VOTE cho cửa hàng BlackBerry nào có DỊCH VỤ TỐT NHẤT.

zorro®
20/2/2009 17:13Phản hồi: 142
Em cũng chưa biết tại HN, hay ở SG hay bất cứ nơi đâu tại VN có bán BB mà lại có:
1. Chất lượng BB tương đối ổn (mặc dù biết là đồ tàu đến 60%).
2. Phong cách tiếp đãi khách hàng tốt (k coi thường khách...).
3. Service sau bán hàng tốt (cài đặt, bảo hành, hướng dẫn, chỉ bảo cách sử dụng).

Các anh em Bro vote và giới thiệu hộ em cái 😃, mong nhận được nhiều phản hồi và sự quan tâm của anh em, để giúp các mem mới như em có 1 chỗ chọn máy ổn. Không em thấy các bác đưa nhiều cửa hàng vào ds đen quá làm em sợ 😃 he he he
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Chất lượng BB tương đối ổn (mặc dù biết là đồ tàu đến 60%): 9 diem
2. Phong cách tiếp đãi khách hàng tốt (k coi thường khách...).10 diem
3. Service sau bán hàng tốt (cài đặt, bảo hành, hướng dẫn, chỉ bảo cách sử dụng).10 điểm

Em đang vote cho Dâu Đen mobile đó bác
Em cùng ý kiến với bác này!
Hôm trước mua em 87c hàng second hand ở chỗ bác Dũng, về quậy nát nhừ luôn mà máy vẫn chưa chịu hỏng để mang đến cho bác Dũng sửa nữa!
Kiểu này hết bảo hành mà máy ko chịu hư là mang đến tiệm bắt đền đó!
hoangnhuu
TÍCH CỰC
14 năm
Mấy câu này hay nè, nhất là câu đầu tiên
dienthoaico
ĐẠI BÀNG
15 năm
em vote cho Vinh Nguyễn Mobile
50 Trần Nhân Tông quận 10 TPHCM
Chất lượng ok,hàng có sao nói vậy,rất thật tình
Phong cách tiếp đãi vui vẻ,hài dước hỗ trợ nhiệt tình
service sau bán hàng rất tốt
culapica10
ĐẠI BÀNG
15 năm
e cũng voice cho Vinh Nguyễn như trên, rất vui vẻ
Dâu Đen là Ok. Anh gửi chú Dũng một vé!
babykane
TÍCH CỰC
15 năm
bác chủ topic thanks cho anh em 1 phát vì sự nhiệt tình vote kìa
vote cho bachkhoa computer 😁..........................................
Xin bạn xem xét lại nhé.
Đúng là phong cách phục vụ, bảo hành tốt nhưng chất lượng máy thì tệ quá. Mình mua BB8800 được 3 tháng, đổi máy 7 lần, sửa main 3 lần.
Bây giờ thì mình nghĩ đây ko phải là hàng dolly nữa mà là main khoan lỗ.
Chút kinh nghiệm chia sẻ cùng anh em.
toàn thấy miền nam hok ah`
ở ngoài này em thấy chỗ anh đức cũng đc <đức linh mobile>
em thi thoảng cũng lấy hộ bạn bè vài em bb mà về dùng ngon chẳng thấy lỗi j`
kaka_392
ĐẠI BÀNG
14 năm
Này thì đức linh này : http://www.tinhte.com/threads/366875-phong-cách-làm-việc-của-đức-linh-mobile 😆
Ngoài lề một tí, 210, Khương Đình là nơi phục vụ cực kì tệ, bán không được hàng, đuổi khách như đuổi chó http://www.tinhte.com/forum/showthread.php?t=174494
Hi. Bác này sao có vẻ uất ức thế?
em đã qua chỗ đấy rồi. Đợt sắm em 8100. Nhưng nhìn hàng lởm quá, mà lại là cừu dolly nên thôi.
Qua Tùng Sêu, kiếm được 1 em, nghịch ngợm gần năm rồi vẫn còn tươi mát😁
Bởi vậy, xin bầu cho tùng sếu🆒

Bác này là khách hàng "may mắn" nhất trong 1000 người đấy :yes4lo:
e vote cho tuankhanh mobilebkc, đã đi mua 2 pác này và phải nói là rất tốt, nhất là bên tk, mí a bên đó rất là vui vẻ 😃
Chú này chắc gà của Tuấn Khanh cài lên đây. Chỗ này nổi tiếng quá rồi. Bước vào cứ như vào bang Hồng Hưng. Nói năng thì ậm à ậm ừ không ra hồn. Ai lại đây mua cẩn thận.
taixin
ĐẠI BÀNG
14 năm
đây là con gà của tuấn khanh nè mua máy 8700 ở đây xài chưa đến m2 tháng thì cổng usb sạc bị hư đem ra sửa thì đổ lỗi do mình up rum lên bị hư nên kô bh hên cho chúng là ông chú đi công tác chưa về kô thì cũng làm cho ra lẽ rùi
vote cho bác tuankhanh, khoản hậu mãi bên CH bác TK tốt lắm rùi nhưng nếu còn có thể tốt hơn chút nữa thì.... cực cực tốt 😁
Mình vote 1 phiếu cho Dâu Đen, mặc dù giá tại đây lúc nào cũng cao hơn giá thị trường ít nhất là 200k, nhưng mình vẫn thích:
- Cô bé bán hàng Duyên rất dễ thương, ấn tượng đầu tiên khi bước vào tiệm
- Phong rất vui, thân mật
- Chủ tiệm Mr Dũng thì tạo sự tin tưởng cho khách hàng
- Kỷ thuật viên ( không biết tên) thì rất nhiệt tình và dễ thương
Quan trọng là service, nếu mua rẻ mà không thoải mái, không an tâm khi cầm em BB về nhà hoặc sử dụng thì .....
Nhiêu đó đủ vote cho Dâu Đen chưa các bro???
hic..hic, tối e qua Dâu đen ngắm nghía tý.
bác nào bán con 8320 gia phải chăng và cho bóc máy xem hang or hàng ngon không?em đang định mua con này, đang dùng con BB7730 nhưng định lên đời để vọc thêm những thứ khác, đã tìm hiểu cách sử dụng BB sơ bộ gần xong
batai
ĐẠI BÀNG
15 năm
các bác cho nhận xét bên ghost_84 và jeep với ạ......................................em đang định múc 8320 brandnew ở ghost hoặc jeep.

các bác cho e tham khảo độ uy tín thê nào...
em vote cho tiencuongmobile.. trước mua con 8700 hơn 1 năm cài thoải mái trả sao....Thái độc phục vụ cũng tốt.. Ở đây đông khách nhưng đến nhờ cài cắm vẫn thoải mái..
Em vote 1 phiếu cho bác Quân RV mua bán trung thực vui tính trước em mua 1 em 8820 Brand new chưa thấy hư ahaha
Em bầu cho bác Dũng 58 Thái Hà. Thái độ phục vụ rất tốt. Còn bảo hành thì em chịu vì em 8700 của em mua được một tháng rồi chưa bị sao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019