Video giới thiệu The New iPad và toàn bộ sự kiện đã sẵn sàng...

cuhiep
7/3/2012 20:46Phản hồi: 136
Apple đã nhanh chóng đưa video sự kiện đặc biệt vừa kết thúc cách đây 1:40 phút lên mạng và bạn có thể xem lại ngay bây giờ. Hơn 80 phút video chất lượng cao, coi trực tiếp trên webstie của Apple. Apple thường xuyên tải video các sự kiện của họ lên mạng để mọi người xem lại. Hôm nay, Apple làm điều đó thật nhanh. Mình cũng kịp tải đoạn video giới thiệu The new iPad với khá đủ thông tin mà Apple muốn nói về iPad mới, trong lúc đợi bài giới thiệu chi tiết của anh Vuhai6 thì mời các bạn xem qua ngay tại Tinh Tế. Xem video toàn sự kiện tại: ĐÂY

136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Với mình new ipad chỉ cần màn hình HD và có Siri là đủ rồi.
Không có siri nhé bạn bù vào đó Apple ra kiểu voice command nghe giang hồ đồn có thể dùng cho ứng dụng thứ 3.
Thì cũng chỉ có thế mà bác ? Ngoài ra có 1 số thay đổi phần mềm thôi
Thanks Hiệp đã overnight để phục vụ anh em TinhTe ! Tuy nhiên, hơi thất vọng về sự kiện này của Apple so với những gì đã được đồn đoán !
Có gì thất vọng đâu bác,mình thấy nó có nhìu tính năng hơn hẵn tin đồn đó thôi.
mt1394
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bác Hiệp hết lòng vì tinhte 😁
Tuy có 1 chút hụt hẫng vì cứ đinh ninh CPU QuadCore, nhưng Apple vẫn duy trì truyền thống giữ nguyên giá bán so với Ipad 2 nên vẫn tiếp tục mua "The New Ipad". Dù sao thì nâng cấp màn hình & GPU như vậy là quá tốt rồi!
Để làm cái việc tăng độ phân giải lên 4 lần mà pin vẫn giữ 10 tiếng với độ dày hơn 1 tí xíu ( có hoặc ko) thì đó là cả 1 vấn đề rất lớn rồi bạn àh, đồ của apple trải nghiệm mới biết đc, với lại Ipad dùng cho mục đích giải trí chiếm phần lớn, vì vậy tăng gpu lên là việc nên làm
CPU Dual Core A5, Quad Core là GPU bạn ạh. Với Apple, đâu cần chạy đua cấu hình mà là trải nghiệm người dùng.
Hì, A9 dual core lên quad core chỉ tăng có 25% sức mạnh thôi mà, chẳng đáng là bao so với x2 sức mạnh GPU.

P/s: Màn hình độ phân giải cao thế này đọc báo công nhận sướng, ko rỗ mắt nhưng mà xem phim để mà nét đc thì chắc phải lo cái khoản dung lượng với nội dung HD cho nó đây. Cái màn retina này muốn nét chắc chỉ có phim full HD, chứ HD độ phân giải này full screen chắc vỡ hình tương đối, 854x480 thì chắc chả dám play mất +_+
sao bác không sang dùng android cho cấu hình nó cao... có bao giờ dùng hết tính năng của nó đâu mà cứ đòi này đòi nọ
Bác cuhiep thức muộn qá, tất cả cho anh em 😆..... Cái này cũng giống đợt nâng cấp từ iP4 lên 4s
vietktq1
ĐẠI BÀNG
12 năm
ipad mới......yeah yeah yeah....
hcc5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Hiệp vất vả quá, thank bác lần nữa ạ.Xem xong lại thèm, chẹp chẹp
Quá tuyệt vời...nhìn cái giá còn tuyệt vời hơn. Chờ ngày 16-3 để Order 😁
rinna
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thích quá giá của new Ipad thường khoảng trên 10tr thì cũng không quá mắc ....
Với cách sử dụng "chiêu" về giá như các phiên bản trước đây, thì New iPad sẽ còn tiếp tục thống trị thị trường Tablet.
Có lẽ anh em sẽ gọi nó là iPad 3 😁
A5X vẫn là A5X không phải A6 vẫn kém tega 3
NhƯng Tegra 3 lại không tương thích LTE ....!😁
thì đã sao bác, quan trọng là sự trải nghiệm khi sử dụng em nó.
thật là kì diệu =))
đáng mua
này thì 30 chars
timur
ĐẠI BÀNG
12 năm
iPhoto quá đỉnh. Chỉ 1 mình iPhoto có thể thay thế tất cả các chương trình xử lý ảnh hiện tại cho iPad ! O-:
màn hình con the new ipad này chắc đẹp lắm đây. Để dành đạn thui.
Ngon quá chờ trúng lô tô thôi hix chưa có đạn để chiến. Thích nhất cái màn hình. Đang dùng ip4 thêm con the new ipad này nữa cho bà xã thì ngon nhỉ
hphiep
ĐẠI BÀNG
12 năm
độ phân giải đáng kinh ngạc! chắc chắn là phải khui em này thôi!
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
nhuư vậy còn muốn mong mỏi điều gì ở Ipad nữa! Thiết kế thay đổi có cần phải quan trọng nữa ko! trong khi nó đã quá bóng bẩy........! nâng cấp mình thấy gần như toàn diện........ hơn hẳn ipad2 nhưng The New ipad này lại có giá bằng ipad 2. như thế giá ipad2 sẽ như thế nào nhỉ!
Cpu cu~,gpu xu ly tang len4 nhan... Ma mo^~i cai man hinh thi phe^ loi mat ko can gi hon. The new pad wa chuan roi, doi gi nua(thiet ke tu ipad1 da rat dep roi,wa ipad2 mong hon thi chuan? wa lun,ko can lam thay doi voi TNIpad) >"

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019