[Video] Range Rover Evoque Convertible chạy thử nghiệm tại một đường hầm ở London

levuongthinh
3/3/2015 8:22Phản hồi: 30
[Video] Range Rover Evoque Convertible chạy thử nghiệm tại một đường hầm ở London

Land Rover vừa công bố thông tin họ sẽ bắt đầu bán ra chiếc Range Rover Evoque phiên bản mui trần từ năm 2016. Đây là mẫu SUV hạng sang đầu tiên có biến thể mui trần. Và cũng mới đây tại một đường hầm ở London, Range Rover Evoque Convertinal đã được mang ra chạy thử nghiệm. Đoạn đường hầm dài 42km vẫn đang trong quá trình xây dựng là cơ hội tốt để Range Rover thử nghiệm khả năng vượt qua các địa hình khó khăn của Evoque Convertible.

Cảm giác ban đầu về hình dáng của Range Rover Evoque Convertible là lạ, đẹp và sang trọng. Chiếc xe vẫn có sự mạnh mẽ và đẳng cấp đặc trưng từ thương hiệu Range Rover. Và giờ đây với mui trần nó lại có thêm vẻ mềm mại và “lãng tử”, phù hợp cho những con đường ven biển hay những ngày trời đẹp.

Land Rover cho biết họ sẽ công bố nhiều thông tin hơn về Evoque Convertible vào nửa sau năm nay. Có thể nó vẫn sử dụng động cơ như trên bản mui cứng là động cơ xăng và diesel 4 xi-lanh với hộp số tự động 9 cấp. Ngoài ra thì cũng sẽ có 2 phiên bản dẫn động 2 bánh và 4 bánh.

Theo: Land Rover
30 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HuyNBN
TÍCH CỰC
9 năm
Còn đâu vẻ mạnh mẽ, nam tính và hầm hố của Rover. Đã vậy dáng hai cửa làm xe nó cụt cụt, thề là trông ảnh cuối không khác ô tô chạy điện của trẻ em là mấy.

(Ý kiến cá nhân)
@HuyNBN Công nhận là nhìn giống cái xe hoạt hình này vãi =))
bmbm2014
ĐẠI BÀNG
9 năm
@HuyNBN bu bu cha cha
Nếu đúng như hình ảnh trên thì trông khá buồn cười, nó không thanh thoát như những chiếc mui trần khác mà vẫn dày cộp và hầm hố😁
mình nhìn bỏ cái mui đi nó thô quá
quan điểm cá nhân là xấu hơn bản thường nhiều
nhìn nó cứ bê bê thế nào đó... lạc không lạc, mỡ không mỡ...
withboom1905
ĐẠI BÀNG
9 năm
@cuhiep phải nói là "nạc" không "nạc" chứ anh Hiệp nhỉ?. Hí hí 😁
mà công nhận là có vẻ ko mạnh mẽ như vẻ thường thấy của xe Land Rover nữa rồi nhỉ?. :D
Ừ nhưng cứ để mà coi rồi cái lạc với hành nó cũng bò về vài chục con.
Trông ko đẹp. Có lẽ sẽ thất bại như Nissan Murano CrossCabriolet. 😃

Coupe nào ở đây. Nó là Crossover mui trần mà(crossover cabriolet, crossover convertible, crossover spyder,...)
HuyNBN
TÍCH CỰC
9 năm
@exciterc Vâng, ý em là fix vào dáng coupe cũng hỏng. Xấu không chịu được
mrduck148
TÍCH CỰC
9 năm
Xấu như em gấu 😁
Sao bác thớt lại đi khen cái xe này được nhỉ. Theo ý kiến cá nhân là xấu, thậm chí rất xấu. Cứ để em nó nguyên bản không phải đẹp hơn à?
@nmd273 Dạ tại em thấy đẹp nên em khen thôi. Chuyện với em thì đẹp, với bác thì xấu là chuyện thường mà.
Đích thị là bê đê tập tạ 😆
doan.vu
ĐẠI BÀNG
9 năm
suv mui trần. ý tưởng cũng hay.
mà đây là video quảng cáo chứ ko phải rò rỉ chạy thử
TungRivals
ĐẠI BÀNG
9 năm
evoque bt đã nữ tính rồi, giờ còn cố đẻ ra em mui trần nữa 😁
hoa hòe nhìn xấu quá.
Mình ở UK thấy dân Anh rất chuộng chạy xe 4 chỗ 2 cửa. Chả hiểu bọn nó nghĩ gì nhưng 10 xe mình thấy trên đường thì phải 5 6 xe là kiểu này( muốn vào xe thì gập ghế trước đẩy lên rồi thằng ngồi sau chui vào xong mới đến thằng ngồi trước =)) )
Con evoque convertible này cũng thế, mà các hãng hãng nào nó cũng làm xe kiểu 4 chỗ 2 cửa luôn 😆 mercedes thì thấy rất nhiều, cả form mới form cũ form nào cũng có.
Chả hiểu bọn tây tại sao lại chuộng kiểu thiết kế này thế, mình thì đã là xe oto thì cứ phải mỗi thằng 1 cửa vào cho sướng chứ vào xe mà cũng phải xếp hàng thì =))
Độc và khá lạ mắt 😃.
gh0st91no1
TÍCH CỰC
9 năm
Xấu thế nhở ... 😁
Cái xe bệnh tật 😁. Không thanh thoát mà cũng chẳng hầm hố
mui trần mà ko có đuôi nhìn cứ tù tù kiểu gì :v
Các bác cứ chê đi .. em là em sẽ chiến nó ngay khi có thể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế