[Video] Galaxy S6 Edge đập hoài không bể? Bạn có dám thử?

vuhai6
29/3/2015 16:13Phản hồi: 474
474 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này có công nghệ Kính cường lực Gorilla Glass,đập bét tè lè nhè cũng không sao,mười mấy triệu tiền nào của ấy mà lại
Anh_n
ĐẠI BÀNG
9 năm

kenwind164
ĐẠI BÀNG
9 năm
mấy bạn anti nhiệt tình bảo clip fake đâu rồi. Vào xem xong clip 2 rồi im luôn rồi :v
P/s: s6 bá vãi,ở dưới nước 20p éo chết ak :v
IP mà làm thế thì....

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
😃. Bá đạo thật, cũng đáng đồng tiền bát gạo các bác nhỉ.
Bác nào có nhu cầu về phụ kiện Galaxy S6 và Galaxy S6 edge thì tham khảo bên mình nhé :
http://congnghenhat.vn/a363-phu-kien-samsung-galaxy-s6-va-samsung-galaxy-s6-edge.html
chieu quang cao tra hinh cua SS
boyneu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nói chung Samsung năm nay đã khác nhiều với những năm trước. Thế hệ S6 này khỏi phải nói là quá bền, Iphone được cái thiết kế tinh tế đẹp bắt mắt nhưng thực tình là chỉ rơi khẽ cái bị xước móp và cực xấu ngay, nó giống như đồ trang sức thì hợp lý hơn.
Samsung bền đẹp tính năng cải thiện cấu hình khỏe pin tốt phải nói so với Iphone tỉ số là Samsung 10 với Iphone 7
kimcuong139
ĐẠI BÀNG
9 năm
klq nhưng cái Lumia 930 của mình sau gần chục lần rơi các kiểu thì đã bị vỡ màn hình, đem ra Care thay hết 4tr5, may mà có bảo hiểm nên dek mất đồng nào. 😁
Pin con này cũng trâu rồi, sạc nhanh tiện đi đâu xa
Móa, có thể nào lại đẹp như vậy hả trời, mà cầm con này cũng yên tâm, test thả rơi cũng khá là bền, Sam ra cái siêu phẩm này đè bẹp hết, vẫn đợi Iphone 6s coi có gì mới so với IP6 không
cuonglambor
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko liên quan đến droptest nhưng S6 này đẹp hơn S5,4 bao nhiêu 😁 Còn IP6, 6+ thì xấu hơn IP5, 5s, dáng của Ip5 rất tao nhã, lịch lãm, xin lỗi các bác iFan đừng ném gạch, cũng đừng nói em nghèo cả đời chắc gì đc cầm ip6 mà bày đặt so sánh, mỗi người mỗi cảm nhận mà thôi)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019