[Video] Những chia sẻ đầu tiên về Yamaha Exciter 150 camo

levuongthinh
3/7/2015 2:1Phản hồi: 67
[Video] Những chia sẻ đầu tiên về Yamaha Exciter 150 camo

Yamaha Motor Việt Nam vừa đăng tải một video ngắn về chiếc Exciter 150 camo, trong đó bao gồm phần hậu cảnh chụp ảnh với ca sĩ Tuấn Hưng và các chia sẻ của anh về phiên bản mới này. Ấn tượng đầu tiên với Exciter 150 camo chắc chắn sẽ là màu sơn đặc biệt theo phong cách quân đội. Và nếu các bạn sở hữu được một chiếc xe như vậy thì bạn sẽ phải trang bị cho mình những bộ trang phục thật phù hợp để tạo nên một vẻ đẹp thống nhất.

Yamaha Exciter 150 Camo với màu sơn rằn ri cá tính bổ sung vào 4 màu sắc của các bản RC và GP hiện nay. Bản Exciter 150 Camo có mức giá bán 45,49 triệu đồng tức là ngang với bản Exciter 150 GP hiện nay và cao hơn 500 ngàn đồng so với bản RC. Được biết, Exciter 150 camo sẽ giới hạn ở 1.000 chiếc. Thông tin chi tiết hơn các bạn có thể xem ở đây!
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp và cá tính
hitechever
TÍCH CỰC
9 năm
Quá ngon...
gamohnvn
TÍCH CỰC
9 năm
Trong các dòng Sport nhẹ phân khối nhỏ thì mình thấy Exciter là đẹp và chất nhất, Like cho Yamaha,
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gamohnvn Xe này không phải dòng sport nhé bác bác nên tìm hiểu kỹ các dòng xe
techmen
TÍCH CỰC
9 năm
Xe đẹp mà thấy thằng ca sỹ này quảng cáo là ko muốn mua xe rồi.
boywinzad
ĐẠI BÀNG
9 năm
@techmen Ngta đang kiếm hàng chục triệu mỗi ngày,Ngồi đấy mà lập clone mắng ngta
@techmen Trời dữ vậy ? Nếu N.. Tr thì bạn nghĩ sao ? Đúng Yêu người thì yêu cả lối đi của người ấy cho dù có ngập úng hay ....còn ghét thì ....Hi hic tội nghiệp ...chiếc xe. Đúng là tên này xạo thí bà cố . Ngoài đời thì chạy toàn Dun-ca-ti hem còn mấy chiếc này thì thì làm gì "có tiền" mua nổi heheheh. Nếu thích thì làm 1 chiếc chạy đê .
thangvipro
TÍCH CỰC
9 năm
@techmen seeder của hd ak, có làm seeder thì cũng nên có văn hoá tý đê, ko đến lúc ra đường bị ăn đòn lại hỏi là tại sao?🆒🆒
techmen
TÍCH CỰC
9 năm
@thangvipro Hãy đọc và hiểu rồi hãy comment: tôi khen Ex đẹp là tôi làm seeder cho HD ah, chỉ ghét cái thằng ca sỹ thôi, hiểu chưa?
RIM
CAO CẤP
9 năm
Màu độc và chất lừ 😃
1000 chiếc có đủ cho người vn k...chắc k phải rẽ đâu
giá 46tr bằng với phiên bản thường, kiểu nầy kô khéo lại lên 60tr như hồi trước tết
@hienproqb272 hồi xưa 2012 ra củng chê ổng chê eo so với bản 2010, rồi 2010 bj đẩy giá lên cao vút. thế mà h 2015 ra 2012 lại bj đẩy giá kiểu đó. mà xe thì bữa nay bán đâu có chạy như hồi xưa. vãi
@hienproqb272 Thiệt dỡn zậy o_O ex2012 ngưng lâu rồi mà
@pham duc quyen Bởi vậy mà h tồn con nào là giá cao con đó!
@vidia.vn hạ nhiệt gì bác. có 1000 chiếc
Xe thì đẹp rồi, nhưng giảm sóc trước bé tí, nhìn thiếu sức sống thế 😁
chitienthu
TÍCH CỰC
9 năm
trông cũng hay , hay hơn mấy bản xanh , đỏ đang chạy ầm ầm ngoài thị trường.
kacer
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tuấn Hưng hồi còn tóc :v
Đi phượt hay mặc quần áo rằn ri mua xe này đi là đủ cả bộ! ........... ^^!
Chả hiểu con GP nó đẹp ở chỗ nào mà khi nào cũng đăt hơn RC.theo mình thấy con RC màu đỏ trắng đẹp hơn GP.mà nhớ exciter côn tay màu vàng đời 2011 vẫn đẹp
@Sơn Haui xl bác nhưng e phải nói với bác mỗi người có cảm nhận của riêng mình. bác thấy đẹp nhưng em thấy xấu đấy. mỗi người mỗi sở thích riêng mà nên bác đừng nói thế
@Hoàng K Định Xl bác đó là lời e nói . chả liên quan éo j đến bác. Nên bác đừng nói thế. Cảm nhận của e.
KYE SANG
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sơn Haui Ý bạn giống ý mình quá 😃, exciter 2015 mình thấy trắng đỏ đẹp, exciter 2011 mình thấy màu vàng đẹp
@Sơn Haui Thế nên iphone nó luôn sang hơn những siêu phẩm của hãng khác. 😃 khi mà ngta ưa chuộng thì sẽ đắt hơn là thế đấy
@Sơn Haui nghe bác nói câu sau là em biết ý thức + học thức của bác đến đâu rồi
Quay trước lúc Tuấn Hưng cạo đầu hả 😁
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trong tất cả các loại xe máy 50tr trở xuống dành cho nam thì mình thấy chỉ có ex là dòng xe có cá tính và phong cách mạnh mẽ nhất, con trai đi xe này là đúng tông luôn.
letandat610
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bản thường còn bị làm giá. Bản giới hạn chắc phải đấu giá quá.
@letandat610 Mấy chiêu trốn thuế của các hãng thôi, cố hạ giá xe xuông để đóng thuế it, rồi tạo áp lực cho cửa hàng để tăng giá lên mới sinh lời thay vì chiết khấu sẵn cho các cửa hàng!
@handoivodoiht3 k biết dùng nói bậy.
Hiệp Voi
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tóc anh Hưng mọc nhanh rứa 😆
người việt lại có dịp ăn thịt người việt, mấy ông nhật ngời hốt bạc cười 😁
đệch 1000 chiếc thì sao mua được đây. còn chưa có tiền mà 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM