Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Vỏ động cơ Exciter 150 bị rạn

minhtien2603
16/8/2015 4:1Phản hồi: 241
241 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy a đặt tên nick là cái tên xe vậy cho hỏi như thế có ý nghĩa địa gì ạ? đạo của mấy a phỏng ạ!?
aloha199x
TÍCH CỰC
9 năm
Chả phải tôn thờ gì cái xe hết nhưng ghét nhất mấy thể loại xe thì đéo mua vào chê bai đủ kiểu. Người ta mua rồi thấy lỗi thì vào thảo luận tìm cách khắc phục đã đành. K mua vào dìm có được trả tiền k? tốn tài nguyên diễn đàn quá 😁
M4a1silent
TÍCH CỰC
9 năm
Rốt cuộc là mấy cái đ ba zớ lằng ngoằn đó vô hại hả anh em
cubo96
TÍCH CỰC
9 năm
Vậy sao rồi ae cho mình xin cái kết ! nó là vết nứt hay là bá dơ vậy ạ ?? nói thẳng em đ éo biết gì về khoản xe cộ nên mấy ae thông cảm, qua tháng 7 âm lịch e đi sút nó rôi ! trong đây ae nào rành về e nó mà ở HCM hảo tâm thì đi diúp em xem xe với 😔 xong rùi ae vào cafe chỉ bảo e thêm ạ ! chứ máy móc này nọ e tối lắm @@
cuticuti
TÍCH CỰC
9 năm
nếu vết nứt thì ku yamaha yên thân đc ak
cuticuti
TÍCH CỰC
9 năm
@iordna4.x đi chừng 1 ngày là quen thôi bác. mà có vẻ con ex150 này khó chịu hơn mấy xe mình từng đi. ga nhạy quá. nước đề cũng mạnh. vặn ga là nó vọt nên chạy phải bóp côn nhìu. mình mua em này chủ yếu vì thích kiểu dáng e nó thôi chứ toàn chạy 40-50 ko ak 😃 ai cười thì cũng kệ. nhìu lúc trễ giờ làm ko để ý vặn ga sang số phát thấy 90 hơn rồi . giật mình hạ ga 😃 em nó cũng nguy hiểm phết. ko làm chủ tốc đọ dễ đi lắm 😃
Thấy các bác bàn tán vụ này nhiều quá lát cũng phải xem con msx của mình có bị rạn nứt k mới đc :eek::eek::eek:
@Nguyễn Hùng Mạnh TM Ông này chịu khó nhỉ đem cái clip này đi post khắp nơi 😁
Phong trào anti ex150 đang lây lan mạnh trong tt 🆒
trời nhìn cái clip mà đau lòng😔:(:(
Con của mình chỉ bị 1 xíu, ko đáng kể tẹo nào chứ ko kinh dị như bác chủ thớt. Sản xuất tháng 3.
cubo96
TÍCH CỰC
9 năm
@ThienHa_^VoSong Vậy là vết nứt hay nhôm dư bác ?? Sờ tay thử coi ?
cubo96
TÍCH CỰC
9 năm
@ThienHa_^VoSong Vậy là vết nứt hay nhôm dư bác ?? Sờ tay thử coi ?
@cubo96 Mình chưa xem kỹ vì nó dính toàn dầu từ xích văng ra, mấy hôm nay hay mưa nên mình chưa cọ để dòm kỹ, để hôm sau cọ sạch mình chụp ảnh lên cho.
Dành dụm gần đủ lúa thì lòi ra cái vụ chất lượng lá côn quá tệ.Thật tình là thích lắm mà theo dõi tinhte 8 tháng từ ngày em nó mới ra thì thực sự những người dành dụm từng đồng để mong rước em nó vào lúc em nó kịch giá như bây giờ như mình thật sự phải suy nghĩ lại.Mong là có bác nào sở hữu em nó mà làm nhà báo viết giùm anh em 1 bài tổng hợp các lỗi của em nó cho thằng YMH thấy để mong là nó fix nhẹ nhẹ ở các phiên bản tem về sau cho người tiêu dùng VN được nhờ...
cubo96
TÍCH CỰC
9 năm
@Mr.HoàngTrương T cũng y chang bác đây, nhưng lỡ yêu rồi thì tới lun.....
tranxhai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ex 150 Bị như này có sao không các bác? Em thấy có vết rạn
aloha199x
TÍCH CỰC
8 năm
@tranxhai Nhìn cũng ghê phết, hi vọng k sao, thím có ảnh to k? xem k rõ nó ở vị trí nào
angelsun
TÍCH CỰC
8 năm
@aloha199x Ở dưới lốc máy ngay chân chống đó, vết châm chim thôi, nouvo, ab cũng có . Đừng lo
tranxhai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@aloha199x Đây bạn, nhìn nó như rạn sâu xuống. Xờ cũng chỗ gợn chỗ lõm. Các bác check xem của các bác có ko?
Giả sử vết rạn đó có vấn đề gì thì giải quyết được gì k. Nên thôi tốt nhất đừng quan tâm đến nó.

Sent from my Q10 using Tapatalk
dự là lên chợ tốt có tin bán ex 150 xe zin toàn tập leng keng xà beng :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019