Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Video tiết lộ máy tính siêu mỏng HP Spectre (hoặc Envy Spectre)

Duy Luân
3/1/2012 1:18Phản hồi: 56
56 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mat_quy
ĐẠI BÀNG
12 năm
2 chữ thôi PR =))
Mong chờ quá
rất có duyên với laptop HP mặc dù...không thích 😁
... E nó nhìn ngon nghẻ ghê, cơ mà k bít giá cả có chát k? ...
cá nhân em rất thích xài laptop HP. mong rằng lần này laptop HP sẽ làm 1 bước đột phá mới 🆒
Quảng cáo đầy kích thích 😃

Mà tên dòng sp này cũng độc luôn 😁
Không biết con này có tích hợp Beats Audio không nhở :X.
Hơi bị nóng máu rồi đấy,có lẽ khi sắm thêm cái tablet nữa thì cắt đứt liên lạc với internet luôn,chứ hàng nóng liên tục thế này thì máu nào đủ bán để chơi đây
sắp đến CES rồi, hãng nào cũng rò rỉ với tiết lộ sp mới. có người dùng là nôn nao thôi
cmknight
ĐẠI BÀNG
12 năm
mỏng quá, hình như trào lưu các hãng bây giờ là sản xuất máy càng mỏng càng tốt
ko biết thế nào nhỉ ........................?
lần này chắc hp ko làm nhái thiết kế of apple nhìn cơn này sao sao,
HP nhái Apple hồi nào vậy?
thì phong cách apple mà. muốn mua cái gì cũng ss với apple cái, nếu giống thì mua cho khỏi bị chê. thiết kế apple là nhất rồi
Có thấy đc gì đâu nhỉ... có xíu àh >.<''
Sở thích của bác ấy là cảm ơn thì biết sao giờ? Nội quy diễn đàn cũng không cấm... Bạn cũng nên thoải mái chút 😁
DK Master
TÍCH CỰC
12 năm
Hy vọng quyết định ko từ bỏ mảng phần cứng của HP sẽ ko là 1 quyết định sai lầm... Vẫn thích xài lap của HP nhất.... Rất tốt, rất bền ^^ ........!

---------- Post added at 12:11 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

Dân chủ bạn à. Nếu bạn thấy vướng mắt thì bạn đừng đọc lời cảm ơn của họ. Mỗi người có quan điểm khác nhau bộ cám ơn là spam hay sao mà lại phải xoắn ........

HP nhái thiết kế *sét đánh ngang tai*..... *cười lăn lộn*..... Chắc bạn này muốn Apple ra thông cáo cấm ko đc sản xuất Laptop mỏng đây mà =)))) ............
Nghe gjống skill trog dota nhể 😁
nhìn cái đít thấy nó cũng đẹp rồi các bác nhỉ :p
lowt3ch
TÍCH CỰC
12 năm
Mình vẫn chỉ để ý đến dòng Elitebook của HP thôi. Mấy dòng này không khoái tí nào.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019