Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vật thể lạ mang tên TCL S500, ae vào xem và cho đánh giá tí ^^

24/12/2012 6:2Phản hồi: 337
337 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình vừa test ở thegioididong về, đã sửa nội dung bài viết, cập nhật cảm nhận của mình về sản phẩm này. Các bác lên trang đầu và đọc lại nhé ....
@Nguyễn Trần Nhựt em thì thích Gionee Power hơn,pin 2500mAh dùng ít nhất 2 ngày
@casanava90 ra cũng thấy con Gionee nhưn mà nó dày cộm, màn hình to nửa chứ. Bỏ vô túi quần cực lắm. @@
@Nguyễn Trần Nhựt to thì cầm mới chắc,mình lại thích to như thế
@casanava90 uh. hì. Mổi người một sở thích, tùy bạn thôi. 😃
Mình là mình chọn con này. 😁
Bác đợi máy màu đen về,màu trắng dễ dơ lắm,bán muốn mua phụ kiện thì đặt ở dochoididong,em thấy có ốp và dán màn hình cho máy này trên Aliexpress
@casanava90 ok. hum qua có hỏi rồi, họ kêu mún có màu đen thì đặt hàng khoảng 3 ngày sẽ có. ;)
Sau khi nhìn kieu dang va cái giá mình đã thấy rất phù hợp, search thông tin trên các trang China và Google translate, cuoi cung da quyet dinh mua nó. Sau khi sử dụng hơn 1 tháng, nói chung không có gì phàn nàn. Mình hoàn toàn đồng ý với các đoạn review ở trang 1. Cực kỳ chắc chắn, thiết kế nam tính, mặc dù là vỏ nhựa nhưng ko có cảm giác rẻ tiền, hình như được phủ lớp cao su. Điều ko thích nhất là pin, online 2 sim va kết nối EDGE chỉ được khoảng 8 tiếng. Tuy nhiên, do mình thường xuyên ngồi cạnh laptop nên xạc bằng USB, coi như khắc phục điểm yếu.
Nhìn chung với giá này thi ko có con nào cạnh tranh được. Còn nếu ai muốn 2 sim android hàng thương hiệu một tí có thể tham khảo Sony Tipo Dual tại Nguyễn Kim đang sale còn 3,19 triệu, cũng hợp lý.
@qtlphuong Anh bạn sài rồi thì làm đoạn video test máy đi. 😁. Mình chưa mua được tại đang kẹt tiền, vài pửa nửa rồi mua ;).
À mà cho mình hỏi, nếu máy sài liên tục (lướt web hay chơi game) thì khoảng bao lâu bạn ha? Nếu tắt hết kết nối và sử dụng với mục đích chính là nghe gọi thì sử dụng được khoảng bao lâu z b? :rolleyes:
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này có 3G không mà phải dùng EDGE thế 😁
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
đang thích con này, nhất là thiết kế, nhưng không biết dùng có ổn không, so với FPT HD thì thế nào 🆒
@giang27t1 Mình cũng như bạn vậy đó, cũng hơi bị nghi ngờ về chất lượng, thấy bây giờ cũng nhiều sự lựa chọn quá, nhưng xét về cấu hình, giá tiền và kiểu dáng thì không có con nào địch lại được. 😁
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
review sản phẩm đây :p
mobile.pconline.com.cn/review/solo/1210/3037257_all.html#content_page_2
review con này thì bên tàu nhiều vô cùng bên vn thì chưa thấy =))
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn thấy con này màn hình thế nào, màu sắc và góc nhìn có rộng không :oops:
hum pửa ra thegioididong test thì rất hài lòng, thấy rất ổn. Góc nhìn tương đối, về màn hình thì mình k lo 😁
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mới xem kem 432m, có vẻ ngon hơn 😔
@giang27t1 nhái nokia lumia mua làm zi hả bạn , cấu hình thì chung chung chip mtk lỗi đôi ram 512 màn hình ips 4.3 inh 480x800 , h cấu hình đó mua đâu chẳng có nhất là mấy thương hiệu việt , mua con 432m đó lại có người hỏi nokia có máy chạy android rồi ah 😁
MBS sài chán lắm, lổi và chất lượng kém òm, thèn bạn mới mua con kem 452 sản phẩm cao cấp nhất của MBS z mà chán òm, camera 12chấm mà như 5 chấm, màu sắc thấy ngán lắm. Mua con TCL S500 cho rồi, thương hiệu danh tiếng, không nhái của ai cả. Đở mang tiếng hàng nhái :D
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
phân vân ghê 😁
@giang27t1 cho mình hỏi ngoài lề:avatar là bạn hả?
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không, bạn trên FB 😁
@giang27t1 xinh,cho xin link FB
@casanava90 chưa kịp nói đã có người nói trước. hehe. ngại quá😁
Chưa kết bạn đc. 😁
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
không ai trên tay con này phát nhỉ :oops:
uh. chắc chưa có ai sài 😔
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
chắc trở về em em no cùi mía cho an toàn, lumia 610 3tr6 :p
Ực. Nhìn thấy thấy lá ngán ùi, như cục gạch í =))
hidronak
TÍCH CỰC
11 năm
con này nhìn cũng đẹp, thiết kế khác hẳn với những con cùng tầm giá, đẹp - manly

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019