[Video] Thử nghiệm khả năng chống nước của Sony Xperia Z Ultra

levuongthinh
26/8/2013 4:52Phản hồi: 301
301 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích con này vì khi xài sẽ có sự khác biệt ở cái kích thước màn hình của em nó.
Don't try it at home
Vẫn ko bằng video thử nghiệm Xperia go năm ngoái chống thấm nước, chống va đập.
congdayhi10
ĐẠI BÀNG
11 năm
@yeucongnghe2012 Lia điện thoại. Gớm quá. 😁
Ngâm vào nước đá..nguy hiểm quá!!!:eek:
Quá nhỏ với máy tính bảng.
Quá to với điện thoại, không bỏ túi được.
Chọn Z1 hoặc Note 3 thôi!
xài lâu bị hở mấy cái roong không biết đem bơi thì khổ... 😔
Tính năng chống nước này hình như chưa quan tâm lắm, vì cưng như trứng mỏng, dính nước chút là run cả lên lấy đồ lau vội rồi. Còn rớt nguyên con xuống nước chắc bay theo chộp ngay lập tức mà ko cần suy nghĩ. 😁
@lukystar1186 Thì cái ý nghĩa của chống nước ngay từ đầu nó là như vậy mà bác :v
@lukystar1186 con nhỏ em mới 2 ngày trước phải khóc ngất vì đi biển, bỏ cái IP5 trong túi, thấy biển mừng quá lao xuống quên cáí điện thoại đang nằm. lát nữa nhớ thì thôi rồi, mười mấy chai coi như đi tong. phải xài Xz thì đâu đến nỗi nào. thật 100% nhé
Mới đi cướp tiệm vàng mua con này
Bỏ vô máy giặt thì xác suất hư rất cao, do máy nó quay nhanh + ngâm lâu, phun nước đủ kiểu, hehe.
Z Ultra mặt kính mà làm sao chống va đập được chứ? Quăng 1 cái bể liền.
marklost
TÍCH CỰC
11 năm
cái này đi wc cầm dt,đi ra rua tay luon tiện thể rua phone cho vệ sinh😁
đi mưa thì được, chứ chơi như mấy bác ai dám, đứt gần 20tr như chơi
hsta94
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vài bữa mic và loa hư hết.
hình như ko chống dc nước hồ bơi đâu! tuy mới đầu chống đc nhưng nhiều sẽ làm chai cái ron cao su! ngâm nước đá se làm ngưng tụ hơi nước bên trong!
caphedahp
TÍCH CỰC
11 năm
Ngày xửa chơi máy nhật, dùng con F gì gì đó quên rồi chống nước, đi uống bia thả vào cốc lavie, để tầm hơn phút, vẫn sáng choang 😁, ngon lành. Nhưng nhìn kỹ bỏ mẹ, nước vào màn hình, sĩ diện với hội bạn xong rồi lặng lẽ cất đi, ko cho chúng nó biết, tự mình đau.
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chiếc Dép ultra quá dữ 😃
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
nhà có điều kiện vãi :v
Đi đường lỡ mưa to không sợ ướt đt nhỉ
Em này thích hợp với môn bơi thôi chứ môn lặn chắc phải chờ thêm công nghệ chống nước mới nhỉ 😁
Hôm nọ mình đi bơi, thấy 2 ông vác con Z và Z Ultra xuống nước, vừa xem cái gì đó vừa cười rất khoái chí (phim... chăng :eek:), mình thì thôi chịu, ko dám bắt trước đâu ợ xong về thành cái cục gạch 🆒
Khi nào chơi game máy và 3G máy nóng thì nhúng vào thùng nước đá như thế tản nhiệt cho nhanh 😁
dung_sf
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Lê Hữu Khánh nguyên nhân nứt màn hình là đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019