[Video] Trên tay iPad thế hệ 3 bản 4G ở Việt Nam

sonlazio
13/3/2012 7:38Phản hồi: 610
610 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CÓ VẤN ĐỀ MÌNH TRĂN TRỞ MÃI XIN ANH EM NÀO BIẾT GIÚP MÌNH VỚI: số là mình vừa mới mua con Ipad 2012 32g Wifi+4G ở FPT hôm 15/7 này mà về nhà xem kỷ lại k thấy chử 4G đâu cả chỉ thấy chử Wifi+cellular gì đó. vậy là sao. vào phần cài đặt mạng cũng k thấy chử LTE mà chỉ thấy chử APN thôi. mong anh em giúp dùm
@lehoangthang_nokiae71 VN k dùng được 4G LTE,chỉ dùng được 3G.Chính vì chỉ có 1 số nơi dùng được 4G nên để khỏi bị khách hàng kiện Apple đổi tên bản 4G thành Cellular.Túm lại là bác xài bình thường,k có j phải lo lắng băn khoăn.
Cái hộp New iPad của em... Mặt nó để tiếng Thái Lan ko??? Là sao dậy nhĩ???
@Calvin_trung mua hàng xách tay hả bạn. up rõ thông tin mọi người mới biết được chứ
@Calvin_trung không có chút tiếng Anh nào sao
Trên hộp vừa để tiếng Anh và tiếng Thái...
Cuốn sách hướng dẫn cũng cả 2 tiếng...
E thì check serial và imei trên web Apple roài... Thấy yên tâm chưa Active... Và sau khi mua được BLong Active và e test thì thấy BH đúng 1 năm sau...
Nhưng do chỉ kiễm tra máy kĩ quá... Ai đâu mà ngó đến cái hộp... Khi nhìn kỹ lại thì thấy tiếng Thái Lan...
@Calvin_trung Dòng part No. Cuối có chữ TH là hàng cho thị trường thái đó bạn.
Bộ không có hàng khác để mua sao mà mú hàng thái, dù biết cũng của apple cũng được bảo hành, nhưng hơi lạ thôi
Tức là bình thường hả các Bác???
Dòng part No. là gì??? e có bik gì đâu nè...???
@Calvin_trung Bác coi đằng sau của cái hộp nè
Coi cái gì hả Bác???? Bác chĩ dẫn e nhé... E gà mờ...!!!!
Muabaniphone.vn làm ăn chán quá! các chương trình khuyến mãi quá nghèo nàn, thái độ phục vụ kém.......kết lại là không mua được.....
@dienthoaimatngu Vấn đề là gì dậy bác???
Tự nhiên e hỏi về mã TK của iPad với lại mua hàng tại Bạch Long mà...
Còn bác gữi cái Muabaniphone.vn này là sao????
@dienthoaimatngu Uả,e mua ở đó rồi mà,chất lượng phục vụ tốt mà,nếu bác cảm thấy ko tốt thì khi mua hàng họ cho bác tờ giấy góp ý đó,bác cứ chấm trên đó...
Re0
CAO CẤP
11 năm
ipad mình mong chờ , như này là quá đủ mà không cần ipad thế hệ thứ 4 .
con này dùng sim 3g viettel cắt sim sao nhỉ ?😃
daikbinhlc
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn và dùng là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhau 😃
như thời 4s ra cũng vậy, ai cũng nói k khác gì 4. nhưng p dùng thử thì mới biết dc 😃
cái dẽ nhận thấy nhất là sóng, các bạn cứ thử bật 3g trên ip4 và đến chỗ nào còn 3 vạch sóng rồi cầm chặt chỗ có ăng ten vào trong lòng bàn tay xem, sóng sẽ tự nhẩy về 2g(kể cả máy sau tuần 27 nhé)
còn trên 4s thì chỉ bị tụt 1 - 2 vạch chứ k hề mất sóng sau khi cầm máy = 2 tay(cầm cả 2 ăng ten trong lòng bàn tay)
các bạn cứ test thử xem có đúng k nhé ^^
=> ipad mới chắc chắn hơn ipad2 (cái chúng ta cần là sức mạnh ẩn chứa bên trong những sản phẩm) vì vẻ bề ngoài của nó cũng đã quá đẹp r 😃
p/s: thích ipad nhưng chưa có tiền mua :|

---------------------------------------------------------------
chung cư vinhomes giảng võ - chung cư vinhomes gallery
đúng đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019