Vấn đề về việc không thể đăng nhập vào tài khoản iCloud trên máy tính

MSRKen
15/11/2011 10:21Phản hồi: 7
Vấn đề về việc không thể đăng nhập vào tài khoản iCloud trên máy tính
Kính chào anh em, hôm nay em viết bài này là có 1 chút thắc mắc nhỏ. Tại sao lại không thể đăng nhập vào tài khoản iCloud của mình, khi em cài đặt iCloud vào trong máy tính với HĐH là Windows 7.
Em đã lên trang Apple và vào phần iCloud, rồi tải và làm theo như hướng dẫn. Nhưng lúc đăng nhập thì lại không được, và nhận được thông báo : Server Error 😔
Hiện tại cho dù nâng cấp lên iCloud 1.0.1 của Windows rồi nhưng vẫn thế.....

link gốc : http://www.fileden.com/files/2008/1/19/1707237/tinhte-iCloud.png

Các anh em ai am hiểu thì hướng dẫn cho em biết với. Em cám ơn rất nhiều. Gặp lỗi này bữa giờ, mà giờ mới mạn phép để post lên hỏi các anh em.
Cám ơn anh em tinh tế nhiều ....! 😢😢😢😢😢😢😢😢😢😢😢
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ta duc khoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này có thể do server bị lỗi thôi bạn àh. Bạn thử làm lại xem sao nhé. Chúc bạn thành công
MSRKen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh ơi, em đã làm rất nhiều lần, xóa đi, down bản khác từ Apple lại, cài vào vẫn thế. Thử mấy nick iCloud rồi mà vẫn không được. Toàn lỗi server. Chán ghê, giá như có 1 lời giải thích gì đó thật sắt đá nhỉ 😔
kiếm itunes加速Final版 để tăng kết nối với sever nha
MSRKen
ĐẠI BÀNG
12 năm
iTunes bản final cũng không được bác nhé ....!
Mình cũng bị giống bạn................không vào đc Icloud................nó báo sai pass hoài.............chán vãi.........................nhà mình có ai bít chỉ giúp với.....hehhee...........thank cả nhà trước
MSRKen
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cập nhật ngày 6/12/2011. Đã nâng cấp iCloud của Windows lên 1.0.1, song việc đăng nhập dường như cũng không khả thi. Chỉ nhận được 1 lời thông báo như mọi khi là Server Error
vào = browser bt mà ....?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019