[VN] Tư vấn mua điện thoại Nhật tại VN

[MGS]SNET
15/1/2011 12:51Phản hồi: 5.825
5.825 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình có người bạn ở Nhật, mình định mua máy chừng 8tr, có ai tư vấn cho máy nào chụp hình đẹp, chơi game tốt, màn hình 5 inch trở lên, mà unlock đừng bị lỗi! Tại mình cũng k biết gì nên nhờ mấy bạn tư vấn nhiệt tình, nói gì k đúng đừng gạch đá nha! Thanks...
chienthan287
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguoicanhcua cố tí nữa mua sh-01g chừng 8tr5~9tr là ngon nhất. ko thì trên dưới 8tr có sh-01f, sh-04f, f-01f, f-05f.
chienthan287
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay dùng z3 của au sol26, cua softbank 401so, cua docomo so-01g. nói chung tầm 8tr có nhiều lựa chọn lắm, tất cả các đt trên đều unlock dc bằng code, sóng sánh thoải mái
chienthan287
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nospecial Dc vài dòng của huawei, 301f unlock o softbank. dòng shaph thì unlock ở sing. còn mấy con sony, lg, samsung thì giờ ở vn mua code hay unlock soft dc hết rồi
8tr là 40k yên, mua đc nhiều loại lắm, unlock lôĩ thì bác nghĩ nhầm rồi, lỗi là do unlock xong nhiều bạn hay thích rom cook, lên 5.x các kiểu khi mà nhà mạng chưa có bản chính thức nên đẻ ra lỗi thôi, cứ rom gốc dùng thì ít khi có lỗi lắm
lamtac1990
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giờ con SH03D khoảng bao nhiêu các bác? và ở đâu bán ạ
Ad ơi cho e hỏi, e muốn mua sharp aquos crystal nhưng ở cần thơ không có bán. Ad bít nơi nào ở HCM uy tín thì giới thiệu e với?
giacmocothat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích là phải múc luôn các bác ạ...thời buồi này ngại gì mà không múc
Mình thấy trên tinhte nhiều bạn gợi ý mua bên phongcachnhat, mà bữa qua gọi dt hỏi còn z3 au ko thì nói còn, mà tới nơi thì kêu hết, mai mới có, mà sao cái cửa hàng ở 680 LHP nhìn cũ mà tồi tàn quá, vậy chỗ này có thực sự uy tín ko ???
Bossss
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nicky8000 Bên phongcachnhat thấy cũng ok đó bác
thuy top
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình muốn mua z2 bây giờ có còn hàng mới ko nhỷ. Có bác nào biết cửa hàng nào uy tín ở hà nội ko ạ
Z3 AU nên mua ở đâu uy tín tại HCM ạ?
Thnaks câu đã chia sẽ hay thật. may mà mình bị lừa rồi.
vuvanhahung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác đánh giá hộ em ở depmely.com có uy tín không ạ???
Em đang tính làm 1 em nắp gập JP mà chưa biết mua ở đâu.
cảm ơn các bác ạ 😁
dashboard
TÍCH CỰC
9 năm
mua hàg nhật mình luôn an tâm về chất lượng
vuvanhahung
ĐẠI BÀNG
9 năm
đầy đủ luôn bạn ạ, tài liệu hướng dẫn, hóa đơn đỏ, giấy nọ giấy kia...cái dây anten made in Vietnam, dock sạc made in China, đấy là trong hộp, còn tặng thêm thì không nói,mình mua màu xanh ngọc hôm sau check trên cửa hàng thấy k có, chắc bên CNN họ ít hàng nhỉ
@vuvanhahung ok ...thank bạn nha!! ủa sao cái jack tai nghe lại made in VN ta?? cuối tuần mình qua xem rồi hỏi kĩ lại luôn quá. Dù sao cũng thank bạn nhiều nha.
vuvanhahung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@anhhai19921 um, có gì đâu bạn, mình thì thích mấy em nắp gập bên đấy nhưng lo lo vì máy cũ không biết thế nào, lúc nào bạn qua hỏi hộ mình với nha 😁
Mua dt nhật thì ở Vn này số 1 là pcn, số 2 là cnn. Em chưa dùng sony nhưng ss thì năm ngoái xúc mỗi nơi 1 con note3 và chất lượng thì khỏi phải bàn. Dòng ss bây giờ có cái ứng dụng phone info nên kiểm tra được cả số lần cắm sạc, cắm tai, máy root chưa và có nguyên bản ko. Nếu LG và sony cũng có app này thì hay quá
Có bác nào ở nhật về e nhờ mua hộ cục pin con sh10c với. pin chai dùng đc ngày đã hết rồi. Hjx
Tình hình là e đang có tầm 1tr5 đổ lại, muốn mua một con nắp gập để đổi gió 😆)
E chỉ cần một con full unlock sóng sánh 3g ổn định, pin ngon, multimedia đầy đủ là okee
Các bác tư vấn hộ e, máy cũ cũng đc
Xin giúp digno kyl21 bị khóa gmail.
Máy xách tay Nhật.vẻ sai hình nhiều lần nên bị khóa gmail.Có bác nào biết hard reset hay uprom xin chỉ giáo.
Vì máy của thằng em.nhập đúng gmail nhưng vì máy cdma nên không thể bỏ sim vào kết nối 3g được.máy cũng tự ngắt wifi.nên mong các bác làm ơn chỉ giúp dùm.em xin đa tạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019