VietWash - chuỗi rửa xe máy thông minh tiện lợi, nhanh, phòng chờ có Wi-Fi

levuongthinh
1/3/2015 2:49Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nguyenb2011
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cuối năm chạy qua rửa chiếc Benelli tại Trần Hưng Đạo, trước đó chạy qua tính rửa ở Lý Thái Tổ, giá 50k nhưng thấy đông quá. Lúc qua tới Vietwash thì bị lắc đầu: "không rửa xe motor!". Mình hỏi ủa là ở đây không rửa xe motor hả, trả lời: "có nhưng Tết không làm vì mất thời gian lắm". Thấy bảng giá đề xe motor 25k mình phải năn nỉ: "Thôi lỡ chạy qua đây rồi anh ráng rửa giùm mình, mình gửi thêm".

Rửa chỉ thấy qua loa, phải rửa ngoài vì xe mình lớn không vô vừa! Lúc tính tiền mình đưa 50k, nói anh đưa 70k!

Cạch luôn cái Vietwash này! Nhìn chuyên nghiệp nhưng không chuyên nghiệp như mình tưởng!
ý tưởng thì tốt nhưng ứng dụng thực tế chưa đc. Cải tiến nhiều. Tự động mà thấy tận 2 người làm 1 cái xe trong hơn 10p. Rửa thủ công nếu 2 người làm thì cũng tầm đó thời gian mà lại sạch hơn 😁 :D :D
Rửa xe vẫn còn bẩn phần đầu và phần gầm quá. Nhân viên thì vẫn dùng khăn dơ lau xe cho khách. Vòi áp lực cao thì làm gương long cả ra. Góp ý thì chẳng chịu sửa đổi mà cứ mập mờ, giờ Việt Wash chỉ chăm bán nhượng quyền hệ thống mà không lo cải tiến chất lượng. Còn mình nghĩ cái người chế ra cái máy rửa xe này giờ đang ngủ trên đống tiền rồi nên cũng chẳng cần quan tâm cải tiến nữa.
007vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này sạch gần như rửa tay
Thời gian máy hoạt động có thể điều chỉnh từ:
1phút đến 1phút 30s cho một lần rửa xe
Năng suất tương ứng máy có thể rửa 30 xe/h
Có thể rửa tối đa 300 xe/ngày

Có chế độ điều khiển tự động và điều khiển tay phù hợp với nhiều loại xe
Có hệ thống thu gom nước bảo vệ môi trường
Nhờ các bạn tư vấn cho nên phát triển thế nào hoặc bạn nào có ý tưởng hay kết hơp đầu tư với mình
LH:0984 69 96 86

Video clip hệ thống rửa xe của mình các bạn xem ở đây
https://www.youtube.com/watch?v=5t4M...ature=youtu.be
phcuong020
ĐẠI BÀNG
8 năm
bây h 1 số điểm đã tháo dàn máy rửa xe rồi, toàn rửa bằng tay, giá thì k giảm mà nhân viên thì lại không thân thiện nên a e k nên vào đó
Đây là bài học.
Ngu tập 1. Mình cũng thấy lạ nên vào rửa. Rửa xong về nhà xem lại thì trời ơi cặp mâm yaz bị xước nước sơn bóng ở bánh sau.
Ngu tập 2. Đi thêm lần nữa. Mình vào nói với nó. Uh thì cũng xl r thôi. Hứa sẽ rứa kỹ. Khi rửa xong kiếm tra. Lại bị thêm bánh trước. Nó nói tại a đi mâm lô sơn nên bị vậy. Mình đi cặp yaz bac mua ở hoàng gia 3tr chất các bạn cùng bit. Hít bùn thật. Giờ thì bị xước cả hai bánh. Đúng là xuôi quá.
. Kết luận. Nếu ai kĩ tính có rửa ở đây r thì xem lai nhe. Do bằng chải rửa bánh ốp xác và co vào thành mâm. Do thằng rửa ko kiểm tra. Cứ ngỡ tự động là ngon. Ko phải đâu nhé. Chia sẽ chân thành của minh
Đây là bài học.
Ngu tập 1. Mình cũng thấy lạ nên vào rửa. Rửa xong về nhà xem lại thì trời ơi cặp mâm yaz bị xước nước sơn bóng ở bánh sau.
Ngu tập 2. Đi thêm lần nữa. Mình vào nói với nó. Uh thì cũng xl r thôi. Hứa sẽ rứa kỹ. Khi rửa xong kiếm tra. Lại bị thêm bánh trước. Nó nói tại a đi mâm lô sơn nên bị vậy. Mình đi cặp yaz bac mua ở hoàng gia 3tr chất các bạn cùng bit. Hít bùn thật. Giờ thì bị xước cả hai bánh. Đúng là xuôi quá.
. Kết luận. Nếu ai kĩ tính có rửa ở đây r thì xem lai nhe. Do bằng chải rửa bánh ốp xác và co vào thành mâm. Do thằng rửa ko kiểm tra. Cứ ngỡ tự động là ngon. Ko phải đâu nhé. Chia sẽ chân thành của minh
duybt74
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình rửa xe ở nhà, 2 3 tiếng mới zong, cọ từng ngốc ngách, à mà mình hay đi giao hàng cho bên này, giao khăn, xà bông này nọ.
có ai cập nhập lại bảng giá rửa xe không?
Mình như lên giá rồi thì phải. Rửa xe áy 30k
phuc spkt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toituoiconga123 Tùy chổ thôi, có chổ 20k, 25k, mình hay rửa chổ 35k, chổ này rửa khá sạch, nói chung tiền nào của đó thôi, mấy chổ rửa 20k chán bỏ xừ, rửa xong chỉ sạch mỗi dàn áo, còn những chổ khác dơ chán
@toituoiconga123 Bảng giá rửa xe 25k nha bạn, xe motor thì 30k

Mình cũng từng rửa xe ở chỗ này, đối với mấy chiếc xe quá bẩn thì khuyên là nên đi rửa thủ công. Còn xe mình đi chỉ bám bẩn bụi nên 2 3 tháng mới rửa lần. Dù sao ai không có thời gian thì nên vào mấy chỗ này rửa, cũng có chỗ ngồi đợi nói chung cũng khá oke.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019