VOTE cho cửa hàng BlackBerry nào có DỊCH VỤ TỐT NHẤT.

zorro®
20/2/2009 17:13Phản hồi: 142
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nếu để tham khảo thì chỉ tin những ai có thanks > 100, bài viết > 200. hihi
Ngoài lề tý:http://www.48vk.vn/
Các bác nhìn chữ ký của em là hiểu liền....tức không nói nên lời.....!
e chọn Trí Bob hàng ngon .......
Mình cũng vote cho Trí - BoB vì mới tậu em 8700c xài rất ok...😁
+1 cho HN03, BOB, Dâu Đen. Không có gì phải lăn tăn nếu mua của 3 thương gia này.
em tự vote có sao ko nhỉ ?
spam xíu , anh em đừng chém nhá
hehe
dien dan bi lac, post trùng
HN: vote cho 58 Thái Hà về chất lượng máy, còn lại thì không ý kiến vì mình ship hàng vô SG, bảo hành thì cũng chưa phải bảo hành lần nào.
HCM: Xin 1 vé cho Phong BBZone. Không biết dạo này còn bán BB không mà topic không thấy chăm chút.
2 cửa hàng này mình đều mua hàng rồi và chẳng phải bảo hành gì hết. Cả 2 máy hiện giờ vẫn đang xài vô tư. Còn các thương gia khác chưa có cơ hội mua nên chưa vote được.
didong365.com 105 Tây Sơn BH 13 tháng 😁
Vote cho didong365!
phục vụ nhiệt tình sau khi mua máy ^^
tốt nhất nên lập lại topic là những cửa hàng tệ nhất thì hay hơn, để anh em biết mà tránh và tẩy chay
VugiaA9
ĐẠI BÀNG
14 năm
Topic tốt nhất hay tệ nhất thì cũng là nơi để các thương gia chém gió thôi mà bác. Kinh nghiệm xương máu của bản thân và bè bạn vẫn đáng tin hơn
BOB là 1 nơi về khoản service các bạn có thễ hoàn toàn yên tâm đó
Bác nói e thấy chưa được chuẩn lém!^^
Em mới chỉ nghe BOB bán hàng chất lượng(nghe nói hàng USA xịn) thôi chứ đâu có nghe là BOB chăm sóc dịch vụ gì cho anh e mua máy!
Gần như kiểu mua đứt bán đoạn, như vậy kô thể nói là Service tốt được! 😁
à ý mình là phong cách bán hàng đó bạn ^^
tốt nhất là để vấn đề tệ hại thôi, lúc đó các thương gia thoải mái chọc ngoáy nhau, còn chúng ta ngồi nhìn và nhận xét thì chính xác hơn bác à
http://didong365.com chất lượng tốt, phục vụ chu đáo và chuyên nghiệp
BH 13 tháng
ch
baphi126
ĐẠI BÀNG
14 năm
thui bác ah.
e biet chỗ 210 khuong trung roi.
và ca cai cho ông rùng sếu nua.
a e trong tt đều biết mà, toàn hàng lởm
bác dungwin ủng hộ 365 kìa. em đọc mà thấy hay hay.
tốt cho anh em thì mình giới thiệu và ủng hộ thui mà bạn ơi 😃
e nghĩ bác nên đọc bài này trước khi lập 2pic, rất khách quan đấy
http://www.tinhte.com/threads/352444-Một-số-cửa-hàng-uy-tín-(Kham-khảo)-dành-cho-thành-viên-mới.
chanhtin
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh chị em ở Vinh Nguyễn - Trần Nhân Tôn vui vẻ, nhiệt tình, bán hàng thẳng thắn (tuy giá có cao hơn mấy chỗ khác chút xíu 😃 nhưng hậu mãi cực kỳ chu đáo). Máy mua ở cửa hàng khác mà mang lại cũng cài soft - up rom... các thứ free, vui vẻ, vote cho #1

Bích Ngọc 196 Trần Phú bán hàng ok, theo mình là giá tốt lắm, mỗi tội buôn bán không có giờ giấc gì cả. Sáng 9h30, chiều 4h là biến rồi 😃 máy 8700v mình mua ở đây chưa phải bảo hành lần nào 😁 dù có mang ra ném chó 2 lần, té xe 1 lần, cầu thang 3-4 lần gì đó :D vote cho #2

Minh Phú ở Sư V Hạnh là anh của Bích Ngọc :D ít máy hơn, muốn xem thì qua Bích Ngọc.

Hàng họ thì nguồn gốc tự hiểu lấy ạ, nói chung là cửa hàng bán giá tốt, dám bảo hành thì mắc gì mình không dám chơi :D
KHông đọc hết được cm 😁
Mình mua hàng 1 lần ở BOB... 😃 Yên tâm đến già :D
Vote cho BOB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019