Vài hình ảnh và một video quay bởi Bphone

cuhiep
28/5/2015 13:29Phản hồi: 913
913 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy bác chưa dùng thử mà comment như đúng rồi ấy nhỉ, dù sao cũng là một sản phẩm có công sức của người việt bỏ ra (mà muốn bán trong thị trường quá nhiều hãng cạnh tranh hiện nay thì phải có điểm nổi bật, có thể anh Quảng nói hơi quá sp nhưng nó đúng là công sức của ảnh và hàng ngàn công nhân làm việc trong suốt 4 năm để ra 1 sp cho người vn), còn những người anti thì họ đã làm đc gì cứ nhắm vào câu "ko thể tin đc, ko thể tin đc" thật đáng buồn cho những người có thói GATO nặng như vậy.
Còn mấy cái ảnh trên chắc gì đã đúng là của điên thoại Bphone chụp, khi nào các bác cầm tận tay, chụp thử thì hãy nói như vậy.
hakkygvn
TÍCH CỰC
9 năm
@nsbienhoa Acc Reg từ tháng 1/2012, tự dựng gặp BờPhone của Quảng thì đội mồ sống dậy post 1 bài duy nhất. Vãi cả Quảng, hết tiền thuê seeder rồi hay sao mà phải đi khải quật cả acc dưới mồ thế này 😕.
Vì chú mới sống dậy nên anh nói cho chú biết, lúc chú còn là một đứa bé chưa biết gì thì bọn anh đã phải khốn khổ với cái BKAV thổ tả của Quảng rồi, hơn 10 năm nay rồi. Cái thời gian mà bkav thổ tả đó làm cho mọi người mất đi trong hơn 10 năm đấy, theo chú ko bằng 4 năm chúng nó ngồi làm đúng ko.
Giờ lại xuất hiện thêm loại người tung hô hàng của Quảng làm ra thì người Việt phải dùng, phải dùng nó thì mới yêu nước, blah blah... Ở đây chẳng ai xin Quảng bố thí cho cái gì đó để họ dùng, nên việc làm đc điện thoại, máy tính hay cái gì đó smart cũng chẳng quan tâm. Còn đối với cái loại người da mặt dày như da mông như Quảng thì những gì hắn và cộng sự làm ra thì tôi coi như shit hết, mà đã coi như shit thì việc gì phải GATO. Đấy là hậu quả của việc không coi người khác ra gì từ nhiều năm nay.

P/S với chú zombie này: chú đọc và ngẫm đi nhé, chứ giọng lưỡi của chú thì cũng như bao con gà của Quảng mà thôi, mãi chẳng khá hơn được đâu 🆒
vy_tran
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nsbienhoa Câu trên bạn nói chưa sờ vô Bướm phone mà nói thế này thế nọ, câu dưới bạn nói " hàng ngàn công nhân làm việc gần 4 năm...," bạn tới nhà máy sx của BKAV rồi à, tham quan rồi à ? Cho anh em xem vài tấm hình đi thì biết ngay thôi
Bạn nói hình ảnh của topic chắc gì đúng, thế mời người ta tới dự lễ ra mắt, đưa máy người ta dùng cũng đồ giả, đồ đểu à

Sent from my iPhone using Tapatalk
appleKil
TÍCH CỰC
9 năm
Đã so sánh đoạn video trên với video quay ánh sáng trong phòng của con 4s có lẽ hai con này ngang ngửa nhau, so sánh bằng cách mở cùng lúc hai video tren màn con máy tính, và trên con note 2 . Thấy con 4s nhiễu hơn chút nhưng khi di chuyển camera không bị dung giật như vậy
anhdt_vsp
ĐẠI BÀNG
9 năm
May quá, tính bán con máy tốt nhì thế giới ip6 để nâng tầm lên em Bướm Phone nhất TG này, cảm ơn bác Cuhiep!
nmvdnet
TÍCH CỰC
9 năm
Bác Hiệp chụp hình thế nào ấy chứ, trong buổi giới thiệu sản phẩm anh Quảng đưa hình quả dâu của Bphone chụp quá đẹp luôn nè. Hahaha

