Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

vỏ zin máy e71

kydanh9
26/1/2012 15:24Phản hồi: 14
cho mình hỏi là phân biệt vỏ zin e71 với vỏ loại 1 2, đang muốn thay cái vỏ. mà không biết thế nào.
Nhân tiện ai có vỏ e71 bóc máy thì để lại cho mình, cũ tí cũng được, miễn là còn đẹp tí ( tháo máy ra càng tốt). cho mình cái giá luôn nhé, có ảnh càng tốt. có màu trắng thì tốt nhất, màu khác cũng được.
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

muốn có vỏ bóc máy thì vào diễn đàn 5s , nhưng bác phải chịu khó tìm , vỏ hãng Nokia Care nguyên bộ là 1t1 , còn vỏ lô loại 1 hay loại 2 gì thì gắn vào cũng không khít , gắn vào bảo đảm nhìn xấu cũng phải tháo ra thôi .
1t1 thì không dám thay rồi. mình chỉ ở khu vực hà nội được thôi, 5s hình như toàn tp HCM thì phải. có gì cứ post ở đây. ai biết thì chỉ giáo dùm mình. 😁
@kydanh9 vỏ màu trắng e71 la 990.hàng chuẩn của Nokia luôn.m cũng đang dùng e71 đây
accnet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có mất cửa hàng bán vỏ giá 600k, không biết lắp vào thì ntn nhỉ?
không ai biết và có vỏ e71 à. cũ tí cũng được, nhưng phải còn tốt tí.
uppppppp cao lên để chờ đợi
thichlamIT
ĐẠI BÀNG
12 năm
1t1 bán luôn cái đt mua cái khác thấy ý nghĩa hơn 😁
345k à bạn gì ơi: http://thegioiphukien.com.vn/index.php/dpro/97/Vo-Nokia-E71-Original-White.htm
nếu máy cái web bán thì xem rồi. thấy nhiều người bảo tkpk làm ăn chán lắm. mình muốn ai có vỏ tháo mình ra, đã thay vỏ khác còn thừa, cũ tí cũng được. :D
uppppppp cao lên để chờ đợi
quảng ninh chơi k bác?. E còn bộ trắng. 85%. Full, lấy e để rẻ cho
BÁC nào có cái nút cao su che thẻ nhớ với chân cáp usb và phím 4 chiều dư không để lại cho mình. Máy thì giữ vẫn long lanh mà mấy cái kia thì mất và bị xước rồi, kiếm về thay vảo rồi cất máy đi làm đồ sưu tầm thôi.
làm gì mà chát thế bác? E mua 550k đây. Đen xì. Khít thôi rồi.. Bác mua ở đâu?
@dolby89 Bác mua vỏ ở đâu vậy?
sạc thay vỏ 1tr1,e mua lại con e72 bị lỗi thẻ nhớ thui đã 1tr rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019