[VCW 2010] Gian hàng Logitech, vô số hàng giảm giá

niky
17/7/2010 2:55Phản hồi: 20
[VCW 2010] Gian hàng Logitech, vô số hàng giảm giá
Ngay khi bước đến với gian hàng Logitech (các sản phẩm phân phối bởi công ty Song Tấn) thì các bạn sẽ "ngợp" trước hàng loạt phụ kiện được giảm giá và một số khuyến mãi. Từ nhiều chủng loại loa, tai nghe, cho đến chuột, bàn phím đều xuất hiện trên các kệ hàng và đều mang mác giảm giá. Logitech còn dành hẳn một khu vực bày sẵn các thiết bị chơi game để khách tham quan có thể trải nghiệm và sử dụng thử các sản phẩm của họ. Nếu được bình chọn các gian hàng tung ra nhiều sản phẩm giảm giá nhất trong triển lãm lần này, đây ắt hẳn là gian hàng sẽ được nhiều bạn bầu.

20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã mắt thật )) ghiền quá đi mất
huu_dat07
TÍCH CỰC
14 năm
kể ra giảm giá cũng chẳng đc bi nhiu...
con mouse m215 của mình mua cách đây 3 tháng 398k....trên đó h bán 385k...:d
vào làm ké đc 1 trận pes10 hehe công nhân tay cầm của logitech bấm đã thiệt
cái hình số 4 từ trên xuống bộ loa gì mà đẹp nhỉ, hình như giá 1,6tr hay 1,8tr thì phải.
Cái này mà âm thanh chuẩn 5.1 là chơi được đó, có bác nào thấy rỏ hơn không vậy?
Cái nì là loa X540, chuẩn âm thanh 5.1, xem phim ngon lành, công suất 70Watt,mình đang xài nè.
đang cần mua 1 em chuột mới, năm ngoái cũng mua 1 con ở hội chợ về xài được có 8 tháng àh, mong là hàng of Logitech chất lượng hơn 😁
Đang định mua 1 HeadPhone và chuột cùi thôi...cho mình hỏi là chuột vs headphone của hãng nào thì tốt..à mà hội chợ này cho mình hỏi là nó diễn ra ở đâu vậy..có diễn ra ở HCM ko và cho mình địa chỉ để mình đi xem ^^!
imilnt
TÍCH CỰC
14 năm
Hội chợ thì có Audio Technica bán headfone ok đó! giá cũng không quá đắt. Còn chuột thì qua hàng Logitech làm một con Wireless quang (invisible light) 380K (mới mua một con hôm qua đây). HP cũng có chuột quang - con của HP to hơn dành cho nam giới thôi!
Cái vô lăng đua xe kia có giá bao nhiu các bác ?
phamduysc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Iem cũng thích cái vô lăng đó quá.
Wow! nhìn cái loa 5 chấm ngon phếch, chơi game hay xem phim tốt đây. Logitech làm loa âm trầm khá tốt.
ninja88
ĐẠI BÀNG
14 năm
ối! logitech z5500 kìa! hàng quen đây mà
để biết giá cái vô lăng kia thì vào http://logitechvn.com tìm hiểu đi bạn
neobb
ĐẠI BÀNG
14 năm
mình dùng wing rumble pad của logitech cách đây 8 năm vẫn dùng đến và từ đó tin tưởng ở logitech. Key, headphone, webcam, có rồi, kiếm con mouse cho đủ bộ. Đang giảm giá mouse nào không nhỉ. hic hic nhưng mình lại ở HN
con loa Z5500 hình như bán co 6tr2 thì phải
Trời mưa. Nhà xa, chỉ tranh thủ ghé qua làm con mouse giảm giá. Nhưng tính tiền xăng thì huề vốn.
JN1985
ĐẠI BÀNG
14 năm
xin hỏi chủ tupic là VCW2010 địa chỉ ở đâu không. cám ơn trước.
Bạn vô đây xem thông tin nè http://www.vcw.org.vn Hôm nay là ngày cuối rồi..triển lãm năm nay tổ chức ở Q7
ng2diep
ĐẠI BÀNG
14 năm
@Toàn QC' ảo ko àh, mấy cái hàng nó giảm giá các pác nhìn kỹ đi toàn NEW NAME (giống như hàng TQ) chứ không phải Logitech đâu................đừng tưởng bở
không có thời gian đi coi tiếc quá...riêng loa logitech thì miễn chê... không thể so sánh với các thiết bị âm thanh chuyên dụng nhưng nói về loa vi tính thì logitech là thương hiệu nắm trong danh sách lựa chọn hàng đầu của người tiêu dùng...đâng xào loa logitech 240. Âm thanh tốt. Bas mạnh mẽ... ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019