Unlock Root for Android - Truy cập quyền quản lý cao nhất của Android

harvard_nokia603
26/5/2012 8:30Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế máy mình là HTC HD A9191 có được ko nhỉ 🤔
Mấy a ơi cho e hỏi đang chạy thì nó báo Failed chmod file busybox là sao vậy !! ai giúp e với ?
tks chủ thớt.ok rồi.kaka
có ai root GNote Hàn bằng cách này thành công ko... mình bó tay rồi ko báo fail mà cũng chẳng success....
dvdxx9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con S2 của mình lên 4.0.3 chạy unlockroot thì ok.nhưng khi vào tìm thì k thấ superuser đâu cả.nản thật.ai giúp mình với.
nthach20
ĐẠI BÀNG
12 năm
con HTC incrediable 2 6350 của mình, chạy xong báo ok, restart máy xong ko thấy superuser đâu cả, ai biết cách chỉ với
dvdxx9
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng y chang như bạn vậy?coi trong list thì rõ ràng là có s2 mà.
không hỗ trợ htc sensation
phungvu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng cần root máy lắm nhưng thật tình kg dám, sợ thành cục gạch!! Để mình tìm hiểu xem sao? Thấy cũng đơn giản nhỉ?
Htc increible2 ?
Ai giúp vs !
Mình xài HTC sensation XL mà sao root nó cứ báo là Failed chmod file busybox là sao vậy ?
NHÌN CÁC BÁC ROT RỦNG GÌ ĐẤY MÀ THÈM , MÙ TỊT LUN .:p ƯỚC CHI CÓ CHỦ ĐỀ HƯỚNG DẪN CHI TIẾT NHỈ ?:oops:
link down đâu hả mấy anh.sao e k thấy đâu kả
kittydog009
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác pro nào test thử con HTC Explorer xem được không vậy các bác
mấy a giúp em làm thế nào để cài driver cho samsung galaxy i5801,mấy a giúp e vơí
e vừa root máy htc onev xong lên cái icon superuser, nhưng khi cài titanium backup thì nó lại báo root fail ko update đc,e phải làm gì để root đc các bác giúp e cái 😔
có cần cài drivers không các bác
riyrayron
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình đã thử nhưng ko root đc cho máy htc jetstream, nhưng cũng thank bạn. nếu ae nào biết chỉ mình với. thank all
sao cái link down về ko đc..Fix lại link đi chú topic ơi
hix hix, htc chacha k S-off dc, root bằng răng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019