http://giaoduc.net.vn/Suc-khoe/Chuyen-gia-Dinh-duong/11-ly-do-khuyen-ban-nen-thuong-xuyen-an-dau-tay-post120523.gd
@nmvdnet hình quả dâu lấy ảnh trên mạng mà , ảnh đó có từ lâu rồi
nmvdnet
TÍCH CỰC
9 năm
@senvoivn Thì đúng là hình này lấy trên mạng. Nếu không bị bóc mẻ có lẽ anh Quảng đã nổ hình này do Bphone chụp. Thật không thể tin nổi
anhdt_vsp
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nmvdnet Bức ảnh này nghe đồn được chụp bằng I-phôn thì phải 😃
Không bằng con G3 của mình, Bạn ấy so sánh con 9.999k với con 4s 2,500k mà bảo là chắc chắn đẹp hơn , kinh
*LT*
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng bài trên tay, ko biết khi nào tinhte mới có hàng nhỉ.
Đề nghị mod hay admin nào đặt hàng để review nên dùng địa chỉ nhà họ hàng hay ai đó, tránh trường hợp bkav lựa máy đẹp nhất đi giao
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
cam
Cam như thế còn thua xa Sam và Iphone
vuut
TÍCH CỰC
9 năm
@kcatter cam này của Haiyan 981 mà lỵ

tay chủ Pic này có bà con gì vs Quảng nổ kg??? mà viết bài ca bphone nhiều thế
giá thành?trên máy thấy là kg ổn rồi
tầm giá đó LG Sam..HTC nhiều lựa chon ngon hơn
tính năng Magic focus LG G2 mình dùng từ đời nào xưa như quả đất
congaixinh
TÍCH CỰC
9 năm
chụp ảnh của Bphone thua xa 808 PureView răng bà lão của em các bác ạ?
Không có ý chê bai soi mói nhưng thật sự mình cũng hơi tò mò là nhà máy sản xuất bphone ở đâu nhỉ ? EM VỪA GHÉ QUA 99 PHẠM HÙNG-HÀ NỘI thì bác xe ôm đầu đường bảo đây là Gara ô tô mà? Làm kẹc gì có nhà máy smartphone nào ở đây? Hay có nhà máy ngầm dưới lòng đất?

em không có ý soi mói nhưng chính đại diện cấp cao của BKAV nói là NHÀ MÁY mà?
http://vnexpress.net/tin-tuc/cong-dong/nha-may-san-xuat-bphone-dang-o-dau-3225156.html
vhoangvl
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bphone đây các bác
Xin lỗi mấy bẹn fan bphone trước nhé.

Nhìn hình ảnh do anh Cuhiep chụp thua cả con lumia 720 em mình dùng, mình đã thử tự đem con iphone 6 vào nhà tắm tắt đèn chụp chế độ flash, chui vào bóng râm chụp và hình ảnh đều chân thực hơn con Bphone này. Ra ngoài trời chụp thì nét vô cùng.Xin hỏi camera nhất thế giới thực chất là cái gì vậy? Hay do anh Cuhiep chụp quá dở? Camera nhất thế giới nhà không có chế độ chống rung quang học, độ phân giải và hiệu ứng màu sắc trên chín tầng mây thế kia. Xin lỗi chứ mình không có ngu để đem lòng yêu nước đổi thành tiền rồi đút vài túi các anh BKAV được ạ. Bốc phét từ buổi ra mắt mà không ai nhận ra hay sao? Giờ thì rõ cái gì là điện thoại nhất thế giới đem ra so sánh với iphone 6 plus và samsung 6 rồi nhé. Lạy hồn. Đợi nạn nhân nào chạy lên tinhte kêu gào vì bị lừa nữa thôi.

