Vietsing 1.5 - ứng dụng tra bài hát Karaoke cho BlackBerry (cập nhật vol 46 và 47)

phanvanlan
28/11/2010 23:2Phản hồi: 333
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đang dùng BB 8900 mà kô cài đc bản mới này bạn ơi, cài file jad lẫn file alx wa BDM cũng kô đc :-(
mà hình như chưa có list tiếng anh phải không bác chủ...hihihihi
phuocloc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Có vol 41 rồi hả pro...chưa hoàn thiện là sao vậy là vẩn còn thiếu bài hát hay sao? Thấy cài vào xài ok! Oy mà hay là mới beta
Mà mấy bác ơi hình như cái này là đọc quyền của bb mình hả ? Mấy thằng nokia hay samsung gi đâu có hả mấy bác
denbien
TÍCH CỰC
13 năm
Trước tiên mình cảm ơn bạn đã ra vol mới rất nhìu 😃.Sau mình thấy bản này có 1 số cải tiến so với bản 0.3.Tuy nhiên có 1 số điểm cần chỉnh lại như sau :
Ở màn hình tìm kiếm,khi mình bấm chọn Tìm kiếm nâng cao sẽ không thấy,trong khi phiên bản 0.3 là có.Bản này chỉ hiện Tìm kiếm nâng cao khi mình gõ 1 chữ bất kì thì mới hiện mục đó.
Thứ 2 là khi mình tìm kiếm 1 bài hát bất kì ví dụ Em và tôi.Sau khi hiện ra bài hát đó mình lăn xuống và chọn Yêu thích rồi bấm phím Back để trở về màn hình Tìm kiếm thì chương trình lại thoát ra luôn.Trong khi phiên bản 0.3 thì khi bấm phím Back là trở về màn hình Tìm kiếm.Hoặc mình khi gõ 1 từ khóa nhất định khi mình lăn xuống nhưng chưa vừa ý mình nhấn phím Back thì nên để về lại mục Tìm kiếm,em thấy bản 0.3 lẫn Vietdict đều có tính năng này.
Thứ 3 bác nên thay cái màu xanh khác đi.Em thấy màu này trong nó xỉn xỉn sao í 😁.Em nghĩ nên chọn màu nào sáng sáng như màu xanh lá mạ chẳng hạn để khi mình vào phòng Karaoke nơi ánh sáng tối thì dễ nhìn hơn.
Vài điều chia sẻ với bác.Thân!
ko update dc hả ta? phải cài lại sao....
Đã cập nhật phiên bản chính thức 🆒
Phần mềm thật good.
Thanks bác nhiều nhé...............
Mất cả gần 1MB mà thỉnh thoảng mới dùng kể cũng hơi phí mặc dù rất thích nhưng không thể cai đc. Kiểu làm như từ điển, để danh sánh bài hát trên thẻ nhớ có phải hay không?
dinhbi
ĐẠI BÀNG
13 năm
1mb có thấm gì đâu mà than ge vậy mấy bác. em 8830 mà còn đú dc mà.khoái phần mềm này gúm. tụi bạn mê tít. đi kara là í ới mình liền ;))
đứa nào cũng nhờ tra dùm nghe khoái khoái...😆 cần câu ca là đây
phần mềm hay quá, hi vọng bạn sẽ thường xuyên update vol mới.
Silent Wind
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thx bạn, để cài vào chạy thử. Những phần mềm như thế này rất hay 😃
rất hay
good good
mong rằng cứ thế mà phát huy
FiLe.zip sao khi giải nén ra cài cho 87 bằng .jad thì toàn download fail nhỉ ... Bác giải thích giúp e
tjenvjnh
TÍCH CỰC
13 năm
Bác chủ cho mình xin dữ liệu list bài hát file.txt được ko ? Mình thử tích hợp nó trong cái từ điển Teedict xem có được ko ? Vì nó truy xuất dữ liệu từ thẻ nhớ được, cài thẳng lên bộ nhớ máy thì hơi nặng...hic
s3095453
TÍCH CỰC
13 năm
nhờ có em này mà đi ka kiếm bài hát nhanh hẳn,keke,thanks pác chủ thớt
cái này nếu có những bài mới cập nhật sau này thì nó đâu có trong dữ liệu hả bác?
sao bác chủ topic không giới thiệu luôn phần mềm xem chương trình ti vi nhỉ.. em rất chịu khó vào trang nemloft của bác.. Bác phát huy cho anh em ké với nhé hjj 😁
Tình hình là nó báo k thích hợp vs e bb 8310 của e.
sao em cài zo máy bb8830v thì bị lỗi font vậy bác. nãn quá😔
thanks bạn nha.... mình cài rồi.... tý nữa thử coi seo?/ hihi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019