[Video] Thử các chức năng mới của GALAXY SIII, dùng giọng nói mở khóa, bật camera...

TDNC
12/5/2012 8:8Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

habata123
ĐẠI BÀNG
12 năm
máy ngon quá, chức năng đều rất tuyệt
cutifight
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mây tính năng mới này xài chưa đc 1 ngày là chán ngay. Kg thật hữu dụng.
@cutifight
kết nhất chứ năng smart stay đúng là rất smart, samsung được lắm, cố lên!

"ĐIỆN" lắm rồi
@ptp49 thức tỉnh đê , wake up
traichien
ĐẠI BÀNG
12 năm
@samsungapp1 đính thị fan táo. chỉ vào comment để gây flame.
@samsungapp1 sao phải thức tỉnh vậy "ĐIỆN" guy
Có 1 điều phân vân là hok biết ứng dụng nào sử dụng cảm biến,còn ứng dụng nào sử dụng phần mềm nhỉ???
Pin S3 có vẻ tốt nhỉ, trong clip dài 15 phút mà pin chỉ giảm từ 74% xuống 72%
Hades95
ĐẠI BÀNG
12 năm
@quanhuong1608 Tốt hơn thế đấy bạn. Clip trên 15 phút là đã được cắt xén bớt lại, thực ra có khi làm clip này mất cũng nữa tiếng hoặc hơn chứ chả chơi đâu.
@Hades95 uhm, vậy pin em này phải thuộc hàng cực trâu bò, mình dùng ARC chẳng bao giờ pin được như vậy cả, để màn hình tắt thì không tốn pin, chứ màn hình sáng là pin xuống ầm ầm luôn.
Con này quá tốt cho một cái điện thoại. Ko cần biết do ai sản xuất, chỉ cần thấy nó xuất sắc là mê rồi. Chỉ khổ cho những fan bảo thủ. Co thể khen hết minh nếu đúng là fan SS nhưng nếu là fan khác thì lại ca bài ca con nhái. Dân mê công nghệ thật sự thì không nhìn thương hiệu đâu mà nhìn sự sáng tạo của sản phẩm kìa.
Nhiều cái khá hay
tuyệt quá anh em à...không biết về việt nam giá bao nhiêu nhỉ
đỉnh thật....từ One X đến S3 đã làm mình từ bất ngờ này đến bất ngờ khác.đúng là 1 :đống" công nghệ trong 1 chiếc smartphone.ai còn đang lăn tăn thì hãy mua luôn đi.sao phải chọn 1 chiếc điện thoại khi ta có thể sở hữu nhiều chiếc Đt cùng lúc ^^
Tomy_
ĐẠI BÀNG
12 năm
S2 có được cập nhật những thứ như này ko nhỉ ?
99v9.9999
TÍCH CỰC
12 năm
giống kiểu mở máy của hãng ôtô bentley
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có nhiều thứ hay nhỉ! May mà nó ra trc khi mình mua oneX ko thì lại muốn đổi hehe! Giờ cứ ngồi để xem bài so sánh oneX, sonyS vs S3 đã! Thích cả 3 mới chết chứ lại =.="
vuhuy99
ĐẠI BÀNG
12 năm
@clanpeobeo Làm luôn một bộ cho máu 😃
@Hungdunghcmc Thì bài của mình cũng nói là trừ cái giá ra mà 😃
@Long_Xuyen_Boy Hi, trừ cái giá ra thì ai yêu Sony mới mua thôi, còn One X, và S3 có nhiều điểm hay hơn. Trước đây em ARC ra mắt đắt quá, nhưng sau đó ARC S hạ xuống còn tầm 9tr, thì nó lại là ngon trong dòng lõi đơn, lúc đó mình cũng mua 1 chiếc, hi!
clanpeobeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vuhuy99 Ai chả muốn thế 😃 cơ mà điều kiện kinh tế còn khó khăn lắm 😃 xăng cứ vù vù đấy bác ko thấy ạ?
Công nghệ thật tuyệt vời !
a-ji-ngon! :p
fgc_vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái này là do phần cứng hay phần mềm nhỉ. Nếu là phần mềm chắc sẽ sớm có cho các máy Khac Thoai.
đang đợi xem sản phẩm của apple nữa, iphone 5 cũng hứa hẹn là 1 sản phẩm đỉnh của năm
noi chung la kha hoan hao.co nhieu tinh nang moi
vohphuong
TÍCH CỰC
12 năm
Nếu ra Ipad Mini chắc sẽ làm 1 em :d
ko bik em này pin ra sao, chờ ổn định giá rước em nó về dinh thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095