
13 năm
đang có 2 em này xách tay từ Nhật, bác nào muốn mua không? em bán chẵn 200k/cây nhé
Thật không bạn? Nếu thật và ở SG thì pm cho mình địa chỉ nhé. Mình qua lấy 1 chiếc.
ở VN có bán ko ta. Nếu có thì mình phải mua một chiếc, wá đẹp.
Chừng nào có bút nào không hết mực không hư và tự làm bài cho tui là tui mua 😃

Sent from my N10 using tinhte.vn
mua gấp
Mình thì chẳng mấy khi dùng bút chì 😔
Em thì lại thích bút chì,hùi xưa đi học hay lấy bút chì viết công thức Lý lên máy tính hahahaha,viết nhanh công thức vô giấy nháp.xong lấy tay chùi 1 phát trên máy tính là sạch banh.''phi tang vết tích'' hahahaha
hamseeboy
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác ở nước ngoài hã? Em order về VN mà thấy tổng gần 45$ cái thôi luôn. 😔

---------- Post added at 09:23 AM ---------- Previous post was at 09:22 AM ----------

Bác có ở HCM ko?😁
giang7799
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cây này nhìn không đẹp, giống như viết chì bình thường ấy,xài có ai bit mình xài đồ xịn đâu😔
Có ai chuẩn bị gửi đồ về ko cho tớ mua ké với 😔( đang đi học nên cần nè
vs giá tiền này mình mua được nhiều cái để xài hơn là chỉ có cây bút chì, nhưng bác nào ăn chơi thì sợ gì mưa rơi đâu nên cứ quất thôi
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
quá hay và đẹp! mua ở đâu vậy các pác!
chọn được người quảng cáo cũng đọc thiệt (viết tay trái)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019