Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Ngắm máy xúc mô hình làm việc

Didu
10/4/2010 10:38Phản hồi: 39
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn nó vượt địa hình thấy hay thật @@ Very cool! Hì nhưng cái giá thì cũng rất là cool luôn 😁
dat19887
ĐẠI BÀNG
14 năm
chắc em này cũng chạy thủy lực, mấy cái thủy lực loại nhỏ cũng rẻ, nhưng mà không hiểu nó điều khiển kiểu j mà hay thế, em chỉ thiết kế mô hình trên solidwork mà mô phỏng lòi phở ra, hihi, khâm phục, mà giá nó cũng cao thật nhưng 1 em mô hình không chạy được chỉ có tỉ lệ như thực mà cũng đã vài trăm usd rồi,
mr.culut
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn cái clip thứ 2 hài vãi. tưởng nó xúc đất cho xe ben chở đi ai ngờ múc xong nó cẩu xe ben lên luôn🆒. đại gia tinhte đừng mua Sh nữa lấy tiền xúc 1 chiếc đem về revew cho ae coi đê. heeee:playfull:
huykho
ĐẠI BÀNG
14 năm
thấy cái giá hoa cả mắt
trọng lượng 31kg chắc để người lớn chơi. thằng con nít nào mà mang nổi nó 😆
mua về chơi dc đó. nhưng a e tinhte thì em nghĩ là không rùi. phí quá. để dành mua IPAD ngon hơn
zxuxxuz
TÍCH CỰC
14 năm
Con này chạy băng điện hay chạy bằng xăng thế nhỉ. Bỏ hơn 5 ngàn ra mua một món đò chơi thì quả là xa xỉ
cái này mới hay nè. xem cái thông tin này bổ ích và thú vị hơn xem tin về Táo hay ipad. rất bổ ích và thú vị. cám ơn bác chủ didu
arcwin
CAO CẤP
14 năm
He he cai này đẹp ghê, mua về chằng may nó ngã đè vào tụi trẻ thì chắc toi mất.
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
ặc ặc, cái giá quá khủng khiếp, mua cha cái máy bay mô hình về bay cho sướng
i'm your
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác mua chiếc xe màu vàng vàng kế bên chiếc xe trắng phải hok 😃 em biết mà

---------- Post added at 03:21 PM ---------- Previous post was at 03:19 PM ----------

xúc 1 chiếc về dùng để xúc đường bỏ vô cafe 😁

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

tụi nhỏ bây giờ ko mang đâu, chỉ leo lên ngồi cho nó chở thôi.
thằng nhóc gần nhà em được mẹ mua cho chiếc xe lửa 100 mấy chục k, về 2 anh em nó leo lên ngồi cái bẹp, lên đường chiếc xe lửa
nhìn em nó mà thèm , có em nó là tha hồ mà đào đất nhé , qua nhà hàng xóm đào đất nhé , rãnh là đào , không biết em nó chạy bằng gì nhỉ ,
giá cao thế chài .................... 😔
utunbu
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái giá đó chắc chỉ là mô hình đầu tiên nên mới thế chứ còn giá bán mà thế thì mua trọn bộ vài em iphone-next_one-bb-ipad-touph....
Phải công nhận cái mô hình này đẹp thật. Mấy cái pittong mình nghĩ chắc dùng điện thôi chứ thủy lực mà nhỏ thế thì khó làm. Cái này giá tiền gần bằng cái máy xúc loại nhỏ hàng bãi rồi các bác ah. Mua cái máy thật về thích thì nghịch, ko thì cho thuê đến khi bán còn ra tiền.
I_care™
TÍCH CỰC
14 năm
gần 6k cho chiếc mô hình thì có đáng koh các bác ............?
mua về chơi hả? không. mua về trưng trong phòng? không. mua về làm việc? không có tác dụng.======> không nên mua, mà cũng không có tiền để mua
thông tin mua bán thông số kỹ thuật các loại máy xúc; máy xúc đào ; máy xúc bánh lốp ; máy xúc mini ; máy xúc nhiều gầu; máy xúc đào tông hợp; máy xúc komatsu ; các bạn có thể xem tại: http://mayxaydung.vn
mua bộ lego cơ khí về, chế hoặc tậu thêm cái mô tơ tốt thì có khi kinh tế hơn
về độ vui + bổ ích thì hơn hẳn là cái chắc @_@
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
quá hay! hehe! nhỏ mà có võ
nó tự di chuyển hay điều khiển từ xa vậy nhể? có xiền mua về thả ngoài vườn cho nó quậy (thật là V.I.P)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019