[Video] Yamaha Indonesia hé lộ về MT-25, naked-bike 250 phân khối, ra mắt vào 6/6 tới

El Ku
30/5/2015 5:37Phản hồi: 55
[Video] Yamaha Indonesia hé lộ về MT-25, naked-bike 250 phân khối, ra mắt vào 6/6 tới
Hình ảnh rò rỉ của Yamaha MT-25 xuất hiện hồi đầu tháng 5
Yamaha Indonesia vừa tung một đoạn video hé lộ về chiếc naked-bike sắp ra mắt tại đất nước vạn đảo có tên MT-25. Trong video chúng ta có thể thấy khá rõ kiểu dáng và thiết kế của MT-25, mẫu xe được coi là anh em song sinh với chiếc sport-bike R25 ra mắt hồi năm ngoái. Nó sử dụng khung sườn giống với R25, tuy nhiên một số bộ phận như chỗ để chân, chỗ ngồi, tay lái và thân xe được sửa đổi theo phong cách naked-bike. Động cơ trên MT-25 tương tự như R25, đó là loại 2 xy lanh thẳng hàng dung tích 249 cc có công suất cực đại 35,5 mã lực và mô-men xoắn 22,6 Nm. Đi kèm với động cơ này là hộp số 6 cấp côn tay.

Bên cạnh đó, Yamaha Indonesia cũng xác nhận thời điểm ra mắt chính thức của MT-25 là vào ngày 6 tháng 6 tới. Dưới đây là đoạn video teaser về Yamaha MT-25, mời các bạn cùng xem.

Nguồn: Blog Motorcycle
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangvuong
TÍCH CỰC
9 năm
Về vn khoảng 7000usd thì chắc hốt .
timinh02
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn ngon thật, ko biết giá cả thế nào :rolleyes:
Em có 1 ước ao giá moto về VN k thuế để phổ cập cho giới bình dân
USSR
ĐẠI BÀNG
9 năm
@facebook.com/loptuva bạn ước sai rồi, ước thế thì nước mình ko bao giờ phát triển được, luôn luôn bị phụ thuộc vào nước ngoài, phải ước là nước mình sản xuất được mô tô, hoặc có nhà máy sx mô tô như thái lan ý, đảm bảo bao rẻ 😁:D
@facebook.com/loptuva Mơ ước của bác xa vời thực tế quá.
Bản Nake luôn rẻ hơn bản Sport, giá bản Sport ở nước ngoài là ~5000 thì bản này rẻ hơn thôi!
namvboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cặp mâm này gắn vào ex chắc ngon 😁
@namvboy
@xtheskyx Độ cả bộ hết bao nhiêu thế bác???
@binhminhhp91 Ảnh trên mạng để minh họa bác ơi
Nhìn dáng ngon thế.
@DucAnh.vitcon - đó là mt125 mà, có xì chút ji mt25 đâu, hóng 6/6 :p
jacubi
TÍCH CỰC
9 năm
tại sao lại đánh thuế nhập khẩu cho dòng moto các bác nhỉ,oto vì điều kiện đường xá thì đúng rùi, còn moto thì mình k hiểu
@jacubi Thuế đó đâu chỉ riêng oto đâu bạn, hầu hết mọi mặt hàng nhập về VN đều phải chịu thuế nhập khẩu + vài loai thuế khác!
vhtn8381
TÍCH CỰC
9 năm
@levantam2508 đậu mịa tiền thuế vào túi các quan, cái lũ tai to mặt bự hết chớ đâu:rolleyes:o_O
@jacubi đóng thuế là quyền và nghĩa vụ của công dân
@jacubi -không đánh thuế..làm sao có tiền xài??
Chạy chiếc này... Tay cầm Bphone .. Ra đường mọi người phải ngước nhìn!.... Vì bạn có thể chạy moto bằng một tay!!!
@tranha_224 đi éo đâu cũng lôi Bphone ra đả. hãm vcl
xukxikx
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp quá. Về chinh hãng là e đổi fz150i sang con này ngay
Ye, chờ tin này lâu lắm rồi, mà không có tiền mua.
admyluv
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn con này thích hơn R25 nhiều
thật là tuyệt vời 😁
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
9 năm
sao cái đuôi có bong đèn giống con Mt-125 tởm quá vậy chời ...
Có thông tin nào Ya VN đem nhập chiếc này về giống như Fz150i không thớt? Nhìn kết quá
Nếu về chính hãng e cũng đổi Fzi lên đời....
tươi vui
ĐẠI BÀNG
9 năm
Coi tin thế giới thấy bên Indo xe máy cũng nhiều mà người ta toàn chạy môtô giống xe này không hà, còn mủ bão hiểm toàn loại có càm. Vậy mới biết người ta hơn mình một bật
Cái video là MT-125 125cc chứ không phải MT-25 250cc nhé anh em
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
9 năm
@nguyenlocvt102 hèn gì nhìn cái hốc gió màu đỏ và góc độ y chang mt125, đã vậy thấy cái đuôi xe là xấu mù ra rồi :v
Các bác cứ chê VN vậy có thấy mặt trái ở Indo hậu quả của xe rẻ là kẹt xe cực kỳ khủng khiếp ở thủ đô jakarta cho dù cơ sở hạ tầng của họ vẫn hơn ta họ lọt trong top 10 đô thị kẹt xe nhất thế giới đó, nếu VN mình xe rẻ thì xin lỗi SG, HN chỉ có đất cho xe đậu và nhích chứ đừng nói là đi hay chạy nhé. Dù rất mê xe lớn nhưng phải chấp nhận thực tế.
@RC213v e chỉ ước xe ở việt nam mà đạt đk chuẩn US, hoặc EU thôi. nhìn cái so sánh con camry đắt nhất của Việt vs con cùi nhất của Mỹ mà nhói, con đắt nhất của Việt còn đắt hơn cả con đắt nhất của Mỹ. để thấy cno khinh mình thế nào :mad:
@huykhanh.95hup Ừ cái này đúng đấy xe chất lượng kém nhất trong khu vực mà giá lại đắt: cái vòng luẩn quẩn chung quy lại tự mình hại mình bởi thế cho dù có phát triển nhưng cũng chưa đúng với tiềm năng của đất nước, cái này thì buồn thật.
vhtn8381
TÍCH CỰC
9 năm
@RC213v Thật sự là buồn cho đất nước VN mình😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019