[Video] Nhóm VietTuanGC tung trailer về một màn biểu diễn xe mô tô, chủ đề "Speeding Through Life"

levuongthinh
29/7/2015 3:54Phản hồi: 46
[Video] Nhóm VietTuanGC tung trailer về một màn biểu diễn xe mô tô, chủ đề "Speeding Through Life"

VietTuanGC - một nhóm chơi stunt xe mô tô ở Việt Nam vừa tung ra trailer đầu tiên, hé lộ về một màn biểu diễn hấp dẫn với chủ đề là “Speeding Through Life". Dự án của họ chỉ là ghi lại một đoạn video các màn trình diễn mô tô mà thôi. Tuy nhiên, để thực hiện chuyện đó không phải đơn giản, đặc biệt là ở thời điểm này và ngay tại Việt Nam. Đáng lưu ý là có 2 công ty tài trợ cho videoclip này là Moster Energy tại Việt Nam và Decal4Bike. Sự tài trợ của các công ty là một phần rất quan trọng để phong trào đi lên.

Chắc hẳn các bạn cũng biết rằng, môn stunt xe mô tô (trình diễn mô tô mạo hiểm) còn rất mới mẻ ở nước ta và không có nhiều người chơi. VietTuanGC là một trong những nhóm đầu tiên chơi stunt tại Việt Nam và đi theo hướng chuyên nghiệp.

Theo mình, stunt là một môn thể thao đầy hấp dẫn, chứ không phải là “phá phách” như nhiều người vẫn nghĩ. Chơi stunt đòi hỏi các bạn phải có đam mê, có một nền tảng sức khoẻ cực tốt, ý chí vững vãng và lòng ham học hỏi.

Khó khăn khi chơi stunt tại Việt Nam chính là việc thiếu người hướng dẫn; đa số các bạn chơi stunt chủ yếu là tự tìm hiểu qua các video từ nước ngoài và luyện tập với nhau. Vì thế, rất hy vọng là các nhóm như VietTuanGC sẽ giúp phong trào chơi stunt mô tô ở Việt Nam phát triển hơn, trở thành một môn thể thao được nhiều người đón nhận.

Mời các bạn cùng xem trailer “Speeding Through Life” và chia sẻ cảm nhận của mình.
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái mũ BH trong ảnh đẹp quá, phong cách iron man
công nhận nhóm này giỏi thật
xưa naybxem loại này toàn xem nc ngoài
tre_trau
ĐẠI BÀNG
9 năm
lôi con sirius ra tập stunt mới được
@tre_trau Mình còn con 67 cùi ở nhà đem ra tập chung với bạn😁
tre_trau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vinagiay lập team đi
nhunhien89
TÍCH CỰC
9 năm
@vinagiay Nhà mình còn chiếc Super Cub 70, khi nào đi hú mình tiếng :D
@vinagiay Mình có con xe đạp động cơ 2 thì 1 sức người cũng sẽ chung vui cùng các bác :D
mr.bao
ĐẠI BÀNG
9 năm
dành cho đại gia. nên em đi ra 😁
gặp mấy ông bốc đầu ngoài đường con kinh khủng hơn ông này
stunt là một môn thể thao đầy hấp dẫn...mình đồng ý nhưg mình thấy ít sân chơi ở VN...toàn gặp đám trẻ trâu đem xe ra đường stunt cho đã rồi xảy ra tai nạn....buốt lòng
trò này toàn con đại gia chơi chứ ai mà chơi , tốn kém bỏ bú -_- , đốt lốp như đạn bắn mà còn pkl độ lại mới chơi dc
xachtayusa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái tên speeding through life nghe ko ổn nhỉ. Như thế thì nhanh hết đời quá.
@xachtayusa nhanh đến mức qua đời luôn
cái mũ bảo hiểm ngầu thiệt. Nhóm chơi quá đã o_O
Thích 2 bánh hơn, nhìn mới đúng mạo hiểm ... 😃
@Q-S Đừng nhìn lại Chứ stun này mấy bánh chế, chỉ có 1 chiếc 4 bánh Raptor, đa phần team từ lúc thành lập stun đều 2 bánh cả... Muốn biết hiểu thêm về team có sẳn trên youtube hoặc face nhé
Thik con ATV mà nó lại ko cho đăng ký ở VN
kebipbom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Viđêô bị lỗi
Vấn đề ở đây là lấy đâu tiền để mua pkl về phá
có ai nhận ra em trong clip :p
kiepanmay
ĐẠI BÀNG
9 năm
cũng mê món này, đang đi fz nhưng xe đang roda.
hớ, bạn e làm cái cờ nhíp này nà 😁
Mình không ủng hộ thằng N.N.A.Tuấn đểu giả này. tinhte nên xem xét lại việc promote cho nhóm chúng nó.
@DarthTyr Chuyện mâu thuẫn cá nhân thì nên tự giải quyết nhé bạn. Dù gì cũng là đàn ông thì nên giải quyết theo cách đàn ông.
@DarthTyr Nói chứ bác nói có sách,mắt có chứng,cho vài viện dẫn về sự "đểu giả" của tôi: Ngô Nguyễn Anh Tuấn đi.
Xem các bài bác từng comment thì phát hiện bác là thánh chê,đi đâu cũng chê, AHBP ah ?
Làm đàn ông thì gặp tôi mà nói,chứ nói xấu sau lưng đàn bà thế ah ?
Ngán ngẫm với mấy con người kiểu này.
@VietTuanGC Bác có giành gái với bạn ấy ko mà bạn ấy nhẩy dựng lên thế?kkkkkkkkk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019