Vertu ra mắt điện thoại đắt tiền thứ 2 hợp tác với Bentley

Didu
26/6/2015 4:54Phản hồi: 108
Vertu ra mắt điện thoại đắt tiền thứ 2 hợp tác với Bentley
Hãng điện thoại siêu sang Vertu vừa mới giới thiệu một chiếc điện thoại đắt tiền khác dành riêng cho người sở hữu dòng xe Bentley dựa trên dòng Signature nổi tiếng. Kiểu dáng của điện thoại mới vẫn rất thon và dài, truyền thống của dòng máy Signature của Vertu. Đây cũng là chiếc điện thoại đắt tiền thứ 2 được Vertu ra mắt kể từ khi hợp tác với Bentley từ 5 năm trước.

Dù có những vật liệu đắt tiền và dành cho chủ xe Bentley nhưng điện thoại mới của Vertu vẫn không phải là một điện thoại thông minh, nó chạy trên nền Symbian Series 40 của Nokia trước đây với màn hình không cảm ứng và các dãy phím phía dưới. Điện thoại Signature cho chủ xe Bentley này có sử dụng các vật liệu cao cấp như thép không gỉ hoàn thiện độc đáo, da và sợi carbon. Mặt sau của máy được phủ da Beluga cao cấp trong khi phần đỉnh trên và dưới được nạm sợi carbon giống trên siêu xe. Khách hàng được phép lựa chọn 8 loại da khác nhau mà Bentley dùng trên xe hơi cũng như màu chỉ khâu.

Vertu cho biết sẽ trưng bày mẫu điện thoại mới tại lễ hội Goodwood cuối tuần này, bán ra sau đó từ 18/9 tới. Giá cho mỗi chiếc điện thoại có gắn logo Bentley này là 14.500 bảng Anh, tương đương khoảng 22.900 USD.

Vertu Signature for Bentley_High Re_002.jpg Vertu Signature for Bentley_High Re_001.jpg Vertu Signature Bentley_High Re_001.jpg

Nguồn: Vertu
108 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chiếc này ko đẹp bằng model Signature S đời trước.
xa xỉ
dangphinv
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phamchivinh Đó là lý do có giai cấp giàu và nghèo .
Mỗi lần đổi điện thoại cop cái danh bạ cũng mệt đấy nhỉ.

Tất nhiên là có thể sai nhân viên làm nhưng nhỡ lộ cái nọ cái chai lại mệt hơn. Giàu có, nổi tiếng mà lộ cái gì ra là lên trang nhất ngay.
vutoantrang
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dualshock Đổi sang 110i hả bạn
khi nào mua được chiếc bentley thì mình sẽ mua 1 cái 😃
Hoàng__Long
ĐẠI BÀNG
9 năm
rất xa xỉ 😆))) mọi người cho em hỏi ngu tý ngoài nguyên liệu đắt tiền, thương hiệu ra thì người ta chọn con này có phải là vì pin trâu vs bảo mật email vô cùng cùng tốt ko ạ 😁
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Hoàng__Long Vì đẳng cấp thôi bạn ạ. "Của nợ" chạy symbian s40 này mà mail mốc hay chát chít như smp thì chán cmn nản thôi rồi
@Hoàng__Long em này chưa chắc đã có 3G để sài ngon email.
@Hoàng__Long Vì dịch vụ của Vertu tốt. Nếu xài em nó bạn sẽ có thể liên lạc bằng vệ tinh, đặt sẵn vé máy bay hoặc khách sạn hạng sang 24/7 ở bất cứ nước nào muốn đến
@Hoàng__Long Ng ta rành đến mức check email trên máy này ấy hả =))
Mua em này mà được khuyến mại kèm Bentley thì phải uống nước cầm hơi cũng cố để mua!!!
saunho86
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đợi khi nào Vertu hợp tác với hãng xe đạp Thống Nhất em sẽ mua một cái ))
tt2me
TÍCH CỰC
9 năm
đưa mình là ko biết bấm ở đâu luôn 😁
Gần giống cái đập đá nhà em
@Daddy Help Me Ai nói đẹp chứ mình chả thấy đẹp gì hết,xấu thấy ớn
@Myheart1984 Bạn biết câu chuyện con cáo với chùm nho không?
@Myheart1984 giờ chỉ cần b dát vàng mí kim cương quanh cục sh!t đã phơi khô thì ngta khác khen đẹp hết =))
Mình nghĩ Vertu phải mang một thiết kế dạng phổ thông như iPhone mới được gọi là "đẳng cấp"
@luanth Đã phổ thông rồi thì đẳng cấp cái mẹ gì nữa
Bạn có mua 1 cái ĐT vài trăm triệu trong khi ra đường thấy mấy cái ĐT # vài triệu mà kiếu dáng giông hệt cái của bạn k ?
@luanth troll hả dồng chí ?
Trời ơi! Số tiền này gần đủ mua cái nhà nhỏ nhỏ chui ra chui vào không mất tiền rồi.
mới mua Bentley, không biết có nên mua em này không nhỉ?
Nhìn đen thui tưỡng con rết ko ,cái này mà rớt ở nhà người ta tối đi đạp tưỡng con rết chúa lấy cây đập banh mẹ cái đt luôn
@gà múp Chắc bác này xài nhiều vertu lắm rồi nhỉ? Cmt lên mặt y như con nguyễn tấn dũng thế. Xuống đi té chết giờ
@EmGiaKhang
@EmGiaKhang tất nhiên là ko. nhưng ko tự dưng em nói ra bác ạ.
@EmGiaKhang hiện tại ko có lap để em có thể gửi ảnh lên bác thông cảm. cũng xin lỗi luôn fan apple nhưng thanh niên kia ko biết đến gì ngoại trừ apple nên lôi ra thôi. vertu em ko với tới tại thời điểm hiện tại được nhưng không phải em ko đc cầm thử dùng thử và... quăng thử ( tất nhiên được sự đồng ý của chủ nhân ) đầu tiên em cũng nghi vấn về độ bền nhưng phải công nhận là tiền nào của đấy. không ai đem 1 viên kim cương gắn lên 1 cái nhẫn bằng nhôm cả
Sang chảnh là đây
baovu898
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chuẩn đến từng chi tiết.. 😃
Con này mà giận ai, móc ra quất phát vô đầu là chấn thương sọ não luôn. Để tự vệ thì tiện khỏi bàn
@chetdichoroi Em là em để đập đá bác ạ
@Daddy Help Me Con này pác mamg đi đập đá thì khối em chân dài đứng xem đó nhé.
Cầm vertu đi chơi với gấu coi chừng bị chê ko mua nổi cái đt cảm ứng 😁
Calculated
ĐẠI BÀNG
9 năm
@O.R.A.N.G.E -Ghét chạy ra mua cái Iphone chạy Android xài thẻ nhớ cho nó sợ. 🆒
Mắc tiền mà ko tiện dụng.
500tr, sang chảnh là đây 😁 :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM