Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

cuLong
6/12/2011 7:36Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rẻ nhưng chắc chậm lắm đây
hấp dẫn nhỉ
letruc_89
ĐẠI BÀNG
12 năm
có ai thí ngiệm chưa? xem từ đầu đến cuối chả thấy ai nói gì. Không biết so với gói mi50 thì tốc độ thế nào nhỉ? Đang dùng mi50 tháng sau chuyển sang dùng thử gói này. 350m tiết kiệm từ đầu tháng tới hôm nay còn 150m
cho mình hỏi ngu xí, sao nói từ "bóc tem" là bị tiễn đi liền thế nhỉ, bạn nào giải thích dùm, mình mới vào nên không hiểu lắm
Gói cước quá tốt, nhưng chỉ buồn về tốc độ.
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
tin này lâu rồi bác chủ, em đang dùng cái này rồi, 500mb công nhận dùng thích, 3g vịt teo thì khỏe ồi 😁
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
Điện thoại của mình lại không có 3G mới đau 😁
Em sim sinh viên ko bik đk gói này đc ko
id@wn...
TÍCH CỰC
12 năm
tin này lâu rồi mà giờ tinh te mới đưa lân trang nhất ta. Mình nhớ không lầm thì cũng cả tuần nay rồi.
cạnh tranh kiểu này thì ko biết chất lượng ra sao chứ ông Viettel đc cái đi sau và giá rẽ nhưng chất lượng thì khỏi phải bàn cãi.
quả này của viettel phải đề phòng àh nha.
xài Mobi thôi!sợ dịch vụ 3G của VT rồi 😁
cái android nó ngốn data quá, có ai test tốc độ khi hết 500mb chưa?
bóc tem là một hình thức spam bài đó bạn, ngòai bóc tem nếu bạn trả lời vu vơ như thank, hay cảm ơn cũng bị ban...tham khảo thêm ở nội quy diễn đàn...mình cũng mới join không rõ nhưng các 4rum khác cũng thế thôi, tiết kiệm tài nguyên điện nước 1 tí
Kết Nhi
ĐẠI BÀNG
12 năm
sau khi hết block 500MB đó thì tốc độ sẽ bị giảm lại còn 32kB/s. mình hỏi tổng đài rồi! Mọi người đừng mơ nhá!
hay ghê ta! hihi phải dùng thử ngay thui
tmhung
TÍCH CỰC
12 năm
Gói này hơi bị chậm , mình thấy chậm hơn gói MI50 nhiều 😔
tốc độ thế kia thì chậm quá dùng sao được
"sau khi hết block 500MB đó thì tốc độ sẽ bị giảm lại để "đảm bảo tối ưu tài nguyên mạng lưới dịch vụ" (theo thông cáo của Viettel) "

=> cái này mới đáng nói. hết 500 MB thì chậm đừng hỏi luôn, = với GPRS @@
rainmaster
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao nó không ghi là giảm lại còn bao nhiêu. Giảm lại mà không vào Web được cũng bó tay.
chờ đến 1 ngày 3G trọn gói như internet hiện nay 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019