Video quảng cáo rất hay cho Honda HR-V 2016

levuongthinh
16/6/2015 9:52Phản hồi: 46
Video quảng cáo rất hay cho Honda HR-V 2016

Honda vừa công bố một đoạn video ngắn để quảng cáo cho chiếc crossover HR-V 2016 với ý tưởng thể hiện rất hay. Honda nghĩ rằng chiếc HR-V chứa đựng những “tinh tuý” của họ vì thế Honda đã dùng chính những chiếc xe của mình để quảng cáo cho mẫu xe mới này.

Đoạn video “Great Thingking Inside” bắt đầu với chiếc CRX bị bao lấy bởi 2 nửa của chiếc Honda Civic. Sau đó, chiếc Honda Civic chui vào một chiếc 1992 Prelude. Vẫn theo kiểu như thế, lần lượt những chiếc xe như Accord Wagon, del Sol, S2000 và Element xuất hiện; cho đến cuối cùng là Honda HR-V 2016.

Mỗi mẫu xe xuất hiện trong đoạn video này có thể nói là một “bước ngoặt” về thiết kế của Honda và có lẽ hãng xe đến từ Nhật Bản muốn nhấn mạnh HR-V cũng là một chiếc xe như vậy. Ở một số thị trường thì HR-V đã được bán ra và giành được nhiều thành công và có lẽ Honda còn muốn vươn xa hơn nữa.

Theo: Honda
46 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Rij
TÍCH CỰC
9 năm
hay thế nhỉ. Đơn giản nhưng chất!
@Rij Đơn giản ?
boysimple
ĐẠI BÀNG
9 năm
lương chưa nuôi nổi miệng không dám mơ 4 chỗ.
Mạng như ẹ. Éo coi đc
MrMax
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ăn đứt CR-V 2015
MrMax
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nụ cười đôi mắt Em khen nó đẹp thôi mà bác. Em sẽ cẩn thận với cách cmt 😃
brits
TÍCH CỰC
9 năm
@Nụ cười đôi mắt đọc comment của bạn mình phải search ngay cách phân biệt các kiểu xe vì trước giờ chỉ biết có sedan với hatchback :(
và search ngay ra 1 topic cũng ở trên tinhte này và trong đó nói "CRV là mẫu Crossover thành công của Honda", vậy là sao???
https://www.tinhte.vn/threads/xe-hoi-khai-niem-cac-dong-xe-pho-bien-o-nuoc-ta.1466654/
finalbread
ĐẠI BÀNG
9 năm
@brits CRV là crossover, HRV cũng là crossover nhưng là mini-crossover. CRV không phải là SUV, nó chỉ mang dáng dấp của SUV vì vẫn là khung gầm liền khối.
@MrMax chính cách bác đọc hiểu nên bác mới nghĩ vậy. còn bác bảo ăn đứt thì rõ ràng là bác không nói chủ quan hay khách quan, kiểu dáng thì mỗi ng 1 cách nhìn, còn duy nhất ăn đứt là giá cả thôi.
zero79
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quảng cáo của Honda luôn có 1 sự thú vị không hề nhẹ!
bài Gonna Build A Mountain trong video nghe hay nhỉ
nublast
TÍCH CỰC
9 năm
@cardmanhinh.com Gonna find a moutain bác nhé 😃
vãi quảng cáo , cái này là quảng cáo ăn theo audi đó mà , cái này audi nó làm cách đây hơn 2 tháng rồi R8 đẻ ra RS3 Sportback vãi bọn Honda ăn cắp ý tưởng marketing
@anhtuanc236 --------------
Đã xem quảng cáo của Audi ! không thể nói là ăn cắp ý tưởng được. chỉ có thể nói Honda làm tốt hơn
phansythien
ĐẠI BÀNG
9 năm
>> Honda chỉ phát triển và thay đổi ... vỏ thôi .! 😁
Đậu xanh, e kết con này lắm. nhưng quảng cáo thì hay đấy, chỉ sợ đến lúc định giá e này tầm 900 tr thì ko ưa. con này tâm 800 bản 1.8 full option thì ngon. thuế má linh tinh ngót tỉ thì đc. chứ ko thì.....e đi Lade cho rồi.
Justin Long
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thechipmunks Ở nước ngoài cùng hàng Ford Ecosport, giá loanh quanh 6-700 là ok mà bác (chưa kể Honda thường ít option hơn Ford). 800 thì mua CR-V lướt đi sướng hơn nhiều
Hay thật. Ý tưởng rất sáng tạo !
Honda làm quảng cáo như vậy về xe gắn máy thì dân VN thích hơn nữa.
Các bác cho em hỏi nếu con có mặt ở VN thì giá tầm bao nhiêu nhỉ, tại tầm tháng 9 tháng 10 em đang tính mua xe, tầm 800tr thì chắc em sút liền
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Siren126 tầm đó thôi bác nhé, cạnh tranh phân khúc với ecosport mà, không thể giá hơn 1 tỷ như crv được 😁
@Piggy_s2 Thank bác, nhà em cứ thích mazda 3 mới 2015 nhưng em lại thích kiểu SUV, lúc đầu nhắm con CX-5 nhưng mắc tiền, sau đọc được bài này thấy con HR-V này có vẻ rất khả quan :D
tức là bình mới rượu cũ hả. mình ko thích cái ý tưởng quảng cáo này
huy1105
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hoanganhdung1106 Ý của người ta là kế thừa và phát triển, bác suy ra bình mới rượu cũ.... vãi cả suy luận
@huy1105 Đáng lẽ ra hình ảnh phải là lấy cái này một ít, cái kia một ít rồi nhập vào cái xe mới hoặc kiểu biến hình, đằng này lại có mỗi cái vỏ thì chẳng hiều thành làm cái vỏ mới cho cái xe cũ.😁
Huy Torres
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe này nhìn ngoài rất đẹp có điều ko biết về vn option và giá cả thế nào. Thấy bên Nhật con này chạy nhiều đặc biệt là bản Hybrid
1more
ĐẠI BÀNG
9 năm
ca nhân t thấy con HRV này đẹp hơn hẳn CRV năm nay
hphuc200794
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không bik mn s chứ mình ko hỉu y` nghĩa của cái clip cho lắm,,,,mn có thể cho mình bik những model xe trong clip dc ko ạ 😃
huy9988
CAO CẤP
9 năm
Ở bên Mỹ giá chiếc này rẻ thúi, về VN giá kinh hoàng luôn. Thiệt là muốn chửi vào mặt bọn lãnh đạo của VN, mà nghĩ lại thấy bọn đó ko đáng để chửi nữa, haizzz

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019