Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[VN] Tư vấn mua điện thoại Nhật tại VN

[MGS]SNET
15/1/2011 12:51Phản hồi: 5.825
5.825 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leekelvin
ĐẠI BÀNG
10 năm
Fujitsu Arrows X fullbox f10 D pin tot 0 bac. 3g wifi dc bao lau.
Nếu tầm 7 - 8 triệu nên mua máy nào vậy bác ở đâu. em cần pin tốt tý thanks bro nào tư vấn dùm
Bác chủ cho em cái giá con Xperia ZR và T-02D đi ạ 😃
Cảm ơn bác.
Mod cho mình hỏi con F04E xài ổn định ở VN không ạ! có lỗi vặt như F02E không?
007sh đi bác.e có nè
VUQUTU
ĐẠI BÀNG
10 năm
SH03d với SH10c và F02-d con nào ngon hơn các bác nhỉ. Em thích kiểu đèn LED của mấy máy này, con nào chụp ảnh đẹp nhất nhỉ.
@VUQUTU SH10C vs SH03D Led đẹp ngang nhau.
SH10C và F02D có 3D
SH03D và F02D chụp ảnh đẹp hơn SH10C.

Vote kiếm Ca01C hoặc F09C ấy.
Các bác cho e hỏi tình hình giá rổ và thông unlock của 2 e z1 và ip 5 bên nhật dc ko.

Sent from my SHW-M440S using Tinhte.vn mobile app
@Verminator z1 e xách về 14
Fan sony nhưng mà đứa e bên đó chỉ biết mua ip.

Sent from my SHW-M440S using Tinhte.vn mobile app
narutovd93
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình muốn mua 1 con máy nhật chụp ảnh đẹp, lên mạng được mà giá rẻ thì nên mua loại loài ạ?
đang tìm con sharp 007sh mà k thấy ai bán máy cũ.
hiện tại đang dùng LT18i cũng khá hài lòng về chụp ảnh rồi nhưng vẫn thích máy chụp ảnh đẹp hơn chút
cho mình hỏi sh03e sóng có tốt không?ở tp thì nên mua ở đâu là uy tín nhất?
Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Youhime Mình cũng đang tìm hiểu dòng nắp gập này,cơ mà nó không dùng được internet ngoại trừ wifi thì cũng khó khăn đấy nhỉ.
k1200gt
TÍCH CỰC
10 năm
@Vung0cs0n một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai 😁
Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
@k1200gt máu rồi nhưng mà phải đánh đổi nhiều quá,riêng cái vụ không có mạng duyệt web là hơi bị buồn rồi, mà con trai dùng cái loại này có vấn đề gì không nhỉ :D
VUQUTU
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thank các bác. Giờ kiếm em SH03D thôi. Con này ra lâu rồi, giờ còn hàng mới không các bác. Thấy mấy chỗ bán đều treo hết hàng.
tầm 6-7 triệu có ngay thôi bác ạ 🆒 , em cũng đang định lên 03d hay 02d, 10c chụp đêm ẹ quá 😕
k1200gt
TÍCH CỰC
10 năm
có con nào tầm 6-7 củ không các bác , em chỉ nhạc nhẽo , ảnh ọt , web thì có wifi ( không dùng 3G , em chỉ dùng 2G thôi 😃 ) cơ bản là sóng sánh ổn định , và máy phải mát nữa ợ 😁 ! hệ điều hành android ấy ạ
Các bác cho em hỏi!
E có tầm 4-5tr, cần mua máy chạy androi dạng thanh thì nên mua máy nào (e la newbi) :p
@ThanhTungNguyen87 SH01D, SH06D, F10D, P05D....P02D
@walkalone9xtb Em xem trên phong cách nhật thấy báo giá 2nd SH06D và SH01D đều 4,5tr
bác tư vấn hộ em lên mua máy nào ạ 😃
Cám ơn bác trước!
hai mấy dùng như nhau, bác thích dáng cái nào thì lấy thôi :p , 01d có cổng 3.5 luôn tiện hơn 06d xài jack chuyển. Thấy có nhiều người rao dưới 4t đó tầm này thì cố lên 5t mua f02e sướng hơn 😁
k1200gt
TÍCH CỰC
10 năm
@the_fountainhead nhưng em nghe nói con này lỗi nóng máy bác ạ , cơ mà con f02e này mình không dùng 3g , chỉ dùng 2g + wifi để web + chat chit thì có ỏn định không hả bác
k1200gt
TÍCH CỰC
10 năm
chả vướn đề gì cả
Mình là con gái nhưng rất mê nhật bản cũng như điện thoại nắp gập,mình chẵng có nhu cầu lướt wed chỉ cần nghe gọi và multi tốt là ok nhưng vì mới tìm hiểu nên còn gà lắm.
Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
vừa xem em Sharp Docomo SH-03D, đẹp tuyệt vời,thích nhất quả đèn led của em nó, cái này cực độc luôn,nhưng mà chắc giờ không còn ai bán nữa, mà có bán chắc cũng >8 triệu 😔
đang tính làm em docomo f10d, thấy trên trang phongcachnhat bán có 5tr2, mình nghĩ nó yếu mỗi cái pin thôi chứ mọi thứ đều tốt 😁
Cho e hỏi tầm 4.5m có con dt nào ram 2gb chụp ảnh đẹp k ạ :rolleyes:
@lengoclam. Hàng 2nd cũng đc các bác à
Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình thấy hàng nhật phải >6 triệu mới nuột được 😕
@Vung0cs0n cũng ko hẳn đâu bạn.
Sol21 chưa tới 6tr mà có thua kém gì đâu.
@Vung0cs0n 6tr thì có con này vậy bác
Vung0cs0n
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lengoclam. http://phongcachnhat.vn/fujitsu/464-f-04e-docomo-fujitsu-f04d.html
thấy mọi người khen lắm, chụp ảnh đẹp với sửa được mấy cái lỗi linh tinh rồi 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095