[VIETTEL V8404]TỔNG HỢP ROOT - CWM RECOVERY VIETTEL V8404 - HUAWEI Y210

vuth
17/2/2013 13:32Phản hồi: 1.719
1.719 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hay là mình comment nơi ở với sdt lên , ai ở gần thì giúp
ĐẪ UP VỀ ROOM GỐC ĐƯỢC RÙI. ANH EM XOÁ HẾT DỬ LIỆU TRÊN THẺ NHỚ. COPY THƯ MỤC dload NHƯ CÁCH LÀM TRÊN CUẢ BẠN VUTH LÀ OK. THANK VUTH NHIỀU
@tinhthatlong1984 vãi xóa hết á.
Lam có nhanh ko may bác e lieu 1 phen
k thể nào cho năng cấp r00m đc 😔
Em làm theo cấch 1 xong rồi ! Trở về Rom đầu rồi nhưng mà tại sao em xài Root EXploex nó báo là chưa root là sao ạ ?
em up rom goc va co B839 khi lên đến logo wo kia cắm cáp nó k nhận chạy thử Rm ấn phím nào nó cứ đang đợi thiết bị , ai chỉ cho e đc. k
Các bác root đến đâu rồi có ai tổng hợp lại ko, E đang mún root nhưng sợ qué. 😁
bác nào làm giúp 1 bài hướng dẫn đầy đủ sau khi root máy phải làm nững j giúp mng đi,máy t h root xong k cài đặt đc nhạc chuông,k vào đc mạng qua sóng 3g,còn wifi vì nhà k có nên chưa test đc.ai bít thì giúp nhau đi
lathenhi
ĐẠI BÀNG
11 năm
cài đặt APN thì đã đăng lên rồi , mình cũng làm như thế và đã vào được 3G , nhạc chuông thì chưa có cách gì và cái lỗi nữa mà mình đang mắc là trong phần nhạc máy ko load được file nhạc mp3 , ko xem được file video mp4 và ko xem được ảnh mặc dù vừa chụp xong =)) . Nhưng kệ , cái đấy để từ từ cũng được .
Còn các bạn nào đã root thành công có thể qua topic của v8403 kiếm phần mềm mà bên đấy đăng như mình , đang thử cài vào thứ xem có được ko . Có gì mới thì up sau .
@lathenhi b có thể hướng dẫn t cụ thể đc k?t k bít j nhìu lắm
Các bạn cho mình hỏi là room này có dùng được sim 1 đa mạng không hay vẫn chỉ dùng được sim viettel
@minh1991 Phải dùng sim Viettel sim 1. sim 2 thì lắp sim nào cũng đc
@minh1991 đây là root máy chứ ko phải bẻ khóa sim
Lam có nhanh ko may bác e lieu 1 phen
vuth
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các lỗi thường gặp mình đã update ở trang 1 nhé.
vuth: bạn ơi sao mình cắm cáp nó ko nhận . chạy rm ấn phím thì nó cứ waiting for device thôi 😔
vuth
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Lee.Dolce Bạn kiểm tra lại
- Driver đã cài trên máy tính chưa.
- Phải đưa được điện thoại về chế độ fastboot bằng cách bấm Nguồn + Vol Down. Bấm và giữ khoảng 15s thấy rung nhẹ và hiện lên logo WO là được.
Lỗi này các bạn khác đã thảo luận rất nhiều ở trên rồi. Bạn vui lòng đọc kỹ hưỡng dẫn nhé.
Chúc bạn thành công. 😃
Cái logo vietteo đó hả
có khi đợi có fw mình up 1 thể cũng đc.
~~'. Root xog. cai google play cac kieu? xog xôu^i ngon lanh r. Cai link2sd de? tai?game thai?mai thi Mat lun CH play.nan?vai~. Cac bac nao rôt xog co CH PLAY vs add dc acccount r thi thoi nha. Dung link2sd la ma^t' lun day'.kho?vai~ kai' may nay. v8403 ngon lanh ho*n nhieu` hjx
mọi người cho e hỏi là con này dùng ntn ạ? có chắc chắn ko, pin ntn?nó có đọc được word,excel, pdf ko ạ?có bền ko ạ?
tại từ trước đến h em chỉ có mỗi con 1202 dùng thôi ạ.chắt bóp mãi mới có được gần 2tr để mua đt.sv mà
Chủ thớt ơi. h muốn up về rom đầu tiên khi ms mua máy nhu nào a.ROm b851 ýk.hjx.Chủ thớt tim jup ae kai
h muon BH Thi phai? lam tnao hả mn ơi.lam sao ma máy k khởi động dc bay h

bạn làm theo hướng dẫn sữa lỗi nhạc chuông ở đầu topic
là bình thường lại.
pi h chỉ con` vấn đề là cái thanh nut' tắt trên cùng đi đâu mất rui`, aibik' chỉ giúp vs

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019