Mình mua iphone 6 chính hãng Apple Mỹ, mình phát hiện ra một vết trầy bé ngay bên cạnh (tại tính mình cũng soi) và yêu cầu đổi lại họ miễn phí hoàn toàn tất cả các chi phí, mẹ mình cũng mua một cái cùng đợt nhưng do dùng ko quen nên trả họ cũng ok và không đòi hỏi thêm bất cứ thứ gì, hoàn lại 100% tiền. Nhìn cung cách làm ăn của BKAV mà phát ngán. Lại còn thu 500k khi trả lại, sau khi đăng ký không được thông báo ngay và hàng tá vấn đề liên quan.

Mình mua hàng ở Mỹ cảm thấy họ chuyên nghiệp tuyệt đối từ khâu quảng bá sản phẩm, hậu mãi, tiếp thị. Phải nói họ luôn đề cao sự chân thực của sản phẩm nên lòng tin của người tiêu dùng rất chắc chắn.

Không hiểu do người Việt có cái tôi yêu nước quá cao hay do đa phần là những khách hàng dễ tính?
thanhvng
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phuonguyenle Bạn mua ở đâu thế? Chắc chế độ mua trả của bạn chỉ có ở Mỹ thôi. Ở bển thì đừng về đây Comment nhé, nghĩ thế sao bác không so cái TOYOTA Mỹ với Việt Nam luôn.
@thanhvng Mình ở Mỹ và cũng mua chính hãng Apple Mỹ bạn ạ, tại sao ở Bển thì không được về đây comment? Tôi có mang theo cái thứ độc hại gì theo về đâu?

Nếu bạn cảm thấy tự ái, tự ti thì bạn né tôi ra, tôi và bạn đều là Người Tiêu Dùng, tôi chỉ phát biểu ý kiến và những trải nghiệm thật của tôi.

Nếu bạn làm một người tiêu dùng Dễ Dãi thì đúng là cái miếng thịt cho đám kền kền "nhà sản xuất" rỉa xác. Tôi chỉ review chân thực để anh em bà con có cái nhìn thông minh nhất về sản phẩm trước khi mua, còn bạn, về nhà trèo lên giường đắp chăn dùm cái.

Còn nếu bạn muốn phung phí lòng yêu nước để bị một công ty tạp nham lừa gạt thì nên bỏ 11tr ra quất ngay 1 cái đt Bphone thay vì lên đây chọi bàn phím.
@thanhvng Làm gì mà rống lên thế. Người ta chỉ nêu vấn đề thôi. Bộ giậm trúng chưn bẹn hỉ. Nếu bạn là Fan của Bể phone thì càng phải lịch sự hơn thấy vì hổ báo thế thì bạn nên im lặng để giữ ...còn là quân của Quẳng Nổ thì không phải bàn cãi. Chuyện" bình thường" thôi. Làm quá thì cũng nhận bí nhiêu thôi. He he cứ chặt chém nhé.[emoji1]

Gửi từ SM-N9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
programervn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bphone giá thành cao do phải đầu tư quá nhiều tiền cho công tác tiếp thị, riêng tiền nuôi đội chim lợn chắc cũng khá khá, chim lợn có mặt mọi nơi, mọi diễn đàn.
32tst
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa thấy cái tin tức nào báo là gửi từ B-phone nhỉ?
Lo mua roi qua hoi han
Camera thần thánh

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
trex
TÍCH CỰC
9 năm
congaixinhThành viên

Mình nghĩ bác Hiệp k yêu nước nên cố tình chụp xấu để dìm hàng Bphone như vậy. Giờ bác thấy thoả mãn chưa? Người ta theo nhau chê bai Bphone. Tất cả là do bác - 1 cây đa mà quay lưng lại với đất nước

Đáng thương cho em
sao nhìn cái clip cứ bị nhòe nhòe nhỉ. đoạn quay nhanh kiểu kiểu như vỡ hình. hay mắt mình kém, vừa đi khám sk 10/10 mà nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019