[Video] Quảng cáo Window 7 - nhiều màu sắc và sôi động

niky
27/9/2009 10:26Phản hồi: 26
Phải đến tháng sau, chính xác hơn là ngày 22 tháng 10 năm 2009 thì hệ điều hành mới nhất dành cho máy tính của MicrosoftWindow 7 mới chính thức được tung ra thị trường. Trong thời gian vừa qua ắt hẳn hầu hết mọi người quan tâm đều cũng đã một lần nhìn thấy, thao tác hay cài đặt trên hệ mới đó. Có lẽ cũng với mục đích chuẩn bị quảng bá cho việc bán Window 7 cũng như thu hút nhiều khách hàng đến với họ hơn sau sự thất vọng mang tên Window Vista mà Microsoft đã tung ra hàng loạt các video clip quảng cáo rất nhiều màu sắcsôi động.

Nguồn: Cnet
[relate]microsoft, window 7[/relate]
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thích cái thứ 3 nhất 😃 . Có ai biết bài hát trong clip đó là gì không?
Anh dùng cái iMusic HAY HAY cái j` j` search lyric ở market xem thử dc ko anh vuhai
warpigs
ĐẠI BÀNG
15 năm
Thích cái thứ 3, bài hát cũng hay!
Bác Vũ Hải thử cái này xem có phải ko hen ;)
Bài hay ...,có link down ko bác?
thanks bác nhiều nhé, bài hay,chất lượng tốt nữa:p
bác coi lại bài số 3 nhé!:rofl8yi:
sontungf20
ĐẠI BÀNG
15 năm
Bác hay lấy nhạc trên trang nào hay có cách chỉnh âm gì cho nhạc hay hơn k chỉ em với.Thanks bác
chỉ còn một tháng nữa là dùng được w7 rồi , chờ mệt nghỉ
pisa
TÍCH CỰC
15 năm
Dùng bản RC thử đi bạn, cũng ổn định lắm. Không thì dùng bản 7600, không khác gì chính thức.
duongv3
ĐẠI BÀNG
15 năm
Windowws QC có khác .Mấy e mẫu xinh thế 😁....
nhìn hay nhỉ , háo hức thật.....................
đáng để mong đợi ,rất hay . y như hồi ra snow leopard vậy 😁
thích nhất cái 3 nhất, đã tải bài hát về. Nghe rất dễ thương.
em có 1 người abn5 có acc msdn nó cho em link dơn bản win7 ultimate trên đó rùi cho cái ley active online lun vậy nó có là bản chính thức sắp ra mắt hok mấy pro hoặc là em cái bây giờ rùi mai mốt khi ra mắt em update lên thì có là bản chính thức hok vậy?
Quảng cáo hay quá mà lại ấn tượng. Mình dùng Window7 từ mấy bản đầu cho đến bản 7100 dùng cho đến hiện giờ luôn vì không thấy lỗi gì đáng kể và cũng vì làm biếng 😃 chờ bản chính thức làm lun
giống em, máy bị hư ổ cứng, mang đi bảo hành về mất hết dữ liệu. chán chẳng muốn cài W7 nữa, nằm đợi bản chính thức rồi làm lại máy luôn. giờ xài tạm W XP thôi. chờ lâu quá .....
ZzleozZ
ĐẠI BÀNG
15 năm
Quảng cáo thứ 3 la f hay nhứt nhưng liệu cai win 7 zô có làm được như thế không nhỉ :rolleyes:
Cái số 3 lạ quá hen. Cái đó nằm mơ mà làm được >"<. Microsoft hình như quảng cáo cho Toshiba nữa kìa 😆 (khúc cuối clip). Chuẩn bị tiền mua bản quyền đi mọi người. (Xài cùi bắp chán rồi). Giờ không biết xử lý sao với cái Windows Vista bản quyền đây 😔( bỏ thì uổng quá
nhìn quảng cáo của nước ngoài hay quá, chạnh lòng khi nghĩ đến quảng cáo của việt nam.
cakeohieu
TÍCH CỰC
15 năm
bản win 7 này microsoft có cho update từ vista lên ko vậy mọi người. định lên Win nhưng ko lẽ phải bỏ cái tiền đã mua vista sao ? 😔
win 7 em đang dùng phải nói là rât tốt

boot rất nhanh (nhanh hơn cả winXP) em đã đo từ lúc bật nút pởe tới lúc vào đc win chỉ mất có 30s quá tuyệt

các tác vụ trên win 7 cũng rất nhanh nhẹ đơn giản trực quan , ko hề có hiện tượng lak
Clip thứ 3 quá pro, em mẫu cũng xinh, con lap toshiba cũng ngon 😁
bacbinhcity
ĐẠI BÀNG
15 năm
Tớ thích cái... con nhỏ ở trong clip đầu tiên nhất. Có ai biết tên tuổi và địa chỉ của nhỏ ở đâu không vậy? 😁
thiệt là sáng tạo. Đơn giản, vui mà dễ hiểu....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019