Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

☆ ☆ Việt TV - Trực Tiếp Bóng Đá K+, Tivi

BiMac261
3/1/2015 14:16Phản hồi: 70
☆ ☆ Việt TV - Trực Tiếp Bóng Đá K+, Tivi
Download: https://itunes.apple.com/us/app/viet-mobi-radio-hai-lich-tivi/id939106755?mt=8

Viet Mobi TV là ứng dụng miễn phí cho phép người dùng xem miễn phí trên 100 kênh truyền hình trong và ngoài nước, nghe radio, xem phim và các chương trình truyền hình.
Các chương trình hay như: game show truyền hình VN và nước ngoài, hài kịch, liveshow, ảo thuât, phim hoạt hình, khoa học giáo dục, .v.v..
Các kênh phổ biến như: HTV, HTVC, VTV, VTVcab, SCTV, CNN,BBC, Discovery, National Geographic, ThethaoTV, BongdaTV, v.v.

Chức năng :
Lưu các chương trình ,video yêu thích để xem lại sau.

** Lưu ý: **
- Một số kênh HD chỉ chạy tốt trên 3G và Wifi mạnh
- App đang trong quá trình thử nghiệm và hoàn thiện nên 1 số kênh sẽ ko xem được trong 1 số thời điểm.

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tancuongbt
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xem chất lượng thế náo vậy các bạn?
@tancuongbt có kênh SD và HD luôn nha bạn tuỳ tốc độ mạng nhà bạn, bạn cứ down về dùng thử đi miễn phí mà.
app rất hay và tốt mong rằng bạn cố gắn phát huy mình thấy app của bạn là xem tivi ổn nhất phải sánh ngang với fpt play, mình xin góp ý tí là bạn có thể cho tùy chỉnh độ phân giải được không vì có lúc mạng chậm và không ổn định nhất là mạng việt nam mình.
@hai27018x Hi bạn mình sẽ cập nhật thêm và tăng tính ổn định cho app. Bạn thấy mình có để kênh bình thường và HD riêng cho các bạn lực chọn đó. Ngoài ra sẽ cải tiến app trong thời gian tới. Bạn tiếp tục ủng hộ app nha. Thanks bạn
ReamsX
TÍCH CỰC
9 năm
Có K+ không bác?? Mình thấy nhiều app xem tv kiểu này nhưng rồi toàn chết yểu thôi vì không chịu cập nhật lỗi tùm lum, haizzz
@ReamsX Sắp tới mình cập nhật thêm mấy kenh đá banh ngoại hạng trực tiếp miễn phí nhưng đến giờ mới phát nha bạn. Mình sẽ cố gắng cập nhật kênh liện tục để tránh bị lỗi như mấy app khác 😁
tốc độ mạng upload 2.5mb download là 3mb. tốc độ đo mạng là 12mb sao không được các kênh truyền hình là sao hả bác? em xem trên 6 plus
@henmuaxuanden Bạn xem kênh nào ko dc vậy bạn ? Mình test trên Sim Mobi 3g gói 70k thì xem được các kênh HD luôn đó bạn. Thường thì mình cập nhật các kênh SD và HD cho các bạn mạng mạnh và yếu nữa. Bạn ra các quán cafe thường là xem dc hết đó bạn.
Em gửi ảnh em test internet cho bác xem nhé. Tất cả các kênh đều ko xem được. Em ở bên châu âu. ImageUploadedByTinhte.vn1422258143.185521.jpg

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@henmuaxuanden Mấy kênh này server đặt tại VN nên có thể vì lý do đó nên bạn ko xem được đó. Mình ko có ở Châu Âu nên ko biết test sao nữa 😁. Để mình nghiên cứu lại nha bạn.
@BiMac261 cám ơn bác. bác xem lại hộ em cái. vì cũng muốn xem nhiều kênh giải trí ở việt nam nhưng nếu mang máy tính xem qua mạng thì hơi bất tiện. còn nếu xem qua điện thoại thì tiện hơn
@henmuaxuanden Bạn xem qua máy tình thì xem trên trang nào vậy, có bị lag ko ?
@BiMac261 tv24.VIỆT NAM á bác
rubyuyenlinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã test trên 6plus ok rất nhanh và ko lag cố gắng phát huy nhé bác thớt
@rubyuyenlinh Thanks bác đã ủng hộ 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095