Variations HD ( Mod ) IOS 4.x.x, 5.0.1, 5.1.1

tieuji
26/10/2011 7:2Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
Muốn hiện cá thì xả nén cái 3gsvy.rar chép mấy file bên trong vào folder : UIImages trong theme chính.
muốn xóa khung slide thì vào cydia cài : slide to unlock killer rồi vào winterboard check xong respring
download icon.rar cuối bài viết trang 1 về rồi dùng ps làm icon nha.
ip 4 hay 3gs bạn.

file đó cho ai biết ps để tự tạo icon theo ý

nói rõ là 3gs hay ip4 mình sẽ giúp cho.
dulibo087
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đã làm theo như bạn nói rồi nhưng vẫn chưa có icon cá và sóng, vẫn là icon mặc định của ip😔
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
chỉ copy mấy cái hình cá + bong bóng rồi paste vào thôi. copy cả thư mục thì ko đc gì đâu.
binghia
TÍCH CỰC
12 năm
==> Bác bỏ đi lâu thế....? Bác hứa up cho em cái tự động update thời tiết để khỏi respring mà lâu lắm rồi chẳng thấy...hjx...
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
nếu bác xài vip facet thì vào thư mục mở userconfig.js tìm : " var updateinterval = " thay cái số đó thành khoảng 300 hoặc 400
nếu xài sb clock weather widget thì mở wallpaper.html tìm và thay tương tự. hình như mình đang để là 1200
Anh ơi giúp em đc ko ạ? Cái nền của dock cuối cùng và nền của home screen đó anh nó ko cùng với nhau :| em ko hiểu làm thế nào nữa, em ko up được ảnh lên anh có thể giúp em ko ạ?
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
thấy không ai bị lỗi dock cả. nếu bị lỗi thì vui lòng kiểm tra lại coi có phần mềm nào chỉnh dock không. như springtomize... hoặc có chọn theme riêng cho dock trong winterboard.
Vâng vậy em kiểm tra báo cáo lại anh, có gì ko được anh giúp em lần nữa nhé! 😃

---------- Post added at 11:52 AM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

Em bị lỗi như thế này anh xem dùm với!
làm sao để giữ nguyên hiện trạng trong message được vậy bạn
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
vào theme tìm và rename hoặc xóa folder : com.apple.chatkit
cảm ơn bạn. mình đã đổi được màu của chat box. nhưng nền vẫn màu đen. đưa về màu trắng thì làm sao vậy bạn
thanks
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
xóa cái smsbackground.png và smsbackground@2x.png trong thư mục gốc của theme.
mình đã sử dụng VIP facet. khá ấn tượng. bạn cho mình hỏi, ko biết mình thay hay thêm nội dung mình thích ở chỗ xoay xoay được ko nhỉ.TKS
sao minh lam nhu tren ma ko co con ca ban oi
voi lai cai thanh o tren no ko ro van mo mo ko dep nhu ban dc
anh oi em lam song het roi .. cung da dow cac phan men nhu anh .. nhung em ko biet cach lam mat pin voi dong ho va may em no ko hien con ca nhu anh 😔
em lam dc het roi` roi nhung van ko lam trong suot thanh starbus bas giong anh dc voi lai ko hien con ca va bong bong
chun_2492
ĐẠI BÀNG
12 năm
bro ơi có thể hướng dẫn e cách chỉnh được cái logo mạng hình xương cá như của bác k!!thx bác trước nhé 😁
thêm đẹp quá. tks bác nhé
icon này giống hệt icon của them iphony
up cho bản 5.1.1 đi chủ thớt ơi. them đẹp quá mà không hỗ trợ 5.1.1 . mình cài vào toàn bị mất icoin .tks bạn trước nhé
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
@monster9 coi bài 1 đó bạn. hnay vào coi theme này được down hơn 4k roài. ^^
mình cài vào thì icoin đủ cả 😁 . nhưng mà mất icoin bong bóng với xương cá rồi. bật data thấy mỗi chữ E thôi. icoin chuyển trang cũng ko phải hình ngôi sao nữa
tieuji
TÍCH CỰC
12 năm
@monster9 nhớ để ý check cái : signal and wifi và cái silver metal star trong winterboard nha. chứ ko lý nào vậy đâu. nhớ kéo nó lên nằm phía trên theme blf gốc. vì 2 cái nó mà nằm dưới trong wb thì ko hiện ra đâu. coi lại thứ tự sắp xếp trong bài 1.
tks bạn hiền nhé
cái dủ mà icon 3x3 của bạn chẳng đều với Vipface chút nào cả
luvhuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cho mình hỏi sao mình k sửa được file html để thay đổi thời tiết.mình dùng iphone4s 5.1.1😔
luvhuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn cho mình hỏi sao mình k sửa được file html để thay đổi thời tiết.mình dùng iphone4s 5.1.1😔
bản 5.1.1 sao bạn không làm nguyên 1 bản cho ae luôn đi. Down về nhiều quá, ko biết cop vào đâu. Nếu đc bạn làm lại 1 link full cho ae đi. Chắc chắn mọi người sẽ rất ủng hộ bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019