Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

vấn đề 3g và ứng dụng cho lumia 520

tin1111
27/4/2013 9:18Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

May qua bac phuocvo giup mjnh k may thg Ngu kia cu ang? maj chan qua
May qua bac phuocvo giup mjnh k may thg Ngu kia cu ang? maj chan qua
@huynguyen2691 ăn học tới đâu nói chuyện vô văn hóa thế? và máy mình sao thì chụp thế, và cũng giải thích đầy đủ. và trong topic trên cũng ko có nói gì tới 3g hay ko có 3g cả, chỉ là bàn luận chưa giải quyết đc vấn đề
1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
@mrzingz haha thông cảm bạn ơi .! bạn nói ngta vô văn hóa thì người ta làm gì biết chử mà đọc . . . haz
1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
lại thêm mấy cha vô văn hóa mù chử mà đòi vô TÌNH TẾ haha
e cần cái ảnh máy nào có hiện 3G đời e chưa thấy wp hiện 3G
máy thánh ko có . . .thì thôi . . .haha
cãi oài 😁 , ai xài wp7 thì mới thấy chữ 3g thôi , wp8 toàn H với H+ , còn máy xt ATT thì 4g lun
@duyk18t2 day sai lu62 van hjen 3G nha...link tren de kiem chung
@huynguyen2691 thế chịu 😁 , con 520 thì toàn H H+ , chưa có đk lên 620 nên chưa bít , xài chung wp8 mà mỗi con hiện một kiễu cũng là lạ
1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
@duyk18t2 620 nó vip quá có hiện chử 3G ak bạn chứ 520 của bạn với 720 +920 của mình gà nên chỉ hiện chử H vs H+ thui . . tuổi thân quá hjx hjx
ae cho hỏi tí sao khi vào cái amgry birds roost thì nó kêu không tìm thấy mạng nhỉ @@! hay là cái này chỉ wf thôi :v.còn khi tải game thì nó lại kêu HIỆN KHÔNG CÓ ỨNG DỤNG là sao nhỉ @@! các bạn giúp với
@tin1111 Xem "Angry Birds" cho Windows Phone http://www.windowsphone.com/s?appid=9168c4f3-217b-4a29-b543-7513bb4ae2ed link day,tren Fb bao qua WPV ma kiem lai chui vao TT =]]
choemve9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các thím cho em hỏi cách tắt ứng dụng chạy ngầm với ạ, ví dụ như e vào store và IE, em muốn tắt một cái đi thì giữ nút quay lại, nhưng ko biết sao để tắt nó, như androi thì mình chỉ cần vuốt sang trái
timem81
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hàng 3G của bạn đây, tui đang dung Lu 720 nhé.
các bạn ơi, làm ơn cho mình hỏi chút: lumia 520 ngồi cạnh galaxy s4. mà galaxy s4 có 3G. mình nghe nói 520 có thể bắt được 3G từ điện thoại khác. sao mình mò mãi ko bắt được. bạn nào biết làm ơn chỉ giùm mình với. thanks
@Frozen_lmt Mới nghe, mà nếu có thì phải bật 3G mới được chứ😁
Khỏi cãi nữa nhá, dám nói máy tui ko phải lumia 520 lắm à. Sóng yếu quá vì ở trong nhà nên mới hiện chữ 3G, ra đường ngồi bờ sông thường hiện chữ H+ luôn đó.

1stMrC
TÍCH CỰC
11 năm
do nhà mạng nửa mấy thím ak
dm thang nao bao h+ la mang manh. May tao luc nao cung co chu h+ ma vao mang luc manh luc yeu. Sau mot thoi gian nghien cuu moi biet. Cai chu 3 g trong phan cai dat mang moi mua ve chua dung cham ,thi no o che do tu dong. Khi chua luot wed thi em no la h+ , luot roi no chuyen tu h + ve h roi lai ve E. Dien het ca nguoi. The thi lam sao khong yeu. An ##3282 roi goi. Chon che do 3g only. Thoi roi vao wed coi phim xvideo fa fa. Ay the ma cu tuong do nha mang bop dung luong 3g .lam con be tong dai viettel an mot tran chui oan. Thanh that thay toi loi. Ai giong minh lam thu di nhe. Ok luot fa fa lien

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019