Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Vietnam] Simple Text - Tự tạo dock icon cho các Launcher

redphx
7/5/2011 11:46Phản hồi: 42
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ruckus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản mới khá hay, thêm khá nhiều tính năng mới, đang test, thank tác giả trước đã 😁
Bác nào cho em link mf được không?e dow trên market mãi mà không load xong
karz_code47
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho xin link mf đi bác.nhà e ko có wifi thì làm sao dơn dc ạh
Mark
TÍCH CỰC
13 năm
Hướng dẫn sử dụng hộ em với bác ơi,thật sự em ko biết phải làm như thế nào cả?thanks bác nhiều ạh.
mình sắp mua điện thoại rồi 😃 Rờ Phê cho mình xài với nhé 😃
hay quá bác ơi, em đã cài vào máy và đang hì hục tạo icon 😃
woobin193
TÍCH CỰC
13 năm
cho em oánh dấu
oánh dấu ti nữa e vọc
tuanday
TÍCH CỰC
13 năm
Mình dùng golauncher, sao khi down simple text trên market về xong, cài đặt và cầu hình xong nhưng thanh dock.vẫn ko thay đổi, có bạn nào bị như vậy kô 😔(
hoaihung
ĐẠI BÀNG
12 năm
phần mềm này rất tuyệt, mình kiếm nó bữa giờ luôn ^^
redphx
ĐẠI BÀNG
12 năm
app này VN mình ít xài nhỉ 😁
ups mediafile di bac !
Chưa lấy đt về chưa test đc. Ai up mediafire dùm e đi. Kế nhà có wifi mà nó chặn pass mẹ rồi 😔(
civi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn redphx thân mến, Mình cũng thường xuyên mode themes android. Rất cám ơn bạn vì công cụ của bạn rất hữu ích. Tuy nhiên,mình có 1 vấn đề rất đau đầu khi là nếu muốn mod themes dạng page navigation (giống giống iphone), thì chưa có 1 app nào có thể tạo 1 widget screen link( thí dụ khi mình bấm vào nút internet thì laucher sẽ nhảy đến trang 3 - trang mình set các app internet). Chỉ duy nhất adw launcher ex là có, tuy nhiên là dạng shorcut nên không thể chỉnh size, thêm 1 điều nữa là adw launcher ex lại ko load đc icon của miui. Nếu đc, bạn có thể thêm chức năng tạo widget screen navigation khi release bản 3.0 không ạ? Cám ơn bạn rất nhiều. Cho mình hỏi là bản donate có thêm tính năng gì đặc biệt không ạ?
hay quá ....! Oánh dấu mai mốt vọc:eek:
khó wá hjx ai bít chỉnh sửa launcher k
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần mềm rất hay. Tuy nhiên tạo icon rồi làm sao thay nó vào thanh dock được các bro nhỉ?
The Gun
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả hiểu phần mềm kiểu gì mà chọn xong các thông số không có nút Ok hay Finish gì để hoàn thành.hay do mình không biết tìm? Hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019