Video cách tạo tài khoản iTunes miễn phí

William_Bruce
8/6/2011 5:23Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có cách nào tạo tài khoản my dc ko bác nhĩ
Bác xem video thì thấy đó, video mình hướng dẫn là tạo tài khoản ở Mỹ đó ạ....
bác làm bài này kỹ lưỡng và "chất" wa ta.... rất kỹ...

đúng là của mình làm đc thì sẽ thích hơn là đi xin hay đi nhờ người khác... đồng tình với bác luôn... cái gì la của mình sẽ mãi là của mình...
bác cho hỏi nhỏ là trong video bác nói là "em x" nó là cái gì thế bác?
Hihihi, chính xác nó là "Amex" nó là viết tắt của American Express (loại Credit card) đó bác ạ...
nghe "tây" phết nhở....😆
Update hoàn chỉnh, mọi người nhớ đọc cái CẢNH BÁO nhé!;)
video hướng dẫn có nhạc nền to khó nghe quá bác ạ, tiếng nói thì nhỏ. mà sao không quay luôn màn hình cho rõ mà lại dùng camera quay lại thế kia. nghe âm thanh khó chịu lắm.
Mình toàn gặp lỗi 2 . click vào If your billing address is not in the United State, click here" thì đổi sang nước khác. làm lại vẫn bị như vậy

chán quá bác biết cách giải quyết ko. reset modem đủ kiểu
Mình dùng camera quay để lấy tay chỉ cho cẩn thận ko các bác lại không nhìn thấy...;) Em nói nhỏ vì sợ nói to quá các bác lại kêu, bác cho to volume lên chút xíu là nghe rõ lắm... để nhạc nền chút để cho các bác xem ko bị nhàm quá ý mà...;)

---------- Post added at 08:00 AM ---------- Previous post was at 07:59 AM ----------

Bạn vào mục Store rồi chọn Deauthorize this computer để cho nó xóa xạch hết đi rồi làm lại sẽ được bạn ạ...;)
Không được bạn ạ
Chưa có ai gặp lỗi như bạn, lỗi này là do bạn lập nhiều acc cùng lúc quá, giờ bạn sign vào acc chính của bạn, để đó sau 1 ngày thì deauthorize đi rồi làm lại, đảm bảo work liền..;)
bài viết rất có ích cho những ai chưa có acc us
Dạ, Pây pồ là chuẩn rồi đó bác ạ... ;) pây peo không đúng đâu nghen...;)
Cũng giống như VN mình có nhiều người đọc là "ai pét", chính xác phải là "ai pát" (Cũng ko hẳn là chữ A phát âm ra, hơi có tý luyến nhưng không phải là chữ E)...;)

---------- Post added at 05:38 AM ---------- Previous post was at 05:38 AM ----------

hihihi... tấm lòng là được rồi bác ạ....;)
cmknight
ĐẠI BÀNG
13 năm

"Pây pao" mới chuẩn nhất, mình nitpick tí thôi, viết cái kiểu phát âm ra tiếng Việt buồn cười nhỉ 😁

"What's up, pal?" = "Oắt xấp pao?" chứ ko ai nói "Oắt xấp pồ?"

Nếu đọc là Pây Pồ = PayPle, giống Pi Pồ = People rồi :D

==> PayPal = Pây Pao, ko phải Pây Pồ, Pây Peo.
carot.wild
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hoho. Mình tưởng đọc đúng là ai pét chứ 😆

Sent from my iPhone 4 using Tinhte.vn
Bạn tra từ điển chữ "pad" xem nó đọc thía nào sẽ bít, ko phải là "ai pét" đâu... năm ngoái mình về VN chơi thấy mấy người đọc là "ai pét", mình thấy hơi sock...😁
bạn xem giúp mình với, mình làm đúng hết các bước rồi, nhưng đến bước cuối thì điền sai mấy lần cái địa chỉ, và sau khi điền đúng nó hiện lên dư lày:

thoát ra làm lại vẫn thế 😔
Bạn vô Store đồi Deauthorize hết đi nhé, nếu ko đc bạn chuyển sang sài Store của một nước khác chứ ko nhất thiết là ở Mỹ. Ko thì cứ click vô đó nó sẽ kết nối với support của Apple, do bạn điền sai thông tin nhiều lần nên nó báo vậy đó mà, hoặc ko nữa thì bạn chờ sau 24hrs thì nó sẽ lại bt thôi...;)
Deauthorize kiểu gì hở bạn, nó đòi account mà mình không biết tạo Deauthorize Audible account kiểu gì 😕
hôm nay mình chuyển sang Úc rồi mà vẫn thế, clear cache đủ kiểu 😔

bực mình ghê, đến bước cuối rồi mà không được :sluggish:
hay bạn tạo giùm mình nha :eek:
mail: bach.doxuan88@gmail.com
thanks bạn nhiều :yellowcarded:
bác william_bruce cho em hỏi tại sao đang sài thì tài khoản của em lại bị decline là sao? thỉnh thoảng nó bị, thỉnh thoảng nó lại không?
Decline là do tài khoản của bạn hết tiền, khi có tiền vào thì nó sẽ hết decline thôi. Còn nữa, tài khoản của bạn được phép Overdraft $30 đó nhé các bạn... (mình không biết có phải tất cả tài khoản đều đc không, nhưng tài khoản của mình được phép overdraft với Apple $30).
Mình xem hd of bạn và làm theo nhưng sao ngay bước đầu tiên đã bị báo lỗi, mình thử thay đổi imel và pas nhiều lần nhưng vẫn ko được .... Mình mới xài ip nên còn gà nhiều lắm..
ông bạn giọng cũng truyền cảm phết nhảy?! hôm nào tạo giúp t cái TK có sẵn $$ luôn nhé, hehe
a oi cho e hoi la lay verify o dau ha a,e tao xong rui nhung no k gui link de lay verify
Bị lỗi này làm sao mấy bác, thử 3 mail rồi vẫn bị 😔(

hix...minh lam y chang cau, nhung sau khi dien day du thong tin va click submit thi hien ra cai bang nay
please contact itunes support to complete the transaction.
nhung em muon tao tai khoan cua US de down mot vai app can thiet
vui long giup em nhe
duthamr
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cũng giống Bác này, nó cứ hiện cái thông báo đó
Tiện thể mấy Bác cho e hỏi luôn là ngoài US ra e có thể đăng ký ở nước nào khác US để dùng gift code không ah, thanks
Bạn ơi, có cách nào link tài khoản đã tạo trên web (chứ không phải tạo trên iTunes) vào với iTunes mà hiện được ô NONE không ạ, vì em đăng ký bằng web nên giờ mới khổ sở khi đăng ký tài khoản miễn phí thì nó không hiện cái NONE cho mình. Help help
Bạn ơi, có cách nào link tài khoản đã tạo trên web (chứ không phải tạo trên iTunes) vào với iTunes mà hiện được ô NONE không ạ, vì em đăng ký bằng web nên giờ mới khổ sở khi đăng ký tài khoản miễn phí thì nó không hiện cái NONE cho mình. Help help

À đừng bảo em làm 1 email mới nhé, em thích mỗi email này em đánh quen rồi
Mình đăng ký đến phần payment không thấy option NONE đâu cả, mình đã làm 4,5 lần mà khi đến phần này trg itune là khg biết chọn NONE ở đâu ?

Không biết apple còn cho đăng ký free nữa khg ?, các bạn có ai gặp như mình khg ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019