vnbbUtils v2.0.4.1 – Phần mềm Quản lý BB (Đã có giao diện Tiếng Việt)

vnbb
10/10/2010 3:22Phản hồi: 599
599 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cám ơn VNBB nhiều, chương trình này thật tuyệt vời.
mitvan
ĐẠI BÀNG
14 năm
thanks bác
thanks bác
thanks bác
Khi mình thử Backup Apps thì bị lỗi như sau, bản 2.0.1.0

[MENTION=176721]minhphuonglg[/MENTION]: thì bác chọn tạo file JAD từ ALX, sau đó thì cài file JAD là OK mà 😃. Bác dùng cái Quick Install chưa, tính năng đó có ổn không? Khỏi cần mở BDM hay vnbbUtils, chỉ vào Explorer của windows, select toàn bộ các files COD muốn cài và nhấp chuột phải, chọn Install (vnbbUtils) thế là xong 😁. Nhưng có file JAD thì cài từ file JAD vẫn hay hơn cài từ file COD.
[MENTION=60124]ntdieu[/MENTION]: bác thử dùng bản 2.0.1.1 xem nó báo cái gì nhé. Vì chức năng đó mình đã test trên cả 2 con 9000 và 8120 của mình đều OK mà 😃
Đã check vs bản mới thì ko bị lỗi nữa.
Cám ơn bác. Hóa ra chương trình này không nên cài vào thư mục có chứa khoảng trắng như Program Files. Nếu cài vào thì sẽ bị lỗi khi backup. Khi cài thẳng vào D không còn báo lỗi nữa.
bunonbich
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác sắp loại bỏ hoàn toàn DBM rồi 🆒
hy vọng kỉ niệm đại lễ lần sau bác sẽ phát triển ra nhiều cái hay hơn nữa 😁
thanks bác!
tức là 1000 năm sau nữa hả? eo ơi, ko biết lúc đó BB còn sống ko chứ nói chi là bọn mình 😆
bunonbich
ĐẠI BÀNG
14 năm
vẫn sống,ko tin bác chờ xem hehe..
huybach1809
ĐẠI BÀNG
14 năm
Quá đã. Thế này thì BDM phải xách dép chạy theo rồi:p
guntx
CAO CẤP
14 năm
cái chức năng save cods không tạo ra 2 file .alx với .jad hả bác. bản 1.2.2.1 thì có.em cần cái này lắm
ko down đc bác ới ........!
link không dowload được bác ơi............................ bản 2.0.1.2
Cảm ơn VNBB rất nhiều. Mình mới vừa "buy you a cup of coffee" via Paypal. Cheers!
Vẫn download được bình thường mà bạn, bản đó đã có hơn 100 lượt download rồi mà 😃

Thanks for your support 😃.
Bạn gửi cho mình ComputerID (lấy trong màn hình khi exit vnbbUtils) vào email nhé.
Quá ngon, thanks bác vnbb nhiều!
Link down bình thường mấy bác ơi, dùng IE, mấy bác k down được chắc dùng Firefox?
Chuẩn quá, một thiên tài về bb nếu có giải thưởng fields cho bb chắc chắn sẽ là của bạn. một lần nữa xin cảm ơn
Cảm ơn vnbb . Chúc sức khỏe & thành đạt
Giao diện ver mới đẹp hơn nhiều
He he ...
phongdao3
TÍCH CỰC
14 năm
Thank pác
.................................
viet2503
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phần mềm quá hay, bác vnbb lại quay trở lại hehe
vankoan
ĐẠI BÀNG
14 năm
sau khi test em thấy bác nên bổ xung thêm phần connect để chọn kết nối theo cổng com hay usb như
BDM thì các máy đời thấp như máy em la 8830 mới kết nối được. Như máy em là connect = cổng usb và phải chọn connect = tay khi dùng BDM mới được
quá đỉnh?không còn j` để nói nữa...tks...!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019