Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Quảng cáo máy tính bảng "Like No Other"

vuhai6
1/4/2011 3:32Phản hồi: 60
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

googlevn83
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặc mọi người chém vẫn thích ipad hơn hehe
CyraxTC
TÍCH CỰC
13 năm
đúng như cái tên gọi
camera lên 8 mp và có thêm đèn flash thì ngon .
Thiết kế của HTC vẫn làm em thấy chảy nước miếng mỗi khi có sản phẩm mới. Sao mà ác thía ko biết
Nhìn em này muốn quẳng ngay Ipad đi cho rồi. Hic hic. Bồ kết nhất quả ký hợp đồng điện tử, ghi chú trên văn bản ... Nói chung là hỗ trợ cực tốt cho công việc. Nhiều lúc đọc đoạn văn hay, bài viết hay muốn comment mà không biết phải làm thế nào, đành cố nhớ để rồi quên. Em này mà ra chắc chắn tớ sẽ mua ngay. Nói chung là lưu dấu cá nhân rất tiện lợi. Hi hi! Tuyệt quá.
Dung2503
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi niềm mơ ước của em, thích rồi đấy
đẹp quá................... rất ấn tượng
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
đẹp...............quá...................
fotlan16
ĐẠI BÀNG
13 năm
hàng ji đâu nhìn như đẹp thế k biết...ngất ngây như con gà tây luôn rồi....:hot::hot::hot::hot::hot:
awp1323
TÍCH CỰC
13 năm
Đúng là quảng cáo. Nhìn sướng thật. Tất cả chỉ là dựng bằng đồ họa, trông rất đẹp và sướng, nhưng có lẽ sản phẩm thật phải trừ đi vài phần.
nhìn là muốn mua rồi....cái này vẫn chưa biết ngày ra hả bác.....?
blackdell
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời ơi, sao mà đẹp vậy nè, hix hix, HTC ơi , like mạnh luôn đó
prescott
TÍCH CỰC
13 năm
Like No Other là slogan rất hay của Sony thì bây giờ HTC dùng lại ah?
Tobie_arc
TÍCH CỰC
13 năm
1 cái tablet phục vụ đc công việc đúng nghĩa 😁
Ipad rất tuyệt với kho ứng dụng khổng lồ nhưng không thật sự hữu ích trong công việc,giống 1 thiết bị giải trí khổng lồ hơn là máy tính bảng.Tất nhiên sẽ không có chuyện con HTC này qua mặt được ipad về doanh số nhưng phải nói nếu được chọn đi chọn lại 10 lần thì em vẫn chọn con này.Quá tuyệt ....!
thơm quá..cố găng làm một chiếc cho = chị = em..😁
tự nhiên có cái bút ,thời buổi này còn xài bút làm gì cho cực nhỉ ,mà Slogan cuả ông SONY ,lại đem thành cuả mình,rõ hâm
Thời buổi này là thời buổi nào ! Đã bao giờ sign contact chưa hay khi open 1 cái bank account online or sign up member ship của các hãng hàng không người ta yêu cầu signature thì bạn làm gì ? đợi nó mail tới rùi sign rùi send back cho tụi bank ah ? hay đã bao giờ chứng kiến việc in cái form để phát cho hơn 500 sinh viên trong trường thì bạn ngồi đó in ra rùi sign từng cái ah` ? có thể bạn chưa dùng qua hay chưa ứng dụng được nó vào công việc của bạn nhưng ko có nghĩa là nó vô dụng ! còn về vấn đề sologan thì zzz nói thật chả quan tâm mấy vì nói thật cứ open new page rùi vào google gõ thử like no other rùi hit enter sẽ hiểu !
PS : sologan của sony là like.no.other 1 cái period cũng khác rùi
hais
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đúng là like no other. Có cái này đi học đi họp không phải in slide, không cần đem tập vở và không sợ mất tài liệu (tất cả gọp chung vào 1 nơi), thích hợp với những người có thói quen tổ chức công việc.
ơ ăn cướp ý tưởng của sony à
Hôm nay thì cái video này đã bị HTC gỡ bỏ khỏi youtube, ko có lí do! có thể là do "like no other"
Cũng đẹp lắm! Có em này mà vọc vạch thì sướng lắm!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019