[Video] Playbook chạy Windows Phone ngon lành (cập nhật: hàng giả)

cuhiep
18/5/2012 0:58Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

royal_T
TÍCH CỰC
12 năm
e playbook nó nhỏ mà có võ 😃
nếu thật thì pb chắc sắp tăng giá rồi
Vẫn thích OS của pb hơn, có khi làm vậy mất chứng nhận không lên được BB10 thì khổ
cung nghi ngo qua nhung cu hi vong bac chu cho them thong tin ve vu nay
TrauDat73
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đến ngày nào MTB có thể cài HĐH theo lựa chọn của người dùng nhỉ. Mơ xa hơn tý thì smart phone cũng được thì tuyệt. Thích WP thì cài WP, thấy Android mượt thì cài Android, cần iOS ổn định thì chiến iOS miễn là có driver cho radio là ok (he he mơ tý các bác đừng chém tội nghiệp)
bachcom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghi quá nghi quá. Cái này khó tin ah nha. Chắc không phải là làm video rồi thao tác như vụ nokia 1110i màn hình cảm ứng đấy chứ 😃
mà có thấy mượt gì đâu, thấy giật thì có
vutoanltvp
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sonhaxatac bó tay các ông zời!
@vutoanltvp lạy thánh! bác cuhiep mới cập nhật thêm đó
mrvodka
TÍCH CỰC
12 năm
mình nghĩ đây là hàng fake vì một số chuyển màn hình rất ảo đặc biệt các bạn xem clip để ý đến cái mũi tên chuyển từ live tiles sang list app
TKD_KHTN
TÍCH CỰC
12 năm
Có khi nào nó chạy lun cả win8 không ta ...
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
M dang dung PB. Nhung cung cha tin la that. PB vay la ngon roi. Tu ky tiep thoi. Hehe.
Tội nghiệp mấy anh em BB, mê Windows Phone quá nhưng trót dại mua BB giờ ghiền WP7 quá rồi mộng mơ làm ra trò này. He he! Anh em BB nhà ta ghiền quá thì rán gom lúa để rước 1 em chứ có đâu mà trông chờ mấy cái này. WP7 giờ mạnh thật!😁
ant0135
ĐẠI BÀNG
12 năm
@codedev Em đang dùng PB và thấy trải nghiệm trên OS2 cũng thấy có nhiều thứ rất thú vị và thấy nó khá tốt rồi, Game, app cũng đầy ra đấy phục vụ rất tốt cho công việc và giải trí, chỉ tội không có nhiều tiền để mua. Sắp tới PB được nâng cấp lên BB10 điều này thật tuyệt vời, nếu thực sự PB mà cài được WP7 (cái này chắc chắn Fake rồi) cũng chẳng để làm gì, vẫn không có ý định dùng WP, android hay cả ios nữa.
quá ảo, tiếc là ko phải thật,ai có link trang thử của nokia ko nhỉ?
dù trông chưa mượt lắm..chắc chưa đc tối ưu nhưng hi vọng còn đó..cố lên RIM:p
Hàng ảo rồi...
mineyukon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Rim.."cố quá thành quá cố" .hi
ảo banh cả chảo lừa tình ak???
hvt2.0
TÍCH CỰC
12 năm
lừa tình rồi kìa
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
rất nhiều thành phần vừa mới đọc title rồi vội vã cmt ngay 😁
fake lòi ra :p
chạy được thì máy wp bây giờ đã toàn lõi đôi với màn HD rồi :D
@xmen533 chay được nhưng nó để lõi đơn chay đỡ tốn pin với giảm giá thành
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
@GalaxyS3 tìm hộ mình cái link là nó chạy được cái :eek:
wp7.5 mà hỗ trợ thì mấy ông SS với HTC hì hục cho ra sp lõi kép từ lâu rồi o_O
Mình đang đọc bằng Playbook, suýt nữa rơi máy. May mà chỉ là hàng giả, ko chắc đau tim mà chết. Playbook như thế là quá tuyệt rồi. Cảm giác trải nghiệm ko có máy nào có đc, chỉ hi vọng rim cập nhật ó mới, nhiều app hơn, trình duyệt đỡ bị thoát ra ngoài, pin cải thiện, cái mail pro hơn 1 tý, cái camera có auto, tùy chỉnh...Ko có gì phản lăn tăn nữa, mong BB10 và 1 núi game mới và 1 đóng app android cv nữa. cảm ơn bác Hiệp gà vì cái vụ ú tim này
đọc xong thì nhìn cái ghi chú
Lừa tềnh hết 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019