Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Video cách tạo tài khoản iTunes miễn phí

William_Bruce
8/6/2011 5:23Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cu.em
TÍCH CỰC
12 năm
Gift code thì có loại chỉ dành cho acc region này or all regions. Tạo acc us bây giờphari có 1 gift code, ai có gift code mà k b' tạo pm e ;)
duthamr
ĐẠI BÀNG
12 năm
tức là bây giờ muốn tạo acc us phải có 1 gift code mới tạo được hay sao Bác,e không hiểu ý Bác lắm, nếu bây giờ e không có gift mà muốn tạo acc us để tiện nhiều việc sao này thì không tạo được sao Bác, mong Bác nói rõ hơn xíu nhé, thanks
iunho1010
ĐẠI BÀNG
12 năm
Giờ chưa biết măt mủi cái đo nữa. Ai có cái thẻ đó thì share cho anh em Điền vào chắc nó k bắt mỗi người một cái chứ
cu.em
TÍCH CỰC
12 năm
gift code có dạng như mấy mã thẻ điện thoại ấy =)) tất nhiên mỗi cái chỉ sử dụng 1 lần duy nhất
iunho1010
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khoảng mấy chử số nhỉ....?
cu.em
TÍCH CỰC
12 năm
that means bạn bắt buộc phải có một gift code để tạo được tài khoản iTunes US, nếu bạn không có thì không tạo được, very simple ;)

nó tương tự như này bác ah: P7RXW7L4XYY3
duthamr
ĐẠI BÀNG
12 năm
có Bác nào làm giúp e 1 cái acc us được không ah, mail: vincent.dothebao@gmail.com
thanks các Bác
Son_Do
TÍCH CỰC
12 năm
Các bạn cho mình hỏi: Tài khoản Itunes của mình có một thời gian cho bạn bè mượn dùng (thời gian này mình không dùng iphone), bây giờ mình cài đặt Itunes và đăng nhập nó cứ báo đã sử dụng đủ 05 máy nên không cho đăng nhập tiếp. Có cách nào thu hồi lại acc itunes không?
Cám ơn.
Omnia900
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình làm theo hd của bạn, chọn US but sau khi hoàn thành thì toàn bị báo lỗi..... "Please contact iTunes support to complete this transaction"

Sau đó, mình đổi lại store sang Úc và nhờ bác Gú gồ tìm dùm 01 địa chỉ thì reg ok ngay. Tks bài pot rất hữu ích của bạn.

But bạn cho mình hỏi là nếu mình đã chọn store ở Úc vậy sau này khi mình muốn mua các app thì chỉ mua được tại iTunes store ở Úc thôi ah....
Xin acc và nhờ các bạn gửi về mail dowg2005@yahoo.com. Thankss nh.
doi qua nuoc khac lai k biet dia chi va rip code hjc,ai ranh giup minh voi
cac bac cho e hoi e muon tao tai khoan itune nhung den khi e bam vao 1 free bat ky no lai ko hien ra “Creat New Account” ma no lai hien ra cai bang khac danh cho nhung nguoi da co tk roi phai lam ntn?
Sao mình nhận đc thư xog kích hoạt r` mà lúc đăg nhập nó cứ báo chưa kích hoạt nhỉ =.="
Sorry các bạn vì mình bận quá, dạo này lu bu công việc nên ko hay ghé qua đây giúp các bạn! Giờ cũng ok rồi, các bạn có thể hỏi mọi thứ và mình sẽ giải đáp nhé!

Đã tested trên bản iTunes mới nhất 10.6.1 (7) và cách làm vẫn hoạt động bình thường.

Lưu ý: Các bạn hãy nhớ là password vẫn phải kèm ít nhất 1 chữ cái viết hoa nhé!

Bạn nào nhận được email rồi thì nhớ click vào link trong email để verify nhé!

Chúc các bạn thành công!
@William_Bruce bạn tạo giúp mình một cái tài khoản itunes với. Mình đã làm theo cách bạn chỉ, không dùng US nữa mà chuyển sang AUS cũng không được luôn. Nó cứ báo 'please contact itunes support to complete the transaction.' Giúp mình với nha, tài khoản US hay AUS gì cũng ok. Địa chỉ email; tinbin182513@gmail.com. Cám ơn rất nhiều !
Ban "William_Bruce" giup minh Tao mot tai khoan coi nhe. Minh moi dung may men chua am Hieu gi nhieu. Hom thu cua minh:gackiem09@gmail.com. Cam on ban rat rat nhieu. Minh dung dd. nen khuong viet tieng viet co dai duoc long ban thong cam.
bạn nào tạo cho mình 1 tài khoản itun với.máy tính đang sữa còn đt của chị mình thì mình vào đăng ký chổ chọn hình thức thanh toán không thấy none đâu cả mà chỉ thấy visa,master với gì đó nữa ko nhớ.
email:canhvn88@gmail.com
thank
Mấy anh ai rãnh reg dùm em 1 acc nha

Có dì gữi dô yh em nha: i.am_cham@yahoo.com.vn

Dúp dùm mem mới ạ
mấy anh chị có tài khoản rùi giúp em tạo 1 acc nhé , send vào YH của em : nh0c_kut3_pro01@yahoo.com.vn cám ơn nhìu ạ ^^😃
sao luc mình vào đk ko có none bạn ak .
@untilyouhp quan trọng là em làm tới bước điền credit nhưng tất cả các thẻ đều có mỗi từ None là ko thấy đâu, mày mò mấy hôm nay tham khảo quá trời diễn đàn mà vẫn potay với cái vụ account Itunes này.
@truongmetal bạn vào 1 app free ấn vào cài đặt nó hiện bảng yêu cầu bạn đăng nhập hoặc tạo tk thì bạn chọn tạo tài khoản, khi đó mới có none ở bước chọn credit và bạn đk bt 😁
e làm nhưng không thể được bác ạ!bị mắc ở chỗ to redeem a code or gift certificate ,enter it here!
mong bác tạo giúp cho e 1 tài khoản free với ạ?!mong các bác giúp đỡ!email cho e nhé!ducloi.hhbg@gmail.com,hơạc pm inbox cho e nhé!thanks
Có nhạc khỏi nghe thấy tiếng nên khỏi muốn xem tiếp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019