[Video] Thử các chức năng mới của GALAXY SIII, dùng giọng nói mở khóa, bật camera...

TDNC
12/5/2012 8:8Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chắc tại mình già rồi nên không còn hứng thú với những thứ rườm rà như thế này nữa. Giờ chỉ thấy dùng đơn giản nhẹ nhàng như bản gốc của ICS cộng với những app đã quen dùng lâu nay là ổn rồi.
Đỉnh quá...
Tính đổi qua HTX One X, nhưng giờ phân vân quá 😕
really great............... góp lúa tích gạo đổi em thôi... 😁
nhiều chức năng quá hay
Mình xem cái này trên 4S mất nửa tiếng, ko hiểu sao youtube của iP lại cùi vậy, trong khi xem trên PC bt, mạng wifi thì khoẻ chán
@nhq1485 Tại apple đang vs với SS nên nó k muốn cho coi. Chứ mình dung S2 coi vi vu, load trước dư cả khúc
Chức năng hiện đại wa.nhưng màn hình đẹp hơn note ko.lướt web nhanh hơn ko các bạn.ai dung rồi so sánh cái
tuyệt nhỉ
S3 hay đó, đang chờ sản phẩm của một ông lớn khác
Jake Sumo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chỉ riêng việc nhớ các thao tác motion cũng muốn điên đầu! Tóm lại: không thực tế và tự nhiên!
@Jake Sumo Bọn này rõ chán, ra ít chức năng thì bảo ko biết cải tiến, ra nhiều cho xài thì bảo ko thực tế, xin lỗi các bạn chân chính cho mình chửi 1cái: đéo biết có đủ tiền để mua hay ko mà suốt ngày chê này chê nọ. Chuẩn bị xây nhà =))
Samsung là số 1 , dt samsung là dt của chúa , thánh galaxy s3 , apple chẳn là cái đinh gì
@dzaigai tui nói đây là lí đấy là lì do tui ko dùng hàng ss vì có những fan cuồn - đem đt SS của mình mà để lên thờ cùng với "chúa" , tui thì tui vẩn tin và dùng nokia x2-01 , c3 - và kèm 1280 -bền ít hao pin nhẹ
@Chung1905 uhm mình cũng rất háo hức muốn mua cái S3 nhưng hix sinh viên hix hix , chắc phải chờ 1 năm sau quá hix
Chung1905
ĐẠI BÀNG
12 năm
@samsungapp1 hehe chắc vài năm nữa mình cũnng chưa đc dùng s3 ấy chứ
@Chung1905 Cái này 2 năm nữa còn 5tr mà,hihi !

Sent from my SAMSUNG-SGH-I897 using Tapatalk 2
Ngoài thiết kế không thích thì tất cả đều hoàn hảo.
kinh thật, mới nghe giới thiệu thôi đã choáng lắm rồi, bữa nay đọc đc bài này đúng là bái phục... công nghệ. Mà e SIII này nhiêu tiền nhỉ? có bác nào biết không? So với Siri thì cái này chắc tiện cho dân việt nam mình hơn rất nhiều.
HAY MÀ CÓ TIỀN LÀ CŨNG MUA MỘT EM.
Tính năng này đáng để khám phá đó chứ. Thực sự là hữu dụng và khác biệt với những máy ăn roi khác
không thích SS lắm nên không đọc nhiều thông tin về con S3 này, bây giờ đọc mới thấy khủng hoảng, cứ tưởng ra lệnh bằng giọng nói trên S3 này cũng giống mấy con khác là bị giới hạn bởi ngôn ngữ, như thế này mới gọi là ra lệnh chứ... liked
@mr.ttthanh Thực ra cái này nó action dựa trên việc phân tích đoạn ÂM THANH mình ghi âm vào nên ko phân biệt ngôn ngữ bạn ạ.
@mr.ttthanh Sản phẩm của SS.cho đến nay mình thấy có em G Nexus là thật sự ngon nhất, mà giá rất rẻ, sao ít người dùng vậy nhỉ, hi! Còn s3 ngon rồi, nhưng đắt quá, còn băn khoăn.
@thanhlamnguyen04 ừm, có lẽ con S3 này là smartphone đầu tiên có cách điều khiển bằng giọng nói như thế này???:rolleyes:
@Hungdunghcmc hi hình như bạn đang dùng G Nexus, chờ thêm ít lâu nữa làm em G Tablet cho đủ bộ... 😁
khi nào mới có thử nghiệm S Voice với Siri ta??
MÀN HÌNH K SÁNG LÀ K MỞ ĐƯỢC CHỨ GÌ. THÔI THÌ BẤM PHÍM LUÔN CHO RỒI
alexzai
TÍCH CỰC
12 năm
nó làm như S2 mà công nghệ thế này ng ta cũng đổ xô đi mua rồi,chán bác ss quá
ko thích android mấy nhưng vẫn phải công nhận là S3 thật là tuyệt
Sao thấy anh k thử cái S voice nhỉ :rolleyes:
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
với samsung không có gì là khó tưởng tượng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019