VTM ra mắt phần mềm truyện tranh, truyện đọc cho Android và iOS

TDNC
21/9/2011 17:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rickiwon
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái gì cũng miễn phí hết thì làm sao có người cứ úp truyện lên cho đọc miếc........
cái này khó sống , quảng cáo + free thi tốt hơn , android có truyền thống đó 😁
sao ko có cho ipad vậy ( mình xài store US)
2nd
TÍCH CỰC
13 năm
3k 1 tập thì chat quá tầm 500d 1 tập thì hợp lý hơn
Nhìn cái miếng dán kitty dễ thương thế, nhưng mà sao lại trên tay 1 anh đực rựa =]]

P/s: Toàn truyện ở đâu đâu, bản quyền koh biết có hay koh nữa. Thôi down Manga việt 4.99$ đọc nhòe, update nhanh 😃
tungamss
ĐẠI BÀNG
13 năm
Các bác này có vẻ ưu ái Ios quá nhỉ . Sao trên Android ko có phần mềm quản lý truyện mà lại để từng App có phải là lằng nhằng không . Trong khi số lượng người dùng Ios với Android ở VN theo mình nghĩ là ngang nhau..
có những truyện j thế ạ?có truyện 7 vien ngoc rồng,vua bánh mì,doi quân nhí nhố ko các bác?
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Hay phết 😁
dùng cái này để ủng hộ phần mềm việt cũng đ.c :D
Mấy Bác thử đi rồi biết, app này chạy với giao diện và cách chuyển trang cũng như trình bày nản toàn tập.
Ip màu đẹp qúa nhỉ
luyen
TÍCH CỰC
13 năm
gì kỳ vậy, mỗi truyện là 1 ứng dụng thì cứ đọc xong là xóa đi a ;))
Cái này chiến IAP trên CYDIA đc ko nhỉ ? 😁
Hic! Mềnh ngại mất tiền lắm :banghead:
nhietdothap
ĐẠI BÀNG
13 năm
IOS Wp7 Simbyan được rồi
Hic thế này thì cứ laptop, pc mà vào vechai.info đọc cho lành. Có truyện Thủy Top nữa cơ ak .....:rolleyes: tìm đọc mới đc:hot:
free thì tốt wá
victorwin
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình thấy phần mềm này cũng hay đấy chứ. Bây giờ 1 cuốn truyện tranh ở ngoài cũng đã 15k+ rồi. Với giá 3k 1 tập để down về máy để cầm mang theo thì cũng oke. Tiện hơn so với cầm sách nhiều. Hehe. Tiếc là hiện giờ những tuyện dài tập chưa có bản full trên ipad.
Cá nhân mình thì thích truyện Bubu thế. Khi nào phát hành sẽ down về cho mấy đứa cháu đọc 😁
3k 1 tập thì chịu, dùng app bookman đọc truyện cũng dc. Nguồn truyện bây h ko thiếu
Không biết có trả tiền bản quyền cho mấy nhà xuất bản không mà bán 3000đ / truyện. Nếu có trả thêm tiền bản quyền thì cũng nên giảm bót để đầu tư về số lượng cũng tốt hơn.
Truyện TT chắc hot lắm ....
Phần 1 : Hồi ký Vũng Tàu.
Phần 2 : Hồi ký Nha Trang.
.....................
Phần n : Tuyển tập các bãi biển.
.............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095