Viết lời yêu thương, nhận quà hàng hiệu.

lgvietnam2013
4/3/2014 4:56Phản hồi: 9
Viết lời yêu thương, nhận quà hàng hiệu.
Ngày Quốc Tế Phụ Nữ 08/03 sắp đến, bạn sẽ làm gì để gửi lời tri ân đến nửa kia của thế giới?

Gọi điện thoại trực tiếp, viết thiệp, tặng hoa hay một cách nào khác? Những lời chúc đầy ý nghĩa sẽ mang đến niềm vui không hề nhỏ cho người được nhận, vì điều đó thể hiện bạn luôn nhớ và nghĩ về họ nhiều như thế nào.

Năm nay sao bạn không thử nhắn gửi yêu thương theo một cách hoàn toàn mới? Hãy tham gia chương trình “Yêu thương người phụ nữ của bạn theo cách LG” để gửi lời tôn vinh đến phái đẹp trong ngày 8/3. Và biết đâu, những lời chúc đầy thành ý sẽ mang đến cho bạn các món quà vô cùng giá trị từ LG.

Bên cạnh siêu phẩm LG G Flex CONG ẤN TƯỢNG là hai mẫu smartphone LG G2 với sắc màu ĐỎ MẠNH MẼ và VÀNG BẢN LĨNH sẽ là phần thưởng cho người thắng cuộc. Cấu hình và khả năng của LG G2 đã không còn là vấn đề bàn cãi khi smartphone này đoạt được nhiều giải thưởng công nghệ uy tín. Giờ đây với hai “bộ cánh” mê hoặc này chắc chắn LG G2 sẽ làm nổi bật cá tính của chủ nhân hơn nữa.

Màu đỏ tượng trưng cho sức mạnh, vinh quang dành cho những ai có một cá tính vượt trội sẵn sàng đối mặt với khó khăn với phong thái hùng dũng nhất. Màu vàng cao quý đầy bản lĩnh sẽ dành cho một người luôn xem những thử thách chỉ là những nét chấm phá điểm tô cho bức tranh cuộc sống thêm màu sắc.

Vậy bạn đang mong ước sở hữu siêu phẩm nào? LG G Flex CONG ẤN TƯỢNG, LG G2 ĐỎ MẠNH MẼ hay LG G2 VÀNG BẢN LĨNH?

Truy cập ngay vào app, lựa chọn mẫu smartphone bạn yêu thích và viết những lời yêu thương chân thành theo hướng dẫn của LG. Sau đó hãy kêu gọi mọi người vào VOTE cho bài thi của bạn và giành lấy cơ hội sở hữu chính Smartphone cao cấp mà bạn đã chọn.

Nhanh tay tham gia các Fans nhé !

Chi tiết: https://www.facebook.com/LGmobile.Vietnam/app_266332513533183
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em muốn chơi và trung luôn cơ
Có cách nào cho em trung hK
quyfone79
ĐẠI BÀNG
10 năm
C
Có chơi là có trúng - không chơi là không trúng nhé
Khoái em G2 màu vàng quá, giống iphone5s vàng
Khoái 3 em có trúng 3 em luôn hôn/
8/3 mà trúng em G Flex thì phải nói là như trúng số nhỉ, nhưng chắc khó trúng quá
Qua face chơi thử vận may xem sao, biết đâu có cái phone đỉnh tặng bx nhỉ
may mẵn có đến với mình không nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019