Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Update nhiều ứng dụng hay cho android ( mediafire)

lemanhtuan_89
17/10/2010 6:58Phản hồi: 500
500 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ăn cơm ròi update tiếp bạn 😃
đã update thêm 3app rồi đó bạn

pandahome_v1.80.apk===>TẢI

BatteryTime_Lite_3.2.apk===>TẢI

adobe_.flashplayer-1.apk===>TẢI
mình xài htc magic
sao mình cài cái adobe flashplayer mà k dc nhỉ
cái adobe_flashplayer dùng để làm j thế bác? có fai để xem phim online k bác....? đang tìm app xem phim online

sẵn tiện cho em hỏi app convert film nào cho htc magic luôn nha bác. tại muốn down mấy cái click hài trên youtube về bỏ vào thẻ nhớ coi ak mà
Thay mặt ae dùng android mình cảm ơn bạn vì sự chia sẻ. Chúc bạn 1 ngày mới vui vẻ và có nhiều phần mềm hữu ích hơn nữa cho ae :p
hehe,cảm ơn bạn nhiều lắm:wavespin::wavespin::wavespin:
[MENTION=212781]ohbilo[/MENTION]: đúng rồi adobe_flashplayer là app dùng để xem phim và các clip online như trên youtube,hình như nó chỉ chạy trên android 2.2 hay sao đó,mình cũng cài vào con MAGIC của mình mà không được.
Còn bạn muốn convert film thì bạn có thể lên google tìm cái phần mền có tên là Total Video Converter và down về xài,mình đang xài cái đó thấy cũng hay.
con magic của mình chạy bản 2.2 mà vẫn k cài dc
có chương trình convert nào khác k? lúc trước mình vẫn có cài Total Video Converter nhưng k convert dc film cho magic
còn chương trình nào khác k bạn
đã cài dc adobe_flashplayer
con magic của bạn up lên 2.2 ở đâu vậy,mình cũng đag muốn up mà không biết
bạn tải phần mền này về dùng thử nha.
Any Video Converter=====>TẢI
Bluetooth File Transfer v1.70 cũ wá rồi , cập nhật bản mới dùm cái luôn , đem lên trang đầu luôn đi
Bluetooth File Transfer v3.90 : http://www.megaupload.com/?d=5RTYCSPU
Nhớ cập nhật version mới nhất cho mấy cái app kia nha , tại mấy cái version cũ có nhiều lỗi ...
Thân ...
cảm ơn bạn....................😃
iFight (cài vào rồi lắc điện thoại thui 😆

http://www.mediafire.com/?11dea0ag4tnw45i
cậu up cái nỳ vào trang 1 cho mọi người thấy đi, ứng dụng này cũng hay lắm đó
ok,cảm ơn bạn,có gì hay cứ post lên,mình sẽ để lên đầu
cảm ơn sự nhiệt tình của bạn. đánh dấu phát. khi nào có app mới hay lại up lên chia sẻ cho anh em.
thanks bạn nhiều 😁...........
vừa cập nhạt thêm ứng dụng
qqq888
TÍCH CỰC
13 năm
Thank trước rồi tải sau cho lịch sự nhá!
He he...:happy::happy::happy:
hehe,chúc vui nha😃.........
qqq888
TÍCH CỰC
13 năm
😃 Avata mới xịn ghê ta! Cùng ace Android đón chờ nhiều app mới và hữu ích, nhất là cho người Việt trong thời gian tới....! 😁
update thêm ứng dụng cho ae đây

sass.andrum.apk(chơi trống trên đt)====>TẢI

Photobucket for android====>TẢI
[​IMG] [​IMG]
viettuan224
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái bảo mật vân tay, chỉ cần ấn Home là vào, chẳng cần đưa vân tay gi cả.
ghi là bảo mật cho hoành tráng vậy thôi,chứ chỉ để khè người khác thôi bạn ah,hehe

---------- Post added at 04:25 AM ---------- Previous post was at 04:22 AM ----------

thanks bạn nhá
con magic mình mua lại k fai mua mới, chủ cũ của máy đã up lên 2.2 sẵn, còn mình thì chẳng bik j về androi cả vì mới tập chơi, hùi trước chơi RIM
nhưng mình cảm thấy 2.2 này chậm ..., k mượt j cả, rất chậm, ai cầm máy cũng nói thế, k bik 2.1 ntn nữa, đang định down xuống, bạn đang zùng version mấy z?

cái này mình đã down và cái vào pc nhưng k add file dc hichic
còn cái nào nữa k bạn?
mình muốn convert file *.flv để cho vào magic
mong nhận dc zúp đỡ
sao kì vậy,mình cũng đang xài cái này và thấy nó rất hay,convert được nhiều định dạng mà😕

để mình vọc lại xem thế nào
thank bạn nhé
uhm,bạn xem lại đi,chúc vui
đã cập nhật thêm apps cho ae nha😃
bác chịu khó ghê.update thêm cho ae mấy cái app nữa đi
chặn cuộc gọi=====>TẢI
Bạn ôi ,cho mình xin phần mềm un-emc for droid được ko, thx bạn trước ^^
bác "lemanhtuan_89" cho mình hỏi app "abrantix.rockon.rockonnggl.apk" này đùng để làm j nhỉ?
cho mình hỏi thêm 1 câu ngoài luồng nhé 😁 hình như lúc trước bạn zùng RIM phải k? lúc trước mình cũng zùng RIM, thấy account của bạn wen wen

àh cái app đó chỉ là 1 ứng dụng nghe nhạc trên mạng thôi bạn ơi
up lên cho mình test với hihihi
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
bác có bản rom 1.6 cho magic 32a old radio àh,up lên giúp e đi,e đang xài 2.1,thấy nhanh hơn 2.2,nhưng mà hơi chậm so với 1.5,k biết 1.6 có nhẹ hơn k,kiếm rom mãi mà k thấy,bác up giúp e nhé
bạn zùng thử bàn 2.2 official chưa?
con magic của mình mua về đã là bản rom 2.2 nhưng k fai bản official, thấy nó chậm ... xá chậm
đang định down xuống 2.1 xem có mượt hơn k mà chẳng bik cách uprom, tại mới vừa mua con magic cũng là mới bước chân vào androi nên chẳng bik j cả hichic, đọc bài hướng dẫn thì chẳng hiểu j cả, chẳng zống bên RIM, bên RIM uprom rất zễ
bạn bik cách nào đơn giản và ít rủi ro nhất chỉ mình với
mình làm đến bước này
Thao tác: Tắt máy hoàn toàn. Nhấn giữ Home + Power cho đến khi màn hình hiện ra Android system recovery.
Ứng dụng: Với chế độ boot này bạn có các lựa chọn:
Apply sdcard:update.zip: up rom cho máy bằng file update.zip đã được chép sẵn trên sd card
nhưng khi nhấn giữ HOME & POWER thì k thấy zòng Apply sdcar đâu cả hichic
bây h làm sao ta?
mình xài 32B đã root

ai có bản rom 2.1 official của zòng 32B share cho mình với
.....................................................................................................
bạn lemanhtuan_89 xài magic 32A hay 32B thế?
bạn có bản Rom 2.1 và 1.6 có tích hợp radio cho magic 32B k share cho mình với, bản 2.2 này chậm ... xá chậm
ở trên trang 1 đó bạn,cái này để chơi thôi không xem x quang thật được đâu nha.😁

mình xài bản 32A
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
hjx,sao bác nỡ lờ e đi vậy,e cũng xài magic 32a nè,bác up dùm bản rom 1.6 mà bác đang dùng cho e đi,e xài 2.1 thấy nó hơi chậm,mà 2.1 với 1.6 đâu có khác gì nhau đâu đúng k bác,bác up lên giúp e đi,e tìm hoài k thấy
để mình tìm giúp bạn thử có không nha
w810i
CAO CẤP
13 năm
hehe, e cũng đăng ký 1 suất khứ hồi về 1.6 với bác lò bánh mì, chờ tin bác nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019