vnbbJar2Cod v1.0 - Tiện ích nhỏ chuyển file JAR sang file COD+ALX+JAD

vnbb
11/5/2010 14:9Phản hồi: 67
67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho vào thành một là sao hả bác giải thích kỹ hơn đy
em dùng phần mêm của bác xong rùi cài vao máy nhưng 4,5 ứng dụng ko ứng dụng nào hiện lên Icon cả thế là làm sao ?mà trong phần appilication vẫn hiên tên ứng dụng mong bác chỉ giúp
phần mềm em convert đấy là game java
bác chủ ơi em hỏi tý, em mún chuyển phần mềm eviews và bộ cài của nó về file alx, cod thì có làm đc ko, bác có thể giúp em đc ko ạ
Chào vnbb,
Mình thử convert 1 file, nhưng sau khi mình bấm convert thì folder chứa nơi lưu trữ file (mà mình convert) hiện lên nhưng mình không thấy có file alx hay cod nào được tạo.
Đã thử với một số file khác, vẫn không có gì xuất hiện.
fish_it
ĐẠI BÀNG
14 năm
gộp lại cho tiện đi bác, AIO
mình thì chỉ tạo ra 1file alx và 1file bị lỗi "3new.err" bạn sem lại sem,hay mày mình thíu java
3new.rar
Sao không up cả file JAR lên đây để mình xem luôn, chỉ mỗi file .err thế thôi à?
phongdao3
TÍCH CỰC
14 năm
đánh dấu phát,............
cho thành 1 đi bác ơi 😁 .
vậy cho mình hỏi luôn nha . vnbb có thể convert file .ALX ---> . JAR/JAD dc ko vậy. Vì mình thấy cài đặt wa Desktop Manager lâu lắc quá.
Có rồi mà bạn: vnbbUtils v1.2.1 – Phần mềm All-in-One hỗ trợ các BBers (Made in VN)
Chọn mục [Make JAD/ALX file] nhé, cho phép tạo file JAD từ file ALX hoặc từ các file COD, tạo file JAD từ file ALX hoặc từ các file COD.
Cài đặt luôn từ file JAD mà không cần phải dùng BDM hay copy vào thẻ nhớ.
và rất rất nhiều tính năng khác ở vnbbUtils cho bạn khám phá 😁
Bác ơi ! giúp em những phần mềm ,ứng dụng em convert bằng vnbbjar2cod của bác đều ko hiển thị icon để truy cập nhưng em cài lai bằng BDM thì thấy chẳng có vấn đề gì cả bác xem lại giúp em được ko
Bạn gửi mấy file JAR đó lên đây xem sao nhé.
Và cài bằng BDM là vẫn từ những file COD được vnbbJar2Cod convert ra hay là những file khác?
tuan_ok
ĐẠI BÀNG
14 năm
các phần mềm của bạn thật là tuyệt vời cho anh em quá .... thank bạn thêm phát nữa nhé :eek:
phải nói là vnbb viết ra những phần mềm cực kì hữu ích cho anh em
xin cảm ơn
Đã fixed lỗi trong bản vnbbJar2Cod v1.0 rồi nhé bạn. Và dùng luôn file JAR đầu tiên của bạn (dragonBall) để làm VD minh họa ở trang 1 rồi đấy.
Thực ra không phải là lỗi của vnbbJar2Cod, mà là lỗi do người dùng nhập các thông tin về App Name, Version, Vendor không đúng nên nó bị như vậy. Bản v1.0 này sẽ bắt lỗi khi người dùng nhập sai để y/cầu nhập lại cho đúng.
sao mình nhập mỗi 3 mục như app ; version
Des thì tự có do vnbb cài
make ra chỉ đúng 1 file .jad link đến file .jar đó là sao ?
ko có ra file .cod hay .alx nữa .
thử sửa vendor - des thì báo lỗi I/O 103 luôn
Phần tô đỏ ở trên chứng tỏ bạn dùng bản cũ rồi, bạn download lại bản v1.0 về thử lại nhé. Và chú ý mấy cái ở phần hướng dẫn sử dụng ở bài #1.
hay wa ! down về dùng thử xem sao thanks bác trc ........
thank bác đã hướng dẫn vậy bây giờ phần mềm của bác là tuyệt nhất rùi,thank so much
Đã tích hợp thằng này vào vnbbUtils v1.2.2.1 – Phần mềm All-in-One hỗ trợ các BBers (Made in VN) rồi, cho gọn 😃
wa hay lun phần mềm của bác là vô đối rùi hehe😁
đánh dấu tiếp nè keke !
Mình đã down bản 1.0 mới nhất của bạn về rồi. Chọn file jar, các ô trống đều được phần mềm vnbbJar2Cod tự điền, nhấn conver, không hề có lỗi sảy ra, máy tính hiện ra folder chứa out file, nhưng không thấy bất kì file *.cod hay file *.alx nào cả.

Mình đã thử dùng cả vnbbUtils 1.2.2.1 rồi nhưng kết quả vẫn như vậy. Chắc do mình không điền đúng thông tin App, Ver, Vendor ... Nhưng thật sự là mình không biết lấy những thông tin ấy ở đâu cho đúng khi vnbbJar2Cod không báo lỗi. hic

Rất mong bạn hồi âm !
bác vnbb thật vô đối thank bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019