Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Unlike nhanh hàng loạt page Facebook với công cụ PageUnliker

Duy Luân
26/5/2015 0:22Phản hồi: 41
Unlike nhanh hàng loạt page Facebook với công cụ PageUnliker
Kể từ khi sử dụng Facebook đến nay rất có thể bạn đã nhấn like hàng trăm trang (page), trong đó có những trang không còn được duy trì, các trang nội dung nhảm, thậm chí là các trang mà bạn còn không biết đến! Để unlike nhanh những trang như thế, bạn hãy dùng đến công cụ nền web Page Unliker (http://pageunliker.com). Khi truy cập công cụ này bạn chỉ cần đăng nhập tài khoản Facebook của mình là nó sẽ tự động quét và liệt kê những page bạn đã từng like. Không thích page nào nữa thì nhấn nút Unlike là xong, rất nhanh, gọn và tiện lợi. Công cụ này hoàn toàn miễn phí, mời anh em dùng thử nhé.
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào biết có công cụ, tiện ích gì delete hàng loạt tin nhắn facebook không? :mad:
justin_vn
TÍCH CỰC
9 năm
@Thaohiphop93 Có đó bác. Mình mới dùng tháng trước :v
Đang tìm cách ra khỏi nhóm hàng loạt.
tmt_it
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Thaohiphop93 Nè bác,
Sử dụng đơn giản, hiêu quả 😁

https://chrome.google.com/webstore/detail/facebook-delete-all-messa/hgiidlnejdlfoacoeleopkljhbckmlko?utm_source=chrome-app-launcher-info-dialog
cũng tiện phết nhỉ!
Có Công cụ nào bỏ theo dõi bọn câu Sub không ! Chứ like này mình dọn sạch sẽ mấy Page vớ vẫn rồi ! Gét đặc Xã Luận Club với chị La Thị Bải :eek::eek::eek::eek:
tvtsth
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có an toàn không ta?
đậu, giờ mới thấy like đâu quá trời zậy :3 định mệnh mấy thằng thiết kế web :3
@langtu434 định mệnh mấy thằng hay chửi đổng!
có phải ai cũng thiết kế web lừa like đâu
sonny prince
ĐẠI BÀNG
9 năm
@langtu434 có add in hiện like ẩn của mod Sơn cho Chrome đấy mà k dùng còn thích kêu.
Tui dùng cái đó và xác thực đăng nhập 2 bước,k dùng app trên fb nên chẳng bao giờ bị mấy thứ vớ vẩn này
Có công cụ nào tìm gái xinh để kết bạn không nhỉ 😁
tự dưng dễ dàng đăng nhập tk fb vào cái trang web đó z hả bác mod 😔
Trang cá nhân của mình hiện 79 like mà mình tìm chỉ có 36 like. Đống còn lại ở đâu vậy trời ai bị như mình k? @@
Có công cụ nào mà ko bị bọn bạn spam chơi game ko các bác? E cứ sáng ra là bị mời chơi game private kings hay linh tinh gì mà bực mình vãi. Nhiều khi tức quá huỷ kết bạn với mấy thằng
@thechipmunks Cái này thì bác chịu khó chút thôi.
Dành 1 buổi tầm 6-9 phút cho danh sách game vô danh sách chặn là đc. tầm 10 cái game chứ mấy. m giờ thì chả còn bị mời. hehe.
@thechipmunks cái thông báo nào hiện ra MÀ không thích thì block luôn, vậy là xong!
tuyengan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đăng nhập acc facebook vào trang web khác, có an toàn ko?
veerkun
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vào đây unlike cho chắc
https://www.facebook.com/[your_facebook_ID]/likes?pnref=lhc
thay [your_facebook_ID] bằng ID của bạn
Tinh tế mà cũng có người nhấn bừa LIKE hàng trăm page
Thì vào tinh tế đọc thật phí phạm thời gian
hoangemini
ĐẠI BÀNG
9 năm
@quocanh_ltk Cái cách nói của bạn mình thấy bạn thật phí phạm khi được đi học mẫu giáo!
Cái này nó unlike dữa trên cơ sở dữ liêu của nó và ăn vạ vào fb. Chứ không liên quan gì đến facebook

Nên ai cài dùng cài tool này thì mới unlike và THẤY những cái người khác unlike đc. Nếu ko thì cũng mù thôi.

Tốt nhất không nên sài.
Duy1393
TÍCH CỰC
9 năm
chỉ sợ đăng nhập tài khoản ở các trang khác rồi cấp quá nhiều quyền riêng tư cho bọn nó. dễ bị đem bán thông tin
Nó unlike thằng khác xong rất có thể nó lại like một mớ của nó
poledo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nó xin access _token thì cũng như là có account FB rồi
Hiện giờ mỗi ngày mình phải nhận tin nhắn của người không nằm trong friends list quảng cáo sim số, rồi việc làm online...mình không muốn nhận những tin nhắn của những người không có trong friends list thì phải làm sao !?? Bạn nào biết vui lòng xin chỉ giúp ah !!!
Long IT
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dự là bác này "kiếm" được cũng kha khá Access Token :rolleyes:
@Long IT Lấy được username và password luôn đó chứ token nhằm nhò gì
caicoi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khả năg mất pass fb không phải là không có!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019