unlock ip4 ver 5.0.1 bb 04.11.08

stmlove
3/3/2012 2:10Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hạ đc dev gọi bác sư phụ hahaha
thất vọng tràn chề rồi, chán đắp chăn quá rồi. Mùa hè sắp đến rồi mà đắp thì nóng chết mất
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác không tin thì có thể qua http://www.tinhte.vn/threads/1130174/ đây xem có phải khi lên 5.1 baseband khác, xuống 5.0.1 baseband trở về như cũ không

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:32 PM ----------

Bác đừng có mà tự tin quá, em sợ cái mà bác sài không bằng một góc nhà em ấy chứ, bác cần không, mai up cho bác hình nhà em, iphone tới ipad rồi ipod loại nào cũng có, bác thích thì mai up cho thấy
Vấn đề xài nhiều mà bạn chả biết gì hết , iphone lock mà lơ tơ mơ gà mờ thì có mà khóc
Sự nhiệt tình + sự ngu dốt = sự phá hoại ( đừng buồn nha )
vip_47
TÍCH CỰC
12 năm
Hahahahaa chết cười với các bác này. Mình nói cho bạn nghe thế này nhé
Thứ nhất baseband chỉ có lên chứ ko có xuống. Trừ những máy chạy os 2.mấy cách đây mấy năm rồi (hình như 2008), thì còn xuống đc, do bootloader thấp)
Thứ hai những fw apple vừa mới ra, chưa khoá cái fw trước đó thì còn xuống đc ( thường thì từ 12-48h sẽ khoá khi cái fw mới ra)
Bác nói giờ xuống 4.3.5 bb sẽ xuống 4.10.01 hả? Vậy bác làm giúp mình đi, nếu xuống đc mình tặng cái máy đó cho bác luôn.
Mới dùng ip thì cứ thừa nhận là mới dùng đi. Như vậy có ai cười bác đâu. Cầm gì bác phải tỏ ra nguy hiểm vậy chứ. Đã ko biết còn chỉ bậy chỉ bạ. Gặp mình mà như bác thì mình bỏ luôn cái nick cho đỡ nhục mặt rồi hahahaaha
Quên nữa, cái bb còn ghi sai mà bầy đặt haha
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu mà mấy bác nói thế thì thôi, em cũng chẳng nói thêm làm gì hết, uổng lời thôi, nhưng bác nói em ngu dốt thì cái này em cũng phải nói lại, chưa ai dám nói với em câu đó đâu nha, gia đình và bạn bè cũng thế, bác xem bác thông minh hơn em được mấy rồi hãy nói người khác mà bác nói em gà mờ hả, nhìn lại bác đi, bác có dám nói là mình giỏi, sài device của Apple thì ai cũng tự tìm hiểu thôi bác à, nếu bác giỏi quá sao không viết ra mấy tools unlock hay jailbreak luôn đi, ngu với chả dốt câu này em không biết nên dành cho ai nữa, nói chung là close all, em không bao giờ tranh luận gì về việc này nữa đâu

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

em biết là bác giỏi lắm bác à, bác kêu gì chứ, bỏ nick hả bác, bác tự kỉ lâu năm lắm đúng không, có chữa trị gì chưa vậy, nếu không thì báo giúp em một tiếng, nhà em cũng gần đồng nai mà, nhờ xe đưa bác đi hộ ấy mà, em thấy rằng mặt bác cũng có sáng sủa chi mấy nhỉ, tự kĩ quá rồi chăng, thôi, em không nói nữa tốn hơi tổn sức chai bàn phím em thôi, úi giời, nghèo mà cứ còn làm phách, tối óc mà cứ bảo là mình hay, bác giỏi quá nhỉ, sao không viết tools đi cho thế giới ngưỡng mộ, ở đây mà viết chi mấy lời này chứ
vip_47
TÍCH CỰC
12 năm
Vấn đề ở đây ko phải là nói ai ngu ai dốt hết. Nhưng nếu thật sự bạn hiểu và biết thì bạn hãy chỉ người ta, chứ bạn còn chưa biết nó thế nào mà phán câu như vậy thì tội nghiệp người ta làm theo bạn lắm.
Mình đồng ý xài hàng apple là phải tự vọc và vọc nhiều thì mới rành đc.
Bạn rút kinh nghiệm lần sau biết thì hãy chỉ ngta nhé, còn ko thì cứ để ai biết chỉ, luôn tiện mình học thêm. Chúc bạn sẽ nhanh chóng khám phá đc nhiều cái hay của ios nhé
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ok với bác thôi, lick bài mới có test rồi, mới up đó mời bác coi thử: http://www.tinhte.vn/threads/1132107/#post15293090
vip_47
TÍCH CỰC
12 năm
Baseband ko hề xuống theo fw đúng chưa bác. Do bác nói nó xuống theo fw nên ae mới vậy thôi hehehe
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thì bác cũng ghé vô cái topic mới của em cái đã, em thấy hữu ích đó chứ
bác đang ngủ mơ à? :-.... nếu làm ngon thế thì nhọc công lập hội đắp chăn 4.11.08 cả nghìn trang làm gì? =)) cả thế giới còn đang chờ kìa 😁

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

bác mà làm cho 3 con 4.11.08 của em xuống được 4.10.01 thì em tặng bác 100 triệu và nhận bác là sư phụ ! vì nếu học được món đấy em sẽ thành tỉ phú =))
anhvy_164
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác có nhìn kĩ cái cmt của em chưa, em không nói về việc đấy nữa, sao bác lầy quá vậy, bác biết cái topic mới của em là gì chưa mà cứ nói mãi thế nghỉ, cần không em cho link http://www.tinhte.vn/threads/1132107/ vào đây xem cho kĩ rồi hãy nói là em viết gì
cac bac pro cho em hoi mot ti ah? e moi dung ip4 e cug ko biet ve no nhieu ah,cac bac o tren tienhte.vn nay nói nhiều thuat ngu ma e ko hề hiểu dc.hjhj bac pro nao giai thich cho e biet thuat ngu jb la gi dc ko ah? giai thich ro ho em nha? va cho e hoi la r vua mua mot con ip4 hang look cua korea bb 04.11.08 va e đag song tai korea. bgio em pai lam sao de dem ve vn minh dung dc ah? mong cac bac cho ý kiến giup e ah.
Vậy bạn vào đây tham khảo trước cho rõ.
- Có gì thắc mắc thì ghi câu hỏi rõ ràng và có dấu bạn nhé: http://www.tinhte.vn/threads/448157/
các bác pro chỉ e với.e vừa mới có 1 e ipod bb 04.11.08.bây giờ e muốn tải 1 số game cho con iphone4 lock này như chém hoa quả.....ai biết chỉ e với.thank các bác
@anhhoangtuan Nó chỉ bị mất chức năng điện thoại thôi chứ còn lại vẫn dùng bình thường mà bạn. Kết nối wifi mà dùng thôi bạn
Cách hạ BB thì từ đời iphone 3g với bootloader cũ thì có app DownBB (từ 2.30 xuống 2.28). Nhưng sau này thì một khi đã lên BB rồi thì không thể hạ xuống được. (Fw có thễ hạ được nếu có lưu SHSH, nhưng BB thì không thể hạ xuống được).
Riêng iphone 4S Fw 5.1 thì không thể hạ xuống FW 5.01 được mặc dù trước đó có lưu SHSH. Hiện thời điểm này chưa thể JB iphone 4S ios 5.1.(Chỉ JB được đối với iphone 4 ).
các bạn chờ đi sắp có tin vui rồi hãy đọc http://www.thanhnien.com.vn/pages/20120407/at-t-coi-troi-iphone.aspx
unlock tốt bằng phần mềm rùi
e xin hỏi đồng bào đã tung chăn hết chưa.cta cùng đồng thanh hô to RÔÌ nào 😆
longltt
ĐẠI BÀNG
12 năm
có phần mềm SAM rồi đó vào đọc kỹ hướng dẫn rồi tung chăn thôi chứ còn trần chừ gì nữa
329 lê hồng phong f2 q10 nhận unlock ip tất cả mọi bb nha các bác
hum qua mih đi ngang qua thấy treo biển nhận unlock ip4 bb 4.11.08& 4.12 đo nhá